Monster_Kut3

Dragon Naturally Speaking 11.5 | 2.73GB

Dragon NaturallySpeaking phí phần mềm nhận dạng giọng nói cho phép bạn điều khiển giọng nói hoàn chỉnh của thế giới kỹ thuật số của bạn. Với Dragon là trợ lý cá nhân của bạn, youâ € ™ sẽ thực hiện nhiều hơn trên máy tính của bạn hơn bao giờ bạn tưởng tượng có thể. ITA € ™ s chìa khóa của bạn để ít căng thẳng hơn và thành công hơn â € "ở nhà, nơi làm việc, hay bất cứ nơi nào cuộc sống sẽ đưa bạn.

Từ sinh viên đại học và giáo viên, lao động tự do, nhà văn / blogger, các nhà tư vấn và chủ doanh nghiệp nhỏ, nếu bạn tin vào máy tính, sau đó Dragon NaturallySpeaking 11.5 phí phần mềm nhận dạng giọng nói là đúng cho bạn â € "ngay cả trên đường đi. Với Dragon phí như trợ lý cá nhân của bạn, youâ € ™ sẽ thực hiện nhiều hơn bạn đã bao giờ tưởng tượng có thể - ở nhà, nơi làm việc, hay bất cứ nơi nào cuộc sống sẽ đưa bạn.

Rồng phí cung cấp cho bạn kiểm soát giọng nói hoàn chỉnh của thế giới kỹ thuật số của bạn. Biến những ý tưởng thành văn bản với tốc độ của tư tưởng. Cho máy tính của bạn phải làm gì và nó có phải nó. Sử dụng Dragon để nói chuyện theo cách của bạn thông qua của bạn, â € œto-DOA €? danh sách - email, báo cáo, bảng tính, thuyết trình, mạng xã hội, và nhiều hơn nữa - một cách nhanh chóng và tự tin. Với Dragon Premium, bạn thậm chí có thể được sản xuất trên đường đi. Sử dụng iPhone hay iPod của bạn như một micro không dây tại máy tính của bạn, hay ra lệnh cho một máy ghi âm kỹ thuật số và Dragon sẽ ghi lại các tập tin âm thanh khi bạn quay trở lại máy tính của bạn.

Nói chuyện rẽ vào Tiêu đề

Nói những lời và xem chúng xuất hiện trên màn hình máy tính của bạn trong Word, WordPerfect, Excel, Outlook, và nhiều hơn nữa - nhanh hơn so với cách gõ ba lần - lên đến độ chính xác nhận 99% phải ra khỏi hộp.

Mở khóa sáng tạo của bạn

Biến ý tưởng thành văn bản với tốc độ của suy nghĩ; donâ € ™ t cho đánh máy chậm bạn xuống. Chơi lại những gì youâ € ™ đã viết cho dễ dàng kiểm chứng.

Thoải mái làm việc

Kiểm soát máy tính của bạn trong một thoải mái, chế độ rảnh tay mà không cần liên tục đạt cho bàn phím hay chuột của bạn. Nói lời tạm biệt với chấn thương căng thẳng lặp đi lặp lại.

Sử dụng Hầu như bất kỳ ứng dụng của Windows

Tạo các báo cáo, bảng tính hay các bài thuyết trình, gửi email, tạo ra nhiệm vụ, hay lên lịch họp, lướt web, bài lên Facebook hay Twitter, và nhiều hơn nữa - chỉ bằng giọng nói của bạn.

Đa tác vụ giống như bao giờ Trước khi

Cho máy tính của bạn phải làm gì, giống như một € œSend email đến Jon Smith và Raphael Sanchezâ €? hay â € œSearch bản đồ cho các công ty tiếp thị Internet tại Boston, Massachusettsâ €? làm việc nhanh hơn và thông minh hơn. Hoàn thành nhiều bước với một lệnh thoại duy nhất.

