Romain

Trích: Nguyên văn bởi Love You Một chú mèo tung tăng, rồi 2 chú mèo chạy nhảy,...làm vui nhộn cho Desktop,Khi buồn buồn thì Khách nhìn những chú mèo đó mà cười cười, vui lắm đấy,Down về xài thử thôi, bất cần cài đặt,Nếu Khách 1 lần cười khi nhìn chú mèo thì bang CÁM ƠN dùm Love nha, Còn mèo anh nó hok chịu nghe lời...em chăn nó mệt lun... Em mới đưa nó lên xếp em vào thấy ...choáng....thế là em bị mắng

hehhe

Trích: Nguyên văn bởi Gautruc_1905 Còn mèo anh nó hok chịu nghe lời...em chăn nó mệt lun... Em mới đưa nó lên xếp em vào thấy ...choáng....thế là em bị mắng Ng ta nói khi nào rãnh rỗi thui mà, ai biểu chơi với mèo bất đúng lúc chi,

Bartlet

hihhi ... mình mắc cười quá, đầu óc đang rối mà thấy những chú mèo đáng yêu của Love You thấy thoải mái lại ghê. Mình bang nhiều lần 1 lúc là làm ra (tạo) nhiều con mèo, nhưng lúc đó mình bang nhanh và nhiều lần nên mèo di chuyển như tàn hình vậy đó. Thanks Loveyou nhé.

Webbestre

a LY ơi e có hình con heo n~ á
mà e thik mèo hưn, trông nó kháu khỉnh dễ shương wé à

Achav

Trích: Nguyên văn bởi alomoto LY ah . anh có con mèo oy bây giờ anh thich cún con nè? em có bất nhĩ? Anh tham lam wá nha. Có mèo rồi còn đòi...........

MacIntosh

Trích: Nguyên văn bởi alomoto LY ah . anh có con mèo oy bây giờ anh thich cún con nè? em có bất nhĩ? Anh lại thích có con chuột nữa cho tụi nó rượt nhau, em kiếm dùm anh cái nhé

Lennox

cái này hay đó. acknowledgment bạn nhé!
-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-
hihi..tải về rùi, nó chạy nhong nhong dễ xương lắm....

Duante

Trích: Nguyên văn bởi Love You Một chú mèo tung tăng, rồi 2 chú mèo chạy nhảy,...làm vui nhộn cho Desktop,Khi buồn buồn thì Khách nhìn những chú mèo đó mà cười cười, vui lắm đấy,Down về xài thử thôi, bất cần cài đặt,Nếu Khách 1 lần cười khi nhìn chú mèo thì bang CÁM ƠN dùm Love nha, Có thấy link doWnload đâu bạn

damchet

Anh love you ơi vào đâu dơload vậy sao em chẳng thấy, anh love cho hangna xin đất chỉ mail hay số buzz của anh love đi vì hangna là thành viên mới chưa có đất chỉ mail của anh love you xin Thank và lại cảm oi ha ha ha, chúc anh love có thêm nhiều tình yêu..

Nyle

down chỗ nào sao mình không thấy vậy?ai cũng khen dễ thương hết mà có tháy j dâu?

Amott

Trích: Nguyên văn bởi Love You Một chú mèo tung tăng, rồi 2 chú mèo chạy nhảy,...làm vui nhộn cho Desktop,Khi buồn buồn thì Khách nhìn những chú mèo đó mà cười cười, vui lắm đấy,Down về xài thử thôi, bất cần cài đặt,Nếu Khách 1 lần cười khi nhìn chú mèo thì bang CÁM ƠN dùm Love nha, Ôi vui quá, Chạy loạn xạ hết roài !

Các chủ đề có liên quan khác