quyen_anh

Mình la tin đồ của nhạc lossless, truoc gio toàn nghe bang kmp nên chất luong khong được hay cho lắm. Minh nghe nói 2 phan mem nổi tiếng la Signalyst HQPlayer và foobar2000> Vậy bac nao am hiểu ve dinh dạng này cho minh xin ý kiến. Thank

luuduchung_hero

1 vote cho foobar2000, mình tai day đủ components va 1 số phần mem ho trợ âm thanh nua là luột

Mình sử dụng ^^

muathu0507

dùng itunes di bạn.. nó dung top 3 soft nghe nhac tốt nhất cho windows tren cnet đấy

Dearbourne

Signalyst HQPlayer thi nghe lossless chuan hon foobar ngược lai foobar thì đủ do choi hơn

nguyen_cuong

nhưng Signalyst HQPlayer lai yeu cầu cấu hinh kha khá bạn ạ, mình thi chi có con pc cui mua cách day 4 năm thôi

TenEyck

nhung Signalyst HQPlayer lại yeu cau cấu hình kha kha bạn ạ, minh thi chỉ có con pc cui mua cách đây 4 nam thôi dốt ve cai loại loseless, truoc gio chỉ nghe 128kbit, vào day nghe mấy đại ca chem

lamotoctem

Bạn co dan âm thanh 5.1 hay 7.1 ko? Neu co thì hãy ban chuyen lossless, soft minh recommend cho bạn AIMP3. Còn neu ban có đôi loa Stereo thi MP3 hay lossless cung nhu nhau tất nhá!

boy_saygoodbye

chính xac la nên dùng loa 5.1 trở lên, vi dung loa đôi thi tai mình hầu nhu khong nhận thấy su khac biệt. Còn ve phan mêm thì nen dung foobar2000, nhanh, gọn nhẹ. Con 1 phần mềm nghe kha hay khác là XXHighEnd, nghe hay hon foobar nhưng nặng nề, chậm chạp hơn

nduynt

nghe nhac cui thôi

về tậu them con loa 5. nhé
lloa minh la A-970, 2.1 kênh, được không cac bạn

Kaylene

quan trong la cái đầu ra ban trẻ à? ban co card âm thanh roi không? dàn loa khung và chất hay khong ? nếu không thi phan mềm nào cung the thôi, vào cai may của bạn roi ra đôi tai cua ban cũng như "hoa nhài cam bai XXX trâu" thôi

lloa minh là A-970, 2.1 kênh, duoc không các bạn khong de ý cái cm này. the thi tốt nhất ban tai 320 Kbps la duoc rồi, chất lượng tốt, lai khong nặng máy, chật ổ.

4_6

Lossless thi chu yếu là phan cung thôi

Còn phần mem thi mình vote cho jetaudio 1 phieu

thanhcarter1987

quan trong là cái dau ra bạn trẻ a ? ban có card am thanh rời không? dan loa khủng và chat hay không? nếu khong thi phần mềm nao cung thế thôi, vao cai máy của ban roi ra đôi tai cua bạn cũng như "hoa nhai cam bãi XXX trâu" thôi tho nhung thật.

ps:đọc xong vai bác luôn

lloa minh là A-970, 2.1 kênh, duoc không các bạn Loa 2.1 ma cung đua lossless a! Nghe MP3 320kbps la duoc rồi bạn ơi!

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
G Sử dụng phần mềm ghi âm để phát triển kỹ năng nghe và nói tiếng Anh của học sinh trung học phổ thông Ngoại ngữ 0
T vừa ra lò còn nóng hôi hổi đây : phần mềm nghe nhạc + xem ảnh 18 + trẻ con cấm click :D Giới thiệu phần mềm hay theo yêu cầu 14
H AIMP 3.60 Build 1497 Final - Phần mềm nghe nhạc hay và chất lượng Giới thiệu phần mềm hay theo yêu cầu 0
K KMPlayer 3.9 mới nhất Full tiếng Việt - Phần mềm nghe nhạc xem phim tốt nhất Giới thiệu phần mềm hay theo yêu cầu 3
B A e cho hỏi phần mềm nghe nhạc, xem video tốt hiện giờ? Thủ thuật tin học 6
S Việt hóa BS.Player PRO 2.68 Build 1077 Final+Key - Phần mềm nghe nhạc xem phim số 1 thế giới Giới thiệu phần mềm hay theo yêu cầu 0
L WhiteCap Platinum v5.05 - Phần mềm nghe nhạc + visualization cực đẹp Thủ thuật tin học 2
N vnzee - Ứng dụng giải trí ảo ~ phần mềm xem TV, nghe nhạc, xem phim Giới thiệu phần mềm hay theo yêu cầu 0
N Super MP3 Download 5.0.1.6 protable Phần mềm nghe và Tải hàng triệu bài hát miễn phí Giới thiệu phần mềm hay theo yêu cầu 0
H Việt hoá Super MP3 Download 5.0.1.6 protable Phần mềm nghe và Tải hàng triệu bài hát miễn phí Giới thiệu phần mềm hay theo yêu cầu 2

Các chủ đề có liên quan khác