Benedetto

Hôm nay đi mua máy tính ở Sáng Tạo mới biết vì sao BKAV dám khẳng định 70% người Việt dùng. Mình mua cái case về, xong chuẩn bị về rồi các anh chị ấy ý ới gọi lại đưa cho mình cái phong bì "BKAV Pro" - License 3 tháng free, khuyến mãi đấy .

Vậy, lý do số 1 : Phát free cho người ta dùng, người ta cầm thì tức là người ta dùng .

các bạn có ý kiến gì nữa không .

Andrey

Bạch Linh dùng đơn giãn chỉ là để trấn an tâm lý khi sử dụng máy

Theo mình biết thì BKAV có mối quan hệ tốt đẹp với các doanh nghề nên lượng máy tính bán ra đều kèm them BKAV là đương nhiên rồi. Ngoài ra BKAV cũng có miễn phí nên chắc phụ thuộc vào số lượng download, IP của các ISP mà bkav khẳng định như vậy :")

Hì hì bác mua cái case nó tặng "BKAV Pro" là chuyện nhỏ

Em đi mua có 10m cable mạng + switch hết tất cả có 300K nó tặng kèm cái bao thư chứa thẻ BKAV.

Về nhà em quẳng cái bì đó vào thùng rác, rồi quên béng đi ... tự nhiên hôm sau có một em giọng dễ thương lắm alo tới nhà trách móc "sao anh bất cài BKAV ? Làm bên BKIS nó la em quá tròi ! ". Tội em này quá bèn lật đật sáu thùng rác lấy lại cái bì rồi cài BKAV ...

vo_doi_dot_com

Quote:

Được gửi bởi Hok biết zì

Em đi mua có 10m cable mạng + switch hết tất cả có 300K nó tặng kèm cái bao thư chứa thẻ BKAV.
Về nhà em quẳng cái bì đó vào thùng rác, rồi quên béng đi ... tự nhiên hôm sau có một em giọng dễ thương lắm alo tới nhà trách móc "sao anh bất cài BKAV ? Làm bên BKIS nó la em quá tròi ! ". Tội em này quá bèn lật đật sáu thùng rác lấy lại cái bì rồi cài BKAV ...

Bác nói phét thì cũng cho nó logic tí đê, bác vứt vào thùng rác thì ai biết số điện thoại của bác, em nghĩ bác mang về cài sử dụng thì người ta mới biết số được chứ . Mà em có ý kiến, mà Bkav chăm nom bác tốt thế còn giè, ở Việt Nam có thằng dịch vụ nào ra hồn đâu :-S.

txt1630

Quote:

Được gửi bởi Cuccu123

Bác nói phét thì cũng cho nó logic tí đê, bác vứt vào thùng rác thì ai biết số điện thoại của bác, em nghĩ bác mang về cài sử dụng thì người ta mới biết số được chứ .

Bác nào mua hàng ở An Thái - Thủ Đức thì biết

Mỗi khi khách nào mua hàng nó đều ghi lại số đt

Baxter

Quote:

Được gửi bởi Hok biết zì

Sao nó nắm rõ thông tin về bác vậy ? Mà mắc cái chứng gì mà bạn bất cài thì BKIS la nữ đó chứ ? Tếu nhỉ

Bickford

Quote:

Được gửi bởi hoang_khuong

Sao nó nắm rõ thông tin về bác vậy ? Mà mắc cái chứng gì mà bạn bất cài thì BKIS la nữ đó chứ ? Tếu nhỉ

Số là cái cửa hàng đó bán sản phẩm của BKIS luôn. Mà nó có cái lệ là bất cứ khách nào mua ở đó nó đều ghi lại số đt

Osbert

Quote:

Được gửi bởi Hok biết zì

Bác nào mua hàng ở An Thái - Thủ Đức thì biết

Mỗi khi khách nào mua hàng nó đều ghi lại số đt

Thế chả lẽ cửa hàng lại chuyển số đó cho Bkav à, cái này khó tin à nha.

catcanh122

Quote:

Được gửi bởi Cuccu123

Thế chả lẽ cửa hàng lại chuyển số đó cho Bkav à, cái này khó tin à nha.

Bác bất hiểu em viết gì àh
Cô em ở cửa hàng gọi em chứ không phải BKIS gọi ! Bác đọc được Vietnamese chứ ?
Do mỗi một lần cấp 1 cái phong bì là cửa hàng sẽ send ngựa số sản phẩm cho BKIS nên trong 1 thời (gian) gian không thấy khách hàng active BKIS sẽ gọi xuống cửa hàng !

Kynan

Quote:

Được gửi bởi Hok biết zì

Bác bất hiểu em viết gì àh

Cô em ở cửa hàng gọi em chứ không phải BKIS gọi ! Bác đọc được Vietnamese chứ ?

