Badden

Hiện cty mình đang sử dụng bravo 6.0. Thời gian trc sử dụng thì ổn định. Nhưng hiện qua thời (gian) gian gần đây mỗi lần đăng nhập khoảng trên 10 user thì bravo đứng cứng ngắc. Phone lên các bạn Bravo thì được chỉ dẫn một hồi cài lại Win2003 SP1/2 luôn không giớ hạn ng đăng nhập, mạng nội bộ thì tốt không biết có phải hết thời (gian) gian khấu hao rồi phải ko. Mấy bác cứ giới thiệu phiên bản 6.3 . Mà phiên bản 6.3 phải mua mới bời vì dc viết = SQL. phiên bản này khá là mắc.Liệu sau khi mua 6.3 có gặp vấn đề này không có giới hạn thời (gian) gian ko.....????????????????

Stanwick

em có phần mềm bravo 6.3 đấy, có cần bất hôm nào em gửi cho bây giờ thì em bất mang theo. bọn em đang học về cách sử dụng phần mềm bravo ma

Dilwyn

Trích: Nguyên văn bởi padan em có phần mềm bravo 6.3 đấy, có cần bất hôm nào em gửi cho bây giờ thì em bất mang theo. bọn em đang học về cách sử dụng phần mềm bravo ma Bạn ơi cho mình với đang cần nè, thank nhìu !!! mail:[email protected]

sep_truong

Trích: Nguyên văn bởi padan em có phần mềm bravo 6.3 đấy, có cần bất hôm nào em gửi cho bây giờ thì em bất mang theo. bọn em đang học về cách sử dụng phần mềm bravo ma Bản 63 này cài đặt thực sự bất đơn giản vì CSDL SQL và dung lượng thì tương đối lớn nên chắc là padan chưa gửi được.padan bạn có bravo6.3 gửi cho anh em ngâm cứu thử cái. Thực ra bản đó tui đã sử dụng được rồi nhưng chưa có nguồn chuẩn nên chưa thể đưa lên cho tất cả người dùng được. Bạn có thể gửi cho tui xin 1 bản để tui đưa lên cho tất cả người nghiên cứu được không. Nếu nặng quá bạn chỉ copy 3 thư mục sau cũng đượcLưu ý bạn nếu gửi cho tui thì phải copy cả database nhé (có 2 file .mdf và .ldf). Bạn nên nén lại vì nếu bất dung lượng sẽ rất lớnThanks

Tennyson

Bạn làm ơn cho share cho mình phần mềm Bravo với. Mình cũng đang học mà bất tìm được phần mềm này. hay bạn biết chỗ nào bán Phần mềm này làm ơn chỉ cho mình với nhé. Mình ở HN

Jarron

bạn gửi mail của bạn cho mình mình sẽ gửi qua mail cho ban.nhưng mình chỉ có phần mềm bravo 6.0 thôi

Fonzell

Trích: Nguyên văn bởi padan bạn gửi mail của bạn cho mình mình sẽ gửi qua mail cho ban.nhưng mình chỉ có phần mềm bravo 6.0 thôi Gửi : các thành viên DKTBravo là Phần mềm có bản quyền , tất cả sử dung phải trả phí thì mới hy vọng sử dung lâu dài và dảm bảo dữ liệu được, còn dung miễn phí thì chỉ dùng trong hoc tập thôi.Nếu đặt đất vị bản làm ra Phần mềm , mà người khác chỉ dùng mà bất trả trước thì bạn có sống nổi để làm chương trình không.Bravo bất như fast, Misa ... Họ hướng tới khách hàng chuẩn viết theo yêu cầu là phần nhiều và như thế thì mất rất nhiều thời (gian) gian tiềmo sát, lên qui trình riêng cho từng DN. Do đó phí sẽ cao, nhưng đem lại sự sát thực về QT cho DN. Còn nếu chỉ làm kế toán đơn thuần thì dùng bản chuẩn thoái mái rồi và nhớ trả phí trước khi dùng.tui có bản Bravo 6.3 full đầy đủ các chức năng (2 file database lên 150MB kia) nó đáp ứng tốt nhưng không thể vi phạm hợp cùng của cty và Bravo được.Mong các bạn trước khi lam gì cũng nên suy nghĩ kỹ trước khi dùngChào các thành viênNgoctoan

viet_team

Ai lô.........................Ai vừa dùng BRAVO miên 6.0 miễn phí được thời (gian) gian dài chưa? Có vấn đề gì không? Góp ý cho tui với. tui mới dùng thử dược 15 ngày. Đang phân vân bất biết có bị sao không. Không khéo mất công nhập liệu mấy tháng đổ xuống biển hết,

