hum trước ngồi trên sân trường thấy 1 a cài lại windows cho máy tính.lúc đến tìm driver cho máy thấy a cắm usb vào mà nó toàn tự cập nhật đầy đủ driver chỉ bằng mấy lần kích.chưa đầy 5 phút đã xong ùi.xí xớn tẹo vào hỏi a làm thế nào.a bảo a dùng ...*wen mât tiêu ùi*đại khái là cái gì đó mà nó có 1 kho driver,khi chạy nó nên nó sẽ xem cấu hình máy và sẽ tìm ra trong kho đó các driver phù hợp và tự cập nhật.(kiểu hoạt động là như vậy).vậy mún hỏi đó là cái gì mà hay vậy.ai pít chỉ zùm t với.để khi nào cài windows khỏi phải cài từng driver 1.lâu kinh.

p/s :cái nì không cần mạng để hoạt động nhé.

lifemelody_hz

cai này bạn dùng WanDrv_5.31_iTianKong.com_Win7_x86 bản này mới nhất nhé. Nếu cần ổn định thì dùng WanDrv_5.30_iTianKong.com_Win7_x86

Tuỳ phiên bản windows mà lấy driver bạn nhé.

minhtoanwave

Cái đó là Easy Driver Pack, hay còn tên nữa là wandrv đấy. Hiện phiên bản mới nhất là 5.31, bác vào đây mà chọn phiên bản windows của mình để tải nhé. Tải bản nào thì để chuột vào, nó hiện mũi tên xanh chỉ xuống thì click vào là ok.

Link từ trang chủ, max speed lun nhé ^^

cai này bạn dùng WanDrv_5.31_iTianKong.com_Win7_x86 bản này mới nhất nhé. Nếu cần ổn định thì dùng WanDrv_5.30_iTianKong.com_Win7_x86

Tuỳ phiên bản windows mà lấy driver bạn nhé. tên dài nhỉ..thank p.

mayhong1230

Tuỳ phiên bản windows mà lấy driver bạn nhé. hì hì,thank p.vậy là từ nay k phải cặm cụi tìm driver nữa.

phuoc_love2002

Cái đó là Easy Driver Pack, hay còn tên nữa là wandrv đấy. Hiện phiên bản mới nhất là 5.31, bác vào đây mà chọn phiên bản windows của mình để tải nhé. Tải bản nào thì để chuột vào, nó hiện mũi tên xanh chỉ xuống thì click vào là ok.

Link từ trang chủ, max speed lun nhé ^^ thank p nhé .h mới pít là có cái nì .lúc trk toàn nhờ p tìm kiếm driver cho.t dùng dell nên k có sẵn đĩa cài.

rongxanh_arico

Cần mạng..... .thế thì k tiện ùi.cái kia của a t gặp k cần mạng cơ.nhìn thích lắm.hình như là cái như mấy trên kia các bạn bảo í.hehe

Erkerd

Đến giờ chị vẫn chư đủ driver ah? k.chị đủ ùi.nhưng chị thấy cái phần mềm gì đó tự cập nhật driver mà k cần mạng hay hay mà k pit tên nên định vào seach xem thông tin và cách dùng như thế nào thui.có gì lần sau cài windows dùng thử lun

nanalv_08

k.chị đủ ùi.nhưng chị thấy cái phần mềm gì đó tự cập nhật driver mà k cần mạng hay hay mà k pit tên nên định vào seach xem thông tin và cách dùng như thế nào thui.có gì lần sau cài windows dùng thử lun Ah ra là thế...

Eban

Ai giú em với . Em chơi gae LMHT thì nó bắt cập nhật driver màn hình. nhưng em tìm mãi khôn ra. m.n giúp em với.

em không biết post ảnh. Nên vào dây xem tạmhttp://www.facebook.com/photo.php?fbid=285228441623696&set=o.2998230801019 46&type=3&theater

pro nào giúp với ạ.

Tks!

baocaosu4love

mọi người giúp em cập nhật driver cái này với ạ.

ai có link gửi em nhe.

Tks!

Các chủ đề có liên quan khác