acat_0610

Nhỏ gọn rất tiện lợi.Mình sưu tầm gửi các bạn cùng tham khảo.

Edited by PeMit#1

tui không thể downloads được, làm ơn uploads dùm Thank rất rất nhiều. Link của bạn HOANG NHI 2 rất tốt, nếu bạn không thể download được hãy kiểm tra lại

1>trình duyệt bạn đang dùng, nếu là Firefox hay Opera thì nó thường bắt bạn download bằng flugin của nó luôn

2>nếu bạn dùng IE hay trình duyệt khác cùng IDM mà vẫn không download được thì kiểm tra lại cài đặt IDM:

-Bạn đã cho IDM bắt link file .RAR chưa? (kiểm tra trong mục option-> File type xem có "RAR" chưa?)

-bạn đã cho IDM monitor file từ trình duyệt bạn đang dùng chưa? (kiểm tra trong option-> general xem trình duyệt bạn dang dùng đã được tick chọn chưa? nếu chưa thì tick chọn rồi khởi động lại trình duyệt)

3>kiểm tra xem trình diệt virus bạn đang dùng hay FireWall của bạn có chặn download của bạn không?

nếu vẫn chưa được thì bạn thử sang máy khác down về rồi copy về xài (phương án cuối cùng)

Thân...

Vere

tui đã dowload về và đã coppy vào windows\application data\microsoft\addins theo hướng dẫn rồi vào excel cài ở AdI-Ins chọn tien vn. Sau khi nhập số tiền xong xuống dòng nhập công thức ;=tienvn nhưng vẫn không được. Tại sao vậy các bạn, giúp tui xíu...thanks bro

Admon

tui tải về sử dụng bị lỗi FONT, xin cho biết cách khắc phục @@

P/s: vầy nè: Moät traêm hai möôi ba nghìn ñoàng .

Các chủ đề có liên quan khác