Làm việc của bạn Way

Cá nhân hoá Rồng với danh sách từ tùy chỉnh và lệnh bằng giọng nói phản ánh các loại công việc bạn làm, tùy chọn thiết lập và sở thích định dạng, quá.

Được sản xuất trên đi

Sử dụng iPhone hay iPod của bạn như một micro không dây cho độ chính xác công nhận tuyệt vời mà không bị buộc vào máy tính của bạn bằng một micro truyền thống. Bạn cũng có thể ra lệnh thành một Nuance-phê duyệt ghi âm kỹ thuật số từ bất cứ nơi nào, bất cứ lúc nào, cho Dragon để ghi lại sau.

==================

THUYẾT LẮP ĐẶT

==================

Xem Readme bao gồm một đơn giản, bước theo các bước cài đặt. Đây là / tự động \ \ \ "Adrian Dennis \ \ \" phát hành làm sạch. (Đó là một trong có một trojan, bao gồm khó chịu, cộng với kém bằng văn bản hướng dẫn để cài đặt nó.) tui \ \ \ 'đã bao gồm một tập tin batch để tự động phần khó hiểu, cũng như các hướng dẫn hoàn toàn bằng tay nếu bạn \ \ \' d thay.

Điều này đã được cài đặt và thử nghiệm trên Windows 7 Home / Pro / Ultimate 64-bit. Nó \ \ \ 's tuyệt vời những gì nó có thể làm gì nếu bạn dành một vài phút đào tạo nó! tui tạo ra các tệp torrent, mở trình duyệt, sao chép / dán và đánh máy tất cả các văn bản này, cũng như các quá trình để tải lên các torrent ... tất cả sử dụng nó! :)

Yêu cầu:

• Quá trình cài đặt sẽ kiểm tra hệ thống của bạn đáp ứng các

yêu cầu tối thiểu;? nếu họ không được đáp ứng, Dragon

NaturallySpeaking sẽ không được cài đặt.?

• CPU: tối thiểu 1 GHz Intel ® Pentium ® hay AMD tương đương

xử lý hay 1,66 GHz Intel ® ® xử lý Atom.

Chúng tui đề nghị 1.8 GHz Intel Dual Core ™ hay tương đương AMD

bộ vi xử lý. (Lưu ý: tập lệnh SSE2 yêu cầu).

• Bộ xử lý Cache: tối thiểu 512 KB. Chúng tui đề nghị 2 MB.

? • Miễn phí không gian đĩa cứng: 2,5 GB (2.8 GB cho địa phương

phiên bản không phải tiếng Anh).

• Hệ điều hành được hỗ trợ:

Microsoft Windows 7 32-bit và 64-bit, Microsoft Windows Vista SP1 và SP2 32-bit và 64-bit, Microsoft Windows XP SP2 và SP3 chỉ 32-bit, Windows Server 2003 và 2008, SP1, SP2 và R2 32-bit và 64-bit.

? • RAM: tối thiểu 1 GB cho Windows XP và Windows Vista, và

2 GB cho Windows 7 và Windows Server 2003/2008. Chúng tôi

đề nghị 2 GB RAM cho Windows XP và Windows Vista,

và 4 GB cho Windows 7 và Windows Server 2003/2008 64-bit.

• Microsoft Internet Explorer 6 hay cao hơn (tải về miễn phí tại
).

• Creative ® Labs Sound Blaster ® 16 hay card âm thanh tương đương

hỗ trợ ghi âm 16-bit.

• ổ đĩa DVD-ROM để cài đặt.

? • Nuance-phê duyệt micro tai nghe loại bỏ tiếng ồn (bao gồm trong mua).

Xem chi tiết tại support.nuance.com / compatibility / (bao gồm micro Bluetooth, ghi âm, và Tablet PC).

