be_Nu

Hiện nay Hệ điều hành Windows 8 đã được Microsoft phát hành trên thị trường , nhưng với người Việt nam chúng ta đâu phải ai cũng có thể nâng cấp . Hệ điều hành Windows 7 vẫn là sự lựa chọn số 1 cho Đại đa số người Việt , thậm chí vẫn có nhiều người dùng Hệ điều hành Windows XP . Vấn đề BQ làm cho nhiều người phải đắn đo ( Nếu các bạn có điều kiện thì không phải suy nghĩ ) , còn Mình sẽ phổ biến cho các bạn không có được điều kiện cách Active Windows 7 Ultimate ( x86 ) một cách nhanh nhất và ổn định nhất ! các bạn Download file ở dưới cuối bài viết này về PC , dùng WinRar giải nén tập tin đó . Chạy file Windows Loader ( file exe ) , sau đó nhấn vào càivà đợi vài giây cho nó chạy xong rồi khởi động lại Windows rồi sẽ thấy ngay kết quả ! Sau khi xong các bạn vào Windows Update > Change Settings > Important updates > Chọn Check for updates but let me choose whether to download and càithem > OK . Khi Windows thông báo có Updates mà kiểm tra thấy có Gói Update for Windows 7 (KB971033) thì Click chuột phải vào nó để Hide nó đi và Update thoải mái nhé !

Naughton

Bởi cũ nhưng mọi người kiếm lại để active lại k có cho nên mình post lại cho ai cần thì kiếm nhanh hơn!:d

Verrall

Bởi cũ nhưng mọi người kiếm lại để active lại k có cho nên mình post lại cho ai cần thì kiếm nhanh hơn!:d Cũng thank vì công post!

Adriyel

Mình viết bài không cần sự cám ơn! chỉ tạo mọi điều và sự hiểu biết của mình để giải quyết cái khó khăn của mọi người để mọi người không biết dễ dàng tìm hiểu!

Gregson

Giúp me !

Mình đã tải về, mở file = Run as admin .. , nó hiện ra Bảng nhỏ nhưng chữ Instal & Uninstall bị mờ, kô thể click vào

Bảng ghi như sau:

Version: windows 7 Ultimate (x86)

Build : 7600.win7-rtm.090713-1255

Board: Portable PC

Details: TOSINV - (04/01/11 - BAD SLIC DATA)

Serial: 2XQ63-J3P67-9G3JC-FHQ68-8Q2F3

Status: Modified - Uninstall other Cr-acks

Mong các bạn giúp đỡ

7_spiders

Giúp me !

Mình đã tải về, mở file = Run as admin .. , nó hiện ra Bảng nhỏ nhưng chữ Instal & Uninstall bị mờ, kô thể click vào

Bảng ghi như sau:

Version: windows 7 Ultimate (x86)

Build : 7600.win7-rtm.090713-1255

Board: Portable PC

Details: TOSINV - (04/01/11 - BAD SLIC DATA)

Serial: 2XQ63-J3P67-9G3JC-FHQ68-8Q2F3

Status: Modified - Uninstall other Cr-acks

Mong các bạn giúp đỡ Qua đây activate by phone nè. Nhớ bấm tks nha bạn Giờ ai xài Cr-ack nữa đâu

Các chủ đề có liên quan khác