Patamon

Thank nhé nhưng mật (an ninh) khẩu là gì thía bác quỳnh. không cho mật (an ninh) khẩu sử dụng sao chứ.huhu

Webb

Thank bác Quỳnh nhiều nhiều!

bác cho em hỏi: phần mềm này tính giá vốn xuất kho theo đơn giá bq theo tháng hay theo mỗi lần xuất vậy?

zZnh0x_ng0xZz

Thank quynhduan vừa gởi file "quản lí NXT hàng hóa", nhưng cho mình hỏi sao Tại Sheet " Bảng Tổng Hợp NXT" thì số dư cuối kỳ của các mặt hàng sao âm vậy? bạn có thể giải thcih1 rõ dc ko? vì hàng hóa không bao giờ số dư âm cả.

behocdoi

Chào các Pác. Trả lời tổng hợp các câu hỏi trên nhé

1. Phầm mềm này k hề có pass đâu nha. Chắc là gặp vấn đề lỗi trong quá trình down load ròy. các bạn chỉ giải nén và vào làm chuyện bình thường

2. tui làm nó theo Nhập phương pháp FIFO

3. Bảng tổng hợp nhâp xuat ton không có âm đâu, bạn xem lại xem.

4. Danh mục hàng hoá có thểm thêm vô tư. Danh mục hàng hoá nằm trong Bảng kê NXT. Nhưng trong đó tui đã để danh mục hàng hoá tới stt là 5000 tương ứng với 5000 mặt hàng khác nhau nên bạn không nên phải thêm nữa

Các Pác còn thắc mắc gì cứ hỏi nhé,hay cho tui vài lời lũy ý để tui hoàn thiện Phần mềm nè

Thank các Pác!

mình dơn về rồi, cài đạt rồi.

mở ra thì phần mềm hỏi Login: và password

mình không biết làm sao.

vui lòng chỉ dẫn thêm để có thể sử dụng.

Cám ơn

chunu_25251325

Quỳnh ơi, tại sao tớ vào theo đường link mà không thấy có file đâu nhỉ ( địa chỉ không hợp lệ?)

wendyho777

Xin chào cả nhà

Em là dân mới nhập cư xin các bạn cho em hỏi một chuyện nhé

Kết thúc ngày 31/5/2008 Công ty em có thực hiền chuyện chia tách công ty. Nhưng khi chia tách em lại không xuất hoá đơn để chia tài sản cho công ty mới. Vậy bây giờ em có thẻ xuất ngược trở lại số tài sản đó để viết hoá đơn lại không? Và thuế suất của hoá đơn này là bao nhiêu?

Thank các bạn nhiều nhiều

Các chủ đề có liên quan khác