Keandre

Thời gian qua có nhiều bạn kêu ca về bản xp sp2 cảu IT Quang Nam không down được , mình cũng vậy. Sau nhiều lần lùng sục thì mình đã có bản ghost này , up lên lại cho ai cần.

Hình ảnh bản ghost sau khi ghost xong :

Mã MD5 :

AUTOSP2.iso.001 - MD5: ab43ce4a2172c02f18e620739ae62c4a

002 - MD5: ea2f04b8f824d91267237d43d8c7a00a

003 - MD5: 2319701d20ef5886c3c030087a9ea769

004 - MD5: b5b5eb6c081f8944ec114e792fed4fbf

Dung lượng bản ghost : ~ 690 MB , Chia ra làm 4 file . các bạn tải về join lại sẽ được file AUTOSP2.iso , có thể ghi thẳng ra đĩa để sử dụng hay nếu chỉ cần file ghost bạn có thể giải nến file iso = windows rar .

Đã test , windows chạy rất mượt và nhận hầu hết driver cho các dòng máy .

Bản quyền thuộc về IT QUANG NAM

Link down :

Part 1 :

Part 2 :

Part 3 :

Part 4 :

LƯU Ý : không nhấn trực tiếp vào link down , copy và dán lên trình duyệt .

hr_10012002

kì lạ ghê anh ơi.....link die rồi................ Link còn sống bạn ơi . Đứng click trực tiếp vào link . MF đang chặn ketnooi.com/forum nên bạn copy link và dán vào trình duyệt nha

---------- Bài thêm lúc 08:05 ---------- Bài trước là lúc 08:05 ----------

Link đâu có die, mà link 4 bắt đánh pass vậy Không có pass đâu bạn.Nó bắt nhập mã capcha thôi . Bn gõ theo hình nó đưa ra rồi nhấn down là được

Airleas

thế có nhiều part như thế tổng hợp lại kiểu j`?

Mà cài cái này có mất dữ liệu của mình k? Mà nếu mất thì mất ở ổ đĩa nào?

Stanburh

thế có nhiều part như thế tổng hợp lại kiểu j`?

Mà cài cái này có mất dữ liệu của mình k? Mà nếu mất thì mất ở ổ đĩa nào? Bạn dùng Splitter&Joiner nối các part lại,đây là ghost mà,nếu chưa ghost bao giờ thì tham khảo của bác khatmau_sr

bcktooyou

Bạn dùng Splitter&Joiner nối các part lại,đây là ghost mà,nếu chưa ghost bao giờ thì tham khảo của bác khatmau_sr thanks bác nhưng làm thế này có mất dữ liệu k? nếu mất thì mất cái j`?

nguyen_fastion

thanks bác nhưng làm thế này có mất dữ liệu k? nếu mất thì mất cái j`? Cái này nếu bạn ghi ra đĩa xong đút đĩa vào enter 2 phát ngồi chờ là xong , nó sẽ cài cho bạn từ a-z bạn không pahir làm gì cả . Nó sẽ đè lên hệ điều hành của bạn nên sẽ mất dữ liệu ở ổ chứa hệ điều hành ( thường là ổ c ) , các ổ còn lại còn nguyên dữ liệu . Thân

thanks ban nha

---------- Bài thêm lúc 16:33 ---------- Bài trước là lúc 16:32 ----------

minh tuong ling cua Vn Zoom die het roi hoa ra bi chan .lam minh mo may ngay nay không vao VN zoom

truongboy_kute

Bản ghost cũ xì từ thời nào đó hả bác! Hay là bản mới?????????????? Bản ghost từ thời đó đó bạn

Phuc_Truong

các bạn tải về join lại sẽ được file AUTOSP2.iso , có thể ghi thẳng ra đĩa để sử dụng hay nếu chỉ cần file ghost bạn có thể giải nến file iso = windows rar .
Mình join lại nó ra file AUTOSP2.rar. Làm sao để ra được file AUTOSP2.iso để có thể ghi ra đĩa để sử dụng

Constantinos

Mình join lại nó ra file AUTOSP2.rar. Làm sao để ra được file AUTOSP2.iso để có thể ghi ra đĩa để sử dụng bạn join lại sẽ được file autosp2.iso ngay mà . Lúc đó sử dụng Ultra Iso chẳng hạn để burn ra đĩa

Grant

ghost sao bác...........Chạy file nào để nó tự động ghót vậy Bạn ghi ra đĩa , sau đó chọn trong bios là fist boot từ CD-ROM --> F10 --> Enter

Máy khởi động lại sau đó hiện ra dòng gì thì bạn cứ enter 2 lần là nó tự ghost cho bạn , bạn không phải làm gì cả .

Còn nếu không có điều kiện ghi ra đĩa thì bạn có thể giải nén file autosp2.iso ra được file autosp2.GHO bạn bung ghost như bình thường cũng ok .

Còn nếu không biết ghost ntn bạn có thể tham khảo tại đây :

Các chủ đề có liên quan khác