hoangdong14_01

sao khi nhập id để tới máy khác thì lại ra cái bảng thông báo này-chưa nhập mật khẩu

p/s: gỡ ra rồi cài lại vẫn bị

mới bị cách đây 2-3 ngày thôi

jeam9x

Check lại mạng xem bạn. coi lại cổng mạng nữa. bị mất mạng hay mạng yếu đó.

Kalil

Cái đó là máy kia chưa mở Teamviewer đó bạn. Bạn hỏi người kia xem đã thấy ô ID và Password hiện chưa nhé, chưa hiện là tạch

2 là firewall đã chặn teamviewer ?

Với lời của 2 bác trên thì bạn nên sử dụng Teamviewer 8.0 mới nhất

giahuy_online12

sao khi nhập id để tới máy khác thì lại ra cái bảng thông báo này-chưa nhập mật khẩu

p/s: gỡ ra rồi cài lại vẫn bị

mới bị cách đây 2-3 ngày thôi

Bảng thông báo đó nói rõ rồi còn gì, máy kia k có kết nối Int or TV máy kia chưa mở lên , Máy kia đã mở mà vẫn hiện thông báo đó thì bảo họ tắt đi rồi mở lại tắt ở dưới thanh taskbar nhé nếu có thiết lập chế độ khởi động cùng win, sau đỏ mở lại là oke thôi. Yêu cầu verTV bạn đang sử dụng phải cao hơn hay bằng với ver máy kia đang sử dụng.

yeunhoanh_nhiu

sài chung 1 ver là reng ???

vậy làm thế nào để teamview được

1 ver thì nó mới kết nối, mà bên kia chưa mở teamviewer lên thì cũng bằng nhau

2 bạn cùng dùng 1 bản, và nên bản 8.0, sau đó là cùng mở teamviewer, vậy là hết vấn đề

mitinnaruto

Khi cài bạn đã cài đúng chưa? Theo mình khi cài đến phần tùy chọn thì chọn phần personal/...

anhhungca19

Mình cũng bị giống chủ thớt mà chưa làm cách nào khắc phục được.

Máy của mình và bạn của mình đều cài tw 8 và sử dụng bình thường từ trước tới nay. Tự nhiên mấy ngày gần đây xảy ra hiện tượng như trên. Nản toàn tập. Pro nào biết chỉ giáo dùm đi

Kaylene

các bạn cho em hỏi cái là. em nhập ID máy khác vào thì kết nối được.còn máy khác nhập ID của e vào thì k thể kết nối được là sao nhỉ.

Các chủ đề có liên quan khác