Cài đặt Ghi chú:

1. Giải nén bằng cách nhấn vào file exe cho đây là một tự giải nén lưu trữ

2. Mở thư mục "Dragon.NaturallySpeaking11_sharepirate.com" Sau đó mở thư mục có tên "ISSetupPrerequisites" và mở thư mục gọi là "VCRuntime"

3. Nhấp đúp vào VCRuntime chính xác. Nếu sử dụng phiên bản hệ điều hành của bạn. (32-bit hay 64-bit) tui đã thử nghiệm này trên 32 và 64 bit. Chọn Langauge của bạn

4. VCRuntime khi kết thúc cài đặt

Mở "Dragon.NaturallySpeaking11_sharepirate.com" thư mục một lần nữa và khởi động "pony.exe" (Run as Administrator nếu cần thiết) này sẽ bắt đầu Dragon NaturallySpeaking 11 cài đặt.

5. Khi được yêu cầu nhập số, sử dụng phím nối tiếp tui đã cung cấp trong Dragon Hướng dẫn tập tin văn bản. Nhấn Next Chọn kiểu cài đặt và kích Next. Nhấp vào Cài đặt.

6. Bỏ chọn "Có, Kiểm tra các bản cập nhật chương trình", sau đó nhấp vào Kết thúc.

7. Nó là rất quan trọng để ở lại trực tuyến khi bạn starting Dragon NaturallySpeaking 11.

8. Bạn sẽ được yêu cầu kích hoạt, chọn "Activate Now" sau đó "Kích hoạt tự động". Không chạy các bản cập nhật tại thời điểm này, chỉ cần đóng nó lại.

9. Khi được yêu cầu thay đổi nối tiếp, sử dụng phím nối tiếp thứ 2 tui đã được cung cấp trong Hướng dẫn tập tin văn bản Rồng.

10. Hoàn tất cài đặt, làm hồ sơ của bạn vv ...

11. Một khi bạn đã hoàn thành việc thiết lập đóng chương trình.

12. Mở thư mục "Dragon.NaturallySpeaking11_sharepirate.com". Khởi động "Cập nhật v11.5" tập tin exe. Đóng chương trình

13. Mở lại chương trình mở“Tools” -> Administrative Settings” và bỏ chọn “Check for product updates at startup”..

14. Hỗ trợ các nhà phát triển bằng cách mua các phần mềm nếu bạn thưởng thức nó!

(theo google translate)

TRang chủ :

BẢn mới nhất 12

Dưới Đây là nhiều phần của tập tin , bạn cần tải về tất cả các file để giải nén!

Mua tài khoản Premium = tốc độ cao + tải song song
LIÊN KẾT:

(Link cập nhật ngày 2013/04/06)
Dự phòng:

Dạng torent( Đề xuất dùng cái này.mạng mình fpt băng thông 10mbs mà mình tải tốc độ 700kb/s chỉ 35 phút là xong,trong đó có key kèm theo luôn):
Download From Extabit

part 1 :

part 2:
Uptobox( khuyên dùng-chú ý vô hiệu adblock nếu có)

phần 1 :

phần 2

phần 3

phần 4

phần 5

phần 6

phần 7

phần 8

phần 9

phần 10

phần 11

phần 12

phần 13

phần 14

ở trên có ghi tối thiểu ổ C trống 2.5 gb.mình đề xuất là 4.5gb cho chắc hihi
Update bản 12 mới nhất

Installation Step :

1. Unpack

2. Burn / Mount

3. Install

4. Cr-ack
Rapidgator

Uploaded

Dragon Naturally Speaking 12- Premium Edition link torrent

or
ngoài ra các bạn có thể tham khao thêm 1 phần mềm khác có chức năng tương tự ở đây

huynhtrang85

kết quả tét đây

Giao diện

thử cho convert 1 file mp3 và đây

các bạn có thể tự kiểm nghiệm qua file này nhé

chú ý : phần mềm chức năng chính là ghi âm giọng đọc eng của bạn sau đó sẽ lưu thành file với các định dạng audio,do đó rất phù hợp cho những ai luyện kĩ năng nói

Vọc một lúc là ra thôi.chúc các bạn thành công

Các chủ đề có liên quan khác