whiteshark_mio

em can on cac bac da chi cho em biet tao file ghót . cac bac co the noi ro hon cach ghót la khi windows bi noi khong em chan thanh Thank cac bac nhieu

Birkhed

nói tóm lại là như thế này : To image là lưu tình trạng máy

From image là lấy dữ liệu từ bản ghost vừa lập

To partion là lưu luôn vào ổ cứng

duydung_dao85

hú hú hú

*em tự xưng là kẻ mù tin học ạ *

khổ cái thân em, chỉ vì cái tội chơi trội, bất thèm cài bất kì chương trình *thịt virus* nào mà giờ này máy em chỉ còn lại *cái xác*

~~~> *khóc ròng* (

*Thank bác vì vừa cung cấp cách làm ra (tạo) file ghost cho cả nhà nhá

beyeu_anhlove

Trích:

kieuoanh21t

Cái này mình biết làm từ cách đây 5 năm rôi với fat32 ,giờ mình làm đúng như bạn với NTFS ,ghost thì ok nhưng làm ra (tạo) file ghost bị lỗi cụ thể là khi chạy xong thì file ghost có dung lượng bằng 0KB (fat32 thi không lỗi gì cả) Mình dùng hirent boot 9.6 (AvlgoBootcd9.6)của tác giả kethathua và làm trực tiếp trên HDD chứ không dùng ỗ CD hay đĩa mềm nào cả .Nếu bạn hay ai đó biết cách làm ra (tạo) file ghost với định dang NTFS (ko dùng ỗ CD)thì chỉ giúp mình với mình rất cám ơn,Nói thêm là vừa có làm vơi NST boot của

Mai Nhựt Tân file ghost được làm ra (tạo) ra cũng bị lỗi.

Hu hu! may anh sao ranh qua vay? em muon tao file ghost de du phong, nhung khong hieu phan vung NTFS hay FAT32 gi do!! May anh co the noi cu the cho e hieu duoc khong? e rat buc khi khong hieu ranh van de phan vung gi do!!! em gai xin cau cuu!!!!

Các chủ đề có liên quan khác