Egerton

Trích: Nguyên văn bởi nxhoa Ai lô.........................Ai vừa dùng BRAVO miên 6.0 miễn phí được thời (gian) gian dài chưa? Có vấn đề gì không? Góp ý cho tui với. tui mới dùng thử dược 15 ngày. Đang phân vân bất biết có bị sao không. Không khéo mất công nhập liệu mấy tháng đổ xuống biển hết, Muốn biết được lâu hay không bạn cứ đổi lịch năm của máy tính tiến về trước vài năm là biết có giới hạn thời (gian) gian hay ko. Và nhập linh tinh khoảng vài trăm chứng từ xem có giới hạn chứng từ hay ko? Giới hạn chứng từ thì có thể sửa dễ dàng, còn giới hạn thời (gian) gian thì e là hơi khó nếu không có ngựa nguồn.

handoi

Nhiều tiềm năng là 10 máy của bạn kết nối đến 1 máy cài windows XP professional. Bạn nên cài bản windows XP server. Trích: Nguyên văn bởi NguyeHanh061 Hiện cty mình đang sử dụng bravo 6.0. Thời gian trc sử dụng thì ổn định. Nhưng hiện qua thời (gian) gian gần đây mỗi lần đăng nhập khoảng trên 10 user thì bravo đứng cứng ngắc. Phone lên các bạn Bravo thì được chỉ dẫn một hồi cài lại Win2003 SP1/2 luôn không giớ hạn ng đăng nhập, mạng nội bộ thì tốt không biết có phải hết thời (gian) gian khấu hao rồi phải ko. Mấy bác cứ giới thiệu phiên bản 6.3 . Mà phiên bản 6.3 phải mua mới bời vì dc viết = SQL. phiên bản này khá là mắc.Liệu sau khi mua 6.3 có gặp vấn đề này không có giới hạn thời (gian) gian ko.....????????????????

Bài này, HB vừa trả lời rồi!Nhưng thấy tất cả người có post lại thì HB có xin kể câu chuyện (100%)Có một khách hàng của Bravo hơi ... "chuối" trong vấn đề thanh toán tiền. Bộ phận Kinh doanh có bảo HB là...cài cho Khách hàng bản Bravo để chạy một thời (gian) gian để nếu thanh toán trước thì mới để chạy bình thường. Vấn đề này thì Kỹ thuật làm khá đơn giản.Nhưng khi HB hỏi ý kiến Sếp thì bị Sếp mắng một trận. Sếp bảo Hợp cùng ký như nào thì phải tuân thủ như thế....Tóm lại, sau khi nghe Sếp nói HB thấy vui...vì mừng vừa được làm nơi có môi trường tốt.Chúc Bạn sử dụng được bản Bravo 63 mới

ngucto

co bac cho em hoi 1 ti".co nghiep vu nh sau:" rut tien goi ngan hang nhap quy tien mat". trong phan mem bravo de khoi trung khi len so cai thi em chi nhap vao phieu thu va khong nhap vao bao co. nhu vay co duoc khong.con nghiep vu" mua hang da thanh toan". trong hướng dẫn su dung phan mem bravo co ghi:"neu mua hang da thanh toan thi vao chung tu von bang tien truoc, sau do vao phieu nhap kho(trong do phieu nhap kho o dang khong vao so cai)"vay ta lam sao de dua phieu nhap kho ve dang khong vao so cai. bac nao co the cho em luon hinh minh hoa cho truong hop may dc khong.

Enno

Trích: Nguyên văn bởi linhthuy0512 co bac cho em hoi 1 ti".co nghiep vu nh sau:" rut tien goi ngan hang nhap quy tien mat". trong phan mem bravo de khoi trung khi len so cai thi em chi nhap vao phieu thu va khong nhap vao bao co. nhu vay co duoc khong.con nghiep vu" mua hang da thanh toan". trong hướng dẫn su dung phan mem bravo co ghi:"neu mua hang da thanh toan thi vao chung tu von bang tien truoc, sau do vao phieu nhap kho(trong do phieu nhap kho o dang khong vao so cai)"vay ta lam sao de dua phieu nhap kho ve dang khong vao so cai. bac nao co the cho em luon hinh minh hoa cho truong hop may dc khong. Trường hợp 1: Bạn hạch toán theo nguyên tắc kế toán thông qua TK 113 - Tiền đang chuyểnVD: rút trước tại quỹ gửi ngân hàng N113/C111 (Vào phiếu chi)- Khi nào nhận được giấy báo có thì hoạch toán N112/C113 (vào phiếu báo có)Trường hợp 2: Bạn muốn xử lý phiếu nhập bất định khoản (vì định khoản bên phiếu chi) thì cần làm ra (tạo) mã nhập xuất (trong đó có khai báo dạng NX có định khoản sổ cái hay không). HB nói thêm: Cần nhập trên PN (hay NM) để giá trị vật tư có trong NXT nhưng bất định khoản.-> Chắc cũng k cần hình minh họa nhỉ? Đơn giản thôi mà.Chúc Bạn thành công !!!

hehhe

HB nói lộn rồi. Rút trước gửi Ngân hàng về nhập quỹ TM cơ mà, có phải nộp trước mặt vào TK trước gửi đâu

Stanley

Xin lỗi tất cả tất cả người nhé vì em chỉ có phần mềm Bravo 6.0 thôi. Không có Bravo 6.3 đâu

Các chủ đề có liên quan khác