bich_tram2401

Có pro nào biết cho chữ chạy theo lời bài hát trong proshow producer như clip này hok?

Như làm karaoke ấy. Ý em là trong proshow producer thui nhá. Còn phần mềm khác thì hok nói làm gì. Thanks mấy bác trước nhá

Trong proshow producer, bạn chọn mục style, sau đó chon caption, mục caption đó bạn có thể chình sửa màu chữ, thời gian ...

Chúc vui

Clip tham khảo :

chaoslegionlion

chắc không đâu bạn m ngĩ là có AEGUISUB ấy|| proshow produce không có căn chữ cụ thể như vậy đâu bạn| chúc vui Có pro nào biết cho chữ chạy theo lời bài hát trong proshow producer như clip này hok?

Như làm karaoke ấy. Ý em là trong proshow producer thui nhá. Còn phần mềm khác thì hok nói làm gì. Thanks mấy bác trước nhá

mouse.tepid

Bạn muốn cho chữ chạy có màu sắc thì bạn phải dùng có phần mềm hỗ trợ khác đẹp hơn

crazydeath_137

sao máy của mình chạy sub giật thế như băng xước ấy..có pro nào cho biết lý do và giải quyết giúp tớ với...thank nhiều

mjss_eh_dyamok

Trong proshow producer, bạn chọn mục style, sau đó chon caption, mục caption đó bạn có thể chình sửa màu chữ, thời gian ...

Chúc vui

Clip tham khảo : thank

thông tin hữu ích

Caddaric

làm được nhưng không đồng bộ với cả lời bài hát mà làm sao để làm karaoke vậy các bạn

phuonganh103

mình hỏi chút vậy lời bài hát muốn hiện trên ảnh cùng lời nhạc phải tự do mình ghi à. có cách nào khác nhanh hơn không mn?

Hadrian

đại ca cho e cái link sub đk k?có có mấy đường link mà hỏng hết rối

Các chủ đề có liên quan khác