Eoforwic

Chào cả nhà GPE !

Mình đang xây dựng chương trình "Quản lý nhân sự" - thực hiện được hơn nửa chặng đường thì bận quá nên đang còn để dở dang. Hôm nay post lên để các bạn tiếp tục xây dựng hòan chỉnh nhé !

Mình là người ở cấp độ 0 về lập trình cũng như IT & ở cấp độ ABC về Excel, cho nên cái file mình làm ra nó hơi bị củ chuối - mong các bạn đừng cười. Hãy cùng nhau chia sẻ và góp phần xây dựng để chương trình có thể đưa vào dùng thử nghiệm.

Hãy tải chương trình tại đây:

Bevis

Trích: Nguyên văn bởi xuanthanh Bạn kiểm tra lại nhé, Pass trả toàn đúng. Nếu bạn nhập sai pass là chương trình tự đóng và thoát đấy Mình nhập pass đó, chương trình bất tự đóng mà bị treo. thế là sao nhỉ???

Cormack

Trích: Nguyên văn bởi Linh_nico Mình nhập pass đó, chương trình bất tự đóng mà bị treo. thế là sao nhỉ??? Khi chưa nhập Pas thi tất cả các Comandbuton bị mờ đi, bất sử dụng được. Nếu nhập đúng pass, nhấn nút Đăng Nhập thì nút Đăng Nhập mờ đi và tất cả các nút khác sáng lên và bạn có thể nhập liệu được rồi. Lưu ý Chương trình viết bằng Excel 2003Thân

Briggebam

Trích: Nguyên văn bởi xuanthanh Khi chưa nhập Pas thi tất cả các Comandbuton bị mờ đi, bất sử dụng được. Nếu nhập đúng pass, nhấn nút Đăng Nhập thì nút Đăng Nhập mờ đi và tất cả các nút khác sáng lên và bạn có thể nhập liệu được rồi. Lưu ý Chương trình viết bằng Excel 2003Thân Mình mở file, hiển thị : tên cty, Giám đốc, bảng chỉ dẫn của bạn..... và bất thấy nút đăng nhập, mình dùng excel 2003

maquai

bạn ơi, hình như pass bị sao ấy.Mình gõ đúng 123 mà sao bất tài nào mở được. Giúp mình với.Thank bạn nhiều nha. Mong được hồi âm sớm !!!
-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-
Khi mình nhập pass thì nó hiện lên " Invalid password"bạn xem giúp mình với nha !!!

Kenjiro

Trích: Mình mở file, hiển thị : tên cty, Giám đốc, bảng chỉ dẫn của bạn..... và bất thấy nút đăng nhập, mình dùng excel 2003 Bạn xem cái này có đúng không?

Arthur

Trích: Nguyên văn bởi tieuadau Minh` tải vìa rồi nhập 123 nhưng k mở dc. Nhập 123 vào ô Pass rồi nhấn nút đăng nhập. Khi đó các nút lệnh đang bị mờ sẽ sáng lên để cho các bạn nhập dữ liệu

Milbyrne

Mình tải về rồi nhưng nó bất cho mình đăng nhập vào, nó hiện lên các khung mà bạn tạo. rồi mình kích vào cái nào cũng bất được

Jamal

Trích: Nguyên văn bởi kimoanhbn Mình tải về rồi nhưng nó bất cho mình đăng nhập vào, nó hiện lên các khung mà bạn tạo. rồi mình kích vào cái nào cũng bất được Vào Excel mở Menu Tools/Macro/Security chọn Mendium. Đóng Excel lạl, mở file quản lý nhân sự lên, bấm Enabled Macro ===> OkThân

bo_thi_oanh

Xuanthanh ơi! Trợ giúp đi. Mình bất sửa được Hồ sơ nhân viên. Khi sửa xong hồ sơ nhân viên thì hệ thống bất cập nhật, làm thế nào? Mình cần gấp gấp, vừa mail cho Xuanthanh rồi đó. Giúp với nha.

blackhat_hook

mình tải về được rùi nhưng nhập pass vào rùi mà bất được là sao bạn ơi. sao thế nhỉ. Thế mục login bỏ trống ah

Belmiro

Trích: Nguyên văn bởi quenha mình tải về được rùi nhưng nhập pass vào rùi mà bất được là sao bạn ơi. sao thế nhỉ. Thế mục login bỏ trống ah Nhập pass vào ô phía trên rồi nhấn nút Login ==> OK

maquai

Trích: Nguyên văn bởi xuanthanh Nhập pass vào ô phía trên rồi nhấn nút Login ==> OK Mình cũng bất nhập được , chắc là pass sai rồi bạn

kesitinh

pass thì đúng rồi nhưng hệ số lương toàn bị làm tròn vì CQNN toàn hệ số lương và phụ cấp có ít nhất từ 2-3 chữ số thập phân như lớn học mới ra trường vừa vào cơ quan có hệ số lương 2.34 Đề nghị tác giả sửa giúp cho , thanks!!!

Ghazanfar

Mình down được và thực hiện một số thao tác thì thấy:1. Khi muốn sửa Hồ sơ nhân viên: Khi vừa sửa xong thông tin và bấm "Sửa hồ sơ" nhưng hệ thống bất cập nhật thông tin mới.2. Khi xem hồ sơ nhân viên: Chỉ hiện Quá trình công tác của nhân viên, bất hiện thông tin cơ bản về nhân viên.3. Khi vừa chỉnh sửa tất cả các thông tin thành Công ty mình thì bất biết vào đâu để Lưu, nên khi thoát chương trình sau đó đăng nhập lại thì không thấy thông tin Công ty mình đâu, hiện lại trả toàn như khi mình down về.Mình phải làm thế nào, mong chỉ giúp.

Seamus

Mình xin thêm một ý kiến như thế này:Khi mình tải về thì các thanh cuốn của minh không biểt đâu mất. Mình bất vào được tool trong file dể lấy thanh cuốn ra. Xin tác giả chỉ bảo cho ạ!

tatca_laem

Cảm ơn xuanthanh!Mình cũng đã tải về máy nhưng bất nhập được dữ liệu. Các ô dành để nhập liệu khi click chuột vào thì nó chỉ báo đấy là hình vẽ thôi! Bạn kiểm tra lại nhé!

Các chủ đề có liên quan khác