blackhat_hook

Chào các anh chị. Các anh chị có thể chỉ giúp em cách lập hàm tính khấu hao TSCĐ và Mức hao mòn lũy kế được không ạ? Em muốn lập công công thức để có thể cập nhật số liệu từ bất cứ tháng nào? Em cảm ơn!

Phelan

Trích: Nguyên văn bởi Hoacomay1806 Chào các anh chị. Các anh chị có thể chỉ giúp em cách lập hàm tính khấu hao TSCĐ và Mức hao mòn lũy kế được không ạ? Em muốn lập công công thức để có thể cập nhật số liệu từ bất cứ tháng nào? Em cảm ơn! Nhắn tin đất chỉ mail vào hộp tin cá nhân, mình sẽ gửi cho bạn 1 file mẫu nhé

Cisco

Trích: Nguyên văn bởi Mộc Thủy Nhắn tin đất chỉ mail vào hộp tin cá nhân, mình sẽ gửi cho bạn 1 file mẫu nhé Sao mộc Thuỷ k upload lên cho tất cả người với.

All

Mình vừa nhận được file của Mộc Thủy. Mình muốn hỏi, nếu ngày đưa tài sản vào sử dụng k phải ngày đầu tháng, mà muốn tính khấu hao theo ngày thì làm thế nào, có hàm nào tự tính được không bạn

Briggebam

mua phần mềm DTSoft đi.tính khấu hao TSCĐ chỉ cần nhập chỉ số ban đầu là được.sau đó kết xuất bằng 1 thao tác là xong.

Iosep

Mộc Thủy upload lên cho tất cả người cùng xem với, gửi mail từng người khó khăn quá
-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-
Mộc Thủy upload lên cho tất cả người cùng xem với, gửi mail từng người khó khăn quá

saobang

Mình thấy các bạn xin nhiều nên up lên các bạn tham tiềmo.Đây là file mình cũng xin được.Thân ái.Thấy hay nhấn nút "THANK" nhé

Các chủ đề có liên quan khác