Federico

Tại sao mình down về mà lại buộc phải có Login với yêu cầu Pass nhỉ? Bạn có thể chỉ dẫn rõ hơn ko? Thanks!

svishop

Trích: Nguyên văn bởi Mộc Thủy xuanthanh có thể chỉ dẫn rõ hơn 1 chút được ko??? Mình down về, giải nén file but ki mở Ex thì không SD được Phần mềm này Bạn có thể nói rõ hơn tại sao bất vì tui đã test kất kỹ rồi màThân
-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-
Trích: Nguyên văn bởi hoanui Chào Xuanthanh!Thanks chị về sổ quỹ. Cho em hỏi những chức danh kế toán, giám đốc thì điền vào đâu sao em không thấy nhỉ?Và mình in 2 phiếu thu hay chi trên cùng 1 trang giấy thì làm thế nào ạ?mong chị chỉ thêm. 1/ Trong phiếu thu chi, tui chỉ ghi sẵn các chức danh như : Người lập phiếu, Kế toán trưởng, Giám đốc, Thủ Quỹ, Người nhận tiền(cho phiếu Chi) và người nộp tiền(cho phiếu Thu). Còn Họ tên thì các bạn phải tự ghi vào2/ Phiếu Thu hay Chi được in trên khổ giấy A4 và vừa được chia sẵn thành hai liên tương tự hệt nhauThân
-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-
Trích: Nguyên văn bởi lehaiyen37 Tại sao mình down về mà lại buộc phải có Login với yêu cầu Pass nhỉ? Bạn có thể chỉ dẫn rõ hơn ko? Thanks! Bạn đọc lại bài đâu tiên nhéThân

Akub

Chào Xuanthanh!Thanks chị về sổ quỹ. Cho em hỏi những chức danh kế toán, giám đốc thì điền vào đâu sao em không thấy nhỉ?Và mình in 2 phiếu thu hay chi trên cùng 1 trang giấy thì làm thế nào ạ?mong chị chỉ thêm.

Jamal

Chao Xuan Thanh,Minh co lam theo hướng dẫn roi nhung khi mo Ex ra thi khong sd duoc va kieu chu bi thay doi. Xuan Thanh co the hướng dẫn ro hon cho minh duoc khong?Thank Xuan ThanhHanh

bạn Xuanthanh thân mến , sao mình nhấn vào nút GHI VÀO DATA , Máy báo là BẠN CÓ MUỐN IN PHIẾU NGAY không ?Nhấn YES thì báo là :bạn Xuanthanh co thể giúp mình với

Các chủ đề có liên quan khác