angelhell_188

chuyện là thế này

em hiện đang sử dụng fire fox và adobe flash bản mới nhất và thường xuyên có thông báo lỗi :

"Adobe flash player

An actionscript error has occurred

type error : error # xxx

dismiss all - continues"

bình thường không sao nhưng một thời gian sau mỗi khi có thông báo là fire fox treo khoảng chừng 2-5 phút

mình đã gỡ cả firefox vào flash ra cài lại mà không thay đổi chút gì

bác nào biết có thể hướng dẫn giúp em cách khắc phục tình trạng treo không nếu có thể thì khắc phục luôn cho nó không báo lỗi là tốt nhất

Thank trc các bác

tatca_laem

up cái hóng pro mình cũng bị trường hợp tương tự, tự nhiên đang chơi ngon lành cành đào là nó đứng tê liệt vài phút

Laurenz

Dùng trình duyệt khác xem có giúp ích được gì cho bạn không nhể

mimoon126

/ trước mình dùng google chrome khá ổn định một thời gian rồi sau cũng bị ms chuyển qua firefox nhưng cũng chỉ được 1 thời gian rồi lại bị

sammy170383

/ chưa bị lỗi kia nhưng bản portable có vẻ không nuột như bản thường nhỳ. Ko "nuột" chỗ nào bạn?

ờ thì thao tác nó không được mịn như bản thường mà có vẻ hơi cứng và đôi khi giật giật

ví dụ như khi kéo thanh cuộn bằng mouse scroll thì nó cứ giật giật chứ không mịn như bản thường

nam_baby89

ôi không! mình mới test...

nó không nhưng vẫn bị mà còn treo vô thời hạn

phải bật task mânger ms tắt được.

khả năng là sống chung với lũ.

có khi chuyển qua download anime về xem chứ không xem trực tuyến được rồi

thanhtamphung

ờ thì thao tác nó không được mịn như bản thường mà có vẻ hơi cứng và đôi khi giật giật

ví dụ như khi kéo thanh cuộn bằng mouse scroll thì nó cứ giật giật chứ không mịn như bản thường
Ctrl+L -> about:about:preferences -> Enter!

Advanced -> General -> Bỏ chọn như hình!

Click vào ảnh để xem chi tiết!

meocon_9x1995

Download Chrome về nó tích hợp Flash rồi khỏi phải cài thêm ► Bạn có hiểu topic nói về vấn đề gì ko?

Lần sau chú ý trước khi "SPAM" nhé!

ngocloan_sweet

vẫn lỗi bạn à.

trước lỗi 2' là hết nhưng bây giờ toàn phải bật task manager mới tắt được cái thông báo flash ý

kiểu này sống chung với lũ quá

vẫn lỗi bạn à.

trước lỗi 2' là hết nhưng bây giờ toàn phải bật task manager mới tắt được cái thông báo flash ý

kiểu này sống chung với lũ quá
Thông báo này à?

koconyeu

để mình thử lại trước giờ chỉ xem phim với anime một số sever bị thôi không phải lúc nào cũng bị

có khi chịu khó tìm sever nào ổn định mà không bị lỗi xem vậy

Các chủ đề có liên quan khác