hoadongnoi279

Như tít thì từ khi mình lên windows 8.1 Pro 64bit thì Firefox của mình bị crash liên tục. click vào chưa kịp sử dụng thì đã bị crash. Mình chỉ sử dụng được khi để chế độ safe mode.

Đây là hình Firefox thông báo lỗi

Sau khi google một số lỗi như:

+ xung đột phần mềm ( đã xóa 1 số soft nghi vấn xung đột).

+ add-on, plugin( Xóa toàn bộ và vô hiệu hóa các add-on, plugin)

+ Xóa sạch cài lại các bản cũ hơn

Thì vẫn không giải quyết được,

Cũng chưa thấy bài viết nào nói windows 8.1 không chạy được Firefox cả. Vậy anh em trong forum ai giúp mình vs ạ. Mình họcbên Web Developer nên rất cần sử dụng mấy addon trong FF. AI nhiệt tình thì TeamViewer luôn cho nhanh ạ.

Mình thấy bạn nên đổi trình duyệt đi bởi nhưng cái lỗi như thế này khó tìm được nguyên nhân lắm. google chrome cũng rất là ổn

vippr0_291

Mình thấy bạn nên đổi trình duyệt đi bởi nhưng cái lỗi như thế này khó tìm được nguyên nhân lắm. google chrome cũng rất là ổn Mình cũng đang phải dùng Chorme đều firefox có nhiều add-on tiện dụng quá, qua Chorme nhiều khi không có. Nếu không có cách khắc phục thì chắc cũng phải cài lại windows thôi .

yoyo_oscan

Mình cũng đang phải dùng Chorme đều firefox có nhiều add-on tiện dụng quá, qua Chorme nhiều khi không có. Nếu không có cách khắc phục thì chắc cũng phải cài lại windows thôi . Mình ngứa mắt ff lắm thỉnh thoảng adobe plash lại thấy báo lỗi.

Các chủ đề có liên quan khác