Meirion

Mã hóa CRC, bất có siêu máy tính, tầm 6 kí tự trở lên có mà dò cả đời cũng bất ra.
Các bro cứ ngồi đó mà mơ, ai dò được pass tầm 6 kí tự trở lên thì nói tất cả người nghe coi.
Mình thử dò pass winrar từ lâu rồi, hồi dùng con P4, RAM 256, mở dò lên đi chơi chán chê về vần thấy dò.

Dò pass lâu lắm, nếu file đó tải trên mạng thì lên mạng mà tìm pass của nó hay file tương tự, nếu file rar tự làm ra (tạo) thì cố nhớ xem pass dài bao nhiêu, ngắn độ dưới 5 kí tự thì dò. Những trường hợp khác thì chia buồn.

Oidhche

lâu lắm các bạn à . cái nào em bất tìm được pass thì vứt luôn. ức bất chịu được mấy thằng toàn chơi khó nhau

cobebupbe138

Trích:

nickckn

sao mình down ở

cứ đến 99% là nó lại dừng lại nhỉ, down file nào cũng thế, các bạn giải thích giùm

hình như Bác dùng IMD phải không? nếu vậy thì đơn giản bác pause IDM,trong phần options -> connections ---> bác đổi số 8 hay số nào đó về con số 1 và resume.vậy là down hết

Lúc trước em vừa gặp trường hợp này và vừa thành công

Thân

Iason

Hik mất thời (gian) gian quá. Mấy bác down ở đâu tới đó mà hỏi. kô thì GG seach

thankclassic

ban down ban winrar 3.51 về mà dùng không phải pass gì hết cho bạn link nè cần gì phải dung cái đó cho phức tạp

lep8588

các bạn Pro cho em hỏi chút.

Em down game PS online, gồm 10 part có tên dạng : ps_rar.001 -> ps_rar.010

Down song hok bít giải nén kiểu gì ??? Các pác chỉ hộ em với .

Thanks các pác nhiều !

Luk

bạn down cái này về nhé

File Splitter and Joiner 3.3

Trích:

- Để chung các part từ ps_rar.001 -> ps_rar.010 vào cùng 1 thư mục

- Cài đặt và chạy cái File Splitter and Joiner 3.3

+ Trong thẻ Joining ,ở dòng First split part (.001,._a): Bạn chọn đường dẫn tới file đầu tiên ps_rar.001 trong thư mục chứa các part

+ Bấm vào nút Join to đùng ở dưới để cho chúng tự nối vào nhau

+ OK ... Chờ ... Xong

Yeung

bạn down cái này về nhé

File Splitter and Joiner 3.3

Trích:

- Để chung các part từ ps_rar.001 -> ps_rar.010 vào cùng 1 thư mục

- Cài đặt và chạy cái File Splitter and Joiner 3.3

+ Trong thẻ Joining ,ở dòng First split part (.001,._a): Bạn chọn đường dẫn tới file đầu tiên ps_rar.001 trong thư mục chứa các part

+ Bấm vào nút Join to đùng ở dưới để cho chúng tự nối vào nhau

+ OK ... Chờ ... Xong

Heng

đã tét cái này tìm cực lâu ,thà nên mạng tìm file khác còn hơn

habo_milk

cách làm trên có cái đến sáng mai cũng ra được pass, tốt nhất đừng hi vọng

than_hanh2011

Sự thực là đến h vẫn chưa có hi vọng về chuyện phá pass Winrar, nhẹ thì vài tiếng, nặng có thể đến chục ngày

Vì thế các bạn nên down lại file, đừng cố gắng mà fí thời (gian) gian

Heng

nếu pass RAR mà đặt trên 12 kí tự số và chữ, thì máy khùng nhất chắc dò được cũng mất chừng 2-3 tháng . dặt pass càng nhiều kí tự thì không phương cứu chữa, dò cả năm chưa chắc được ( trừ khi cục tình báo trung ương, có công cụ đặc biệt)

hãy quên vụ dò pass rar đi

saint3n

biết là tìm file khác nhưng vấn đề là file lớn không thể tải lại mắc công thôi

k00lb0y76320

Đừng nằm mơ phá được pass file rar, hiện nay các hacker vẫn đang bó tay, chịu khó chờ đi nhé , còn các phần mềm dò pass thì .... có cái 3 ngày cũng không ra

Các chủ đề có liên quan khác