File mp4 mình download về từ youtube khoảng 30-40Mb nhưng không chạy được. Mình xài WindowMedia, VLC, và thậm chí dùng bằng KMP Player cũng không chạy được luôn. Mở bằng WindownMedia thì nó hiện lỗi thế này

Có ai giúp mình với!

ha_be

ko thấy ảnh của bạn. bạn up lại ảnh đi, mà bạn down video gì?đưa link để mọi người down về thử xem sao

o0onh04nho0o

File mp4 mình download về từ youtube khoảng 30-40Mb nhưng không chạy được. Mình xài WindowMedia, VLC, và thậm chí dùng bằng KMP Player cũng không chạy được luôn. Mở bằng WindownMedia thì nó hiện lỗi thế này

Có ai giúp mình với!

Còn nhiều thứ mình cần được học trong cuộc sống ~~

huongquynh082

nó lỗi. lúc download nó gồm 2 file mp4 và m4a, nên không xem được file mp4 khi tải về. cách khắc phục thì chắc nên tìm cái khác mà xem

Rawiella

Mình cũng gặp trường hợp như bạn ấy =.=

trước đây vẫn xem được bình thường nhưng giờ down các file mp4 về không mở được nữa

mong mọi người giúp đỡ

Teithi

Chuyển sang FireFox để tải là được ngay, mình tải ầm ầm đây chả báo lỗi gì cả

hay các bạn dùng các phần mềm download video từ youtube như youtube downloader để load video về máy không bị phân ra thành 2 files.

no_mi172

vấn đề là bạn tải về bằng cái gì ?? idm thì có khi lổi lúc tải rồi thử idm mới dưới chử ký mình xem

tinahanaivy

Mình cũng tải bằng IDM, tải file HD MP4 về thì không xem được, dùng cả WMP lẫn KMPlayer đều không ăn thua, có khi nào Youtube chặn để mình chỉ có thể xem trực tuyến không vậy?

traicodon_bb

Mình đã tự mò, thử, và thành công, mong bạn chia sẻ thông tin cho tất cả các mem nhé

Chỉ cần download K-lite codec pack full mới nhất về setup là ok, bản mới nhất mình biết là 9.9.0 download ở đây nhé

chuonggio24

Mình cũng tải bằng IDM, tải file HD MP4 về thì không xem được, dùng cả WMP lẫn KMPlayer đều không ăn thua, có khi nào Youtube chặn để mình chỉ có thể xem trực tuyến không vậy? 1. Dùng VLC.

2. Cài klite codec pack vào là được bạn ạ

tyt_leng

Mở bằng fiox rổi tải về xem được mình cũng bị thế, tải về lại xem OK

nhoc_dung_pro

minh cai roi nhung ma chi xem duoc hinh khong nghe duoc tieng la sao vay ban nếu tải bằng chorme thì đúng là vậy mình củng bị làm đủ mọi cách chỉ còn cách đưa link qua firefox tải thôi bạn ak

Các chủ đề có liên quan khác