be_buu

tui cài IDM nhưng không nghe nhạc hay xem phim online được vì IDM luôn tự động nhảy ra bắt link để dơnload thật là phiền phức. Mong các bạn chỉ dẫn dùm làm cách nào để IDM không tự động nhảy ra download mỗi khi xem phim hay nghe nhạc trực tuyến.

wi_wi

Nếu như bạn có dấu tích như trong hình thì bỏ dấu tích đó đi nhé

tien_kin

tui cài IDM nhưng không nghe nhạc hay xem phim online được vì IDM luôn tự động nhảy ra bắt link để dơnload thật là phiền phức. Mong các bạn chỉ dẫn dùm làm cách nào để IDM không tự động nhảy ra download mỗi khi xem phim hay nghe nhạc trực tuyến. bạn chỉ can làm theo mình là được: vào idm/options/file types

bạn sẽ nhìn thấy 1loatj các định dạng đuôi

bạn xoá các định dạng file : MP3, MP4,FLV hay xoá thêm các định dạng file mà bạn xem

tiếp đó nhấn ok là xong! (luu ý: để khoảng cách giữa các định dạng file)

chúc bạn thành công!

chúc bạn năm mới găp nhiều may mắn.hjhj

Eshkol

bạn chỉ can làm theo mình là được: vào idm/options/file types

bạn sẽ nhìn thấy 1loatj các định dạng đuôi

bạn xoá các định dạng file : MP3, MP4,FLV hay xoá thêm các định dạng file mà bạn xem

tiếp đó nhấn ok là xong! (luu ý: để khoảng cách giữa các định dạng file)

chúc bạn thành công!

chúc bạn năm mới găp nhiều may mắn.hjhj - chỉ cần hiển thị cái ô vuông nhỏ là được mình KẾT down thì bấm vô đó không thì vẩn xem được vậy thì làm cách nào các bác

tonmackim

để mình nói qua cho bạn na:nếu bạn vào trang web đó mà idm tự động bắt link,bạn tắt cái idm đó đi rồi tải lại trang web đó.Lần sau này idm lại tự động bắt link bạn lại tắt idm đi,nó sẽ hiển thị bảng thông báo,bạn click vào ô don't stat down.......sau đó ấn send.xong

p/s:ko có hình ảnh để bạn dễ hiểu.để mình kiếm cái trang nào mà idm của mình nó bị tự động down vừa rùi m gửi hình ảnh lên.hj

hôm nọ mình cũng bị y như bạn, lên đây hỏi cũng chẳng có ai giúp được, bực mình xóa cái trình duyệt cũ và IDM đi, tải IDM và trình duyệt mới nhất về xài, thế là nó hết tự động down, chỉ khi nào mình click vào chữ down thì nó mới tải về thôi

betty_nguyen

chao cau ! truoc day minh cung nhu cau vay ! tai vi minh kg biet vo nhac thoi ! ban thu vao chu E nha kg vao googlechrome nha ,ban go truc tiep tren thanh cong cu ,dung vao google.com la ok chuc ban thanh cong nha

berua.bega

Nếu như bạn có dấu tích như trong hình thì bỏ dấu tích đó đi nhé bạn làm như bạn này hay bạn xem phim trên trình duyệt nào thì bạn bỏ tích ở trình duyệt đó không cho idm hoạt động trên trang đó

bff_pro

bác chuyển qua FF sài đi. GG đang bị lỗi chỗ này. hay là bác cứ nhấn cancel vài lần rồi nó hiện ra 1 cái bản bác nhấn send cũng được

minhls1994

Re: IDM cứ tự động downlaod nên không nghe nhạc hay xem phim trự

có cái phần mềm nghe nhạc trực tuyến hay thế mà mình không biết ,mình muốn tải về dùng thì làm như thế nào đây ?

Các chủ đề có liên quan khác