Không biết laptop e bị gì nữa! Lúc mới đem về thì mở Cyberlink YouCam vẫn hoạt động bình thường nhưng mấy ngày nay lúc mở lên nó hiện thông báo: No webcam detected. Try plugging in a webcam into your computer. If you are using an integrated camera, make sure that it is turned on

Bác nào biết chỉ giúp giùm em!

Em Thank các bạn nhiều!

behocdoi

Có thể máy của chú bị lỗi driver rồi. chú thử cài lại driver của webcam đi.

đọc tên máy + model có thể mình giúp chú được.

tranduong25

e có thử phần mềm tìm driver Easy_DriverPacks_5.02Beta nhưng nó báo là driver đầy đủ rồi.

Máy e hiệu Dell Insprison N4030 Core I5 480 mong bác giúp giùm e.Thank bác nhiều

Onlyu_tk

không biết máy em dùng bị lỗi gì

các anh chỉ dùm em với

khi bật lên đèn led vẫn nháy nháy

thiensu408

Một số máy nó sử dụng phím tắt/bật camera thường là phím chức năng FN + 1 phím nào đó có biểu tượng cái camera ấy. bật nó lên rồi dùng bạn thử xem lại, nếu nó báo không có webcam thì bấm bật/tắt lại.ví dụ : máy ICbook là phím FN+ phím F6 như hình

Baldwynn

may cua em thi sao cai dc oy mak no không chiu nhan wc cung không hien chu~ gi het bac nao giup em vs. mak sao no không cho dung yahoo nua~

kawaii_4me

bác biết cách sửa chưa chỉ e với...hổm rài sửa quài mà không đượcược

Taji

Máy mình cũng bị y hệt như thế này, chả biết sửa như thế nào nữa. Ai biết chỉ với nào..

Gwynn

file:///E:/Capture.PNG lôi dau dau

---------- Bài thêm lúc 11:13 ---------- Bài trước là lúc 11:04 ----------

ai giúp mình cài cái cybelink5 này voi no toàn bị lỗi như vầy[url=http://www.upanh.com/capture_upanh/v/crod9h0pcsc.htm][/url]

Harlake

e có thử phần mềm tìm driver Easy_DriverPacks_5.02Beta nhưng nó báo là driver đầy đủ rồi.

Máy e hiệu Dell Insprison N4030 Core I5 480 mong bác giúp giùm e.Thank bác nhiều mình nghĩ nên vào trang chủ của dell mà tải driver bạn ạ, tốt hơn đó

Wetherly

Không biết laptop e bị gì nữa! Lúc mới đem về thì mở Cyberlink YouCam vẫn hoạt động bình thường nhưng mấy ngày nay lúc mở lên nó hiện thông báo: No webcam detected. Try plugging in a webcam into your computer. If you are using an integrated camera, make sure that it is turned on

Bác nào biết chỉ giúp giùm em!

Em Thank các bạn nhiều! Hôm qua mình cũng bị như bạn.. mình cũng tìm hiểu và hỏi nhiều người lắm.. mình có cài một số chương trình webcam khác như ManyCam :

Dell Webcam Central :

Và mình có cài cái này... mà hok bít nó là cái gì, chỉ nghe mấy bro trên diễn dàn nói và mình down về cài thử :

Ngày hôm qua mình cài thì nó vẫn không sử dụng được. mà sáng nay nó xài được rùi. hok bít do wc hay do phần mềm. bạn thử nhé

Và hình Wc ngày hôm qua mình nè :