Brochan

hic, không pik mục này có chưa nhưng không pik tớ phải đăng ở đâu?? hic, nhưng mong các bạn giúp tớ cái này với... sử dụng proshow producer mà tớ vừa chèn clip và chèn nhạc vào. VD tớ đăng clip film "dòng máu anh hùng" và bài nhạc "forever" vào proshow.

Tớ muốn làm mất đi âm thanh của film "dòng máu anh hùng" và tăng âm lượng của "forever" thì làm thế nào...tớ mò mãi không ra, các cậu giúp tớ với nhé, Thank nhìu lắm.

Nisien

bạn làm thế nào tách đựoc tiếng của video ra rồi mới đưa vào Proshow ấy

tammao1994

nghĩa là sao tớ hok hiểu? chứ mình tách tiếng video trong proshow không được ah???? hình như là không được! bạn dùng total conventer để đổi đuôi nhạc từ video sang audio

high_manner2003

uhm, Thank mọi người nhưng chắc các cậu hiểu sai ý tớ òi. ý tớ mún nói, khi tớ làm 1 đoạn clip bằng proshow pro nhưng tớ mún giảm âm thanh của 1 video đó và tăng âm thanh của 1 bản nhạc khác lên có được không??? và nếu được thì phải làm thế nào, các cậu giúp tớ với...hic hic

vanquang0512

các cậu ấy nói đúng đấy!

cậu không muốn để âm thanh cũ của video mà muốn thay thế bằng âm thanh của file nhạc thì cậu pải tách nhạc từ video đó trước nhờ phần mềm

sau đó đưa video vào proshow và lúc đó video chỉ còn hình và cậu dùng bản nhạc khác làm nền cho nó.

queensami308

Bạn làm thế này:

Nháy kép chuột vào clip, chon tab Layer => Video settings. Ở mục Video Sound Settings kéo Volume về 0.

k00lb0y76320

Bạn làm thế này:

Nháy kép chuột vào clip, chon tab Layer => Video settings. Ở mục Video Sound Settings kéo Volume về 0. Chuẩn Không Cần Chỉnh.Không cần tách lời rồi mới đưa vào show đâu.Trong Proshow có chức năng đó mà.

boy_me_game2004

Bạn làm thế này:

Nháy kép chuột vào clip, chon tab Layer => Video settings. Ở mục Video Sound Settings kéo Volume về 0. Quá chuẩn ! thank bạn