Do mỗi một lần cấp 1 cái phong bì là cửa hàng sẽ send ngựa số sản phẩm cho BKIS nên trong 1 thời (gian) gian không thấy khách hàng active BKIS sẽ gọi xuống cửa hàng !

Sorry bác em đọc bất kỹ, nhưng nếu đúng như thế thì hệ thống chăm nom khách hàng của Bkav cũng ngon đấy nhỉ.

suongrong269

Quote:

Được gửi bởi Hok biết zì

Hệ thống chăm nom của BKIS thì không ai chê, nhiều bác cũng vừa nói tuy nhiên sản phẩm của nó thì ...

Em thấy hình như Bkav 2009 gì đó ra rồi mà, thấy các bạn bên diễn đàn Kaspersky bàn tán ầm ĩ, bất biết chất lượng thế nào, nghe nói ngon hơn hẳn bản 2008.

maquai

Bự rồi người ta ăn trước dịch vụ thôi, sản phẩm chỉ cần cài được, biết run biết thông báo này nọ là được rồi, tui bất nên phải viết ra phần mềm đỉnh nhất thế giới tui chỉ cần nó bán chạy nhất VN thôi

hehe, dịch vụ tốt nhưng sản phẩm thì ..., Với cả bất biết họ tính lượng gỡ đi chưa nhỉ. 70% thì phét quá trời rồi

ki_en

Quote:

Được gửi bởi Hok biết zì

tại sao nó biết bác bất cài .... em bất cài bất biết có sao không ... đang để chưng đây xem ai thích thì cho đây

minhldxh

Quote:

Được gửi bởi kaizvn

tại sao nó biết bác bất cài .... em bất cài bất biết có sao không ... đang để chưng đây xem ai thích thì cho đây

Mã activate ứng với product id mà

Nó thấy cửa hàng vừa cấp ra sản phẩm có id như thế nhưng lại bất thấy activate code trong datbase thì nó điện xuống cửa hàng

Breandan

Cái này cũng logic thôi mà

|| 70% Sử dụng BKAV

==>

||94% máy tính VN bị nhiễm Virus!

||Mỗi tháng Việt Nam tổn thất 327 tỷ đồng

Nicolas

Hình như chủ đề về BKIS,BKAV,bác Quảng "nổ" là mấy chủ đè muôn thuở thì phải.Biết rồi khổ lắm nói mãi thế mà vẫn nói hoài,hấp dẫn như Liêu Trai Chí Dị vậy.Nhiều người ca thán nọ kia nhưng có tác dụng gì?Anh em mình nói suông vậy thì có đến nổi tai bác Q và mấy ông chịu trách nhiệm hay ko?Cứcoi nhưnói với bức vách vậy.

Hồi trước iem cũng nhận dc Bkav "pdồ" của echip tặng(hay pcworld không nhớ),máy đang cài sẵn Kasper,thôi bỏ đi cũng phí cho thằng bạn ở lớp dùng.Nửa tháng sau nó gọi sang chữa máy,đến khổ lỗi lại liên quan đến ông Bkav.Cái này nhiều người cài vì dễ cài,dễ quét,miễn phí,lại Made in Vietnam,xài Phần mềm ngoại thì không phải ai cũng biết cnack...

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
H Lý do vì sao sofa gỗ lại được ưa chuộng Thị trường, Mua bán 0
B [Free] Quản lý Nhà nước về kinh tế là gì ? Vì sao nói quản lý Nhà nước vừa là một khoa học vừa là ng Tài liệu chưa phân loại 0
D Quản lý Nhà nước về kinh tế là gì ? Vì sao nói quản lý Nhà nước vừa là một khoa học vừa là nghệ thuậ Tài liệu chưa phân loại 0
T Giao quyền là thế nào? Vì sao cần giao quyền trong quản lý? Tài liệu chưa phân loại 0
H Giá xăng tăng kỷ lục lên 24.580 đồng một lít ngày 28/3/2014 - lý do vì sao? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 1
S D1 on 888 vina phone lừa đảo, trừ tiền vô lý không hiểu vì sao? InterNet 4
S Nâng cao năng lực quản lý chất lượng môi trường tại khu vực Ba Vì phục vụ giáo dục bảo vệ môi trường Luận văn Sư phạm 0
H Quản lý chi ngân sách nhà nước tại Kho bạc nhà nước Ba Vì Luận văn Kinh tế 0
L Đánh giá hiệu quả mô hình quản lý cộng đồng của Trung tâm hỗ trợ phát triển vì phụ nữ và trẻ em ( DW Văn hóa, Xã hội 0
D Nghiên cứu địa mạo thổ nhưỡng phục vụ sử dụng hợp lý tài nguyên và bảo vệ môi trường đất khu vực núi Ba Vì Khoa học Tự nhiên 3

Các chủ đề có liên quan khác