kienqbth

Bản Demo của MISA down ở đâu hả anh. Em tìm mãi ai có giúp mình down về với

Trích:

Nguyên văn bởi bluto297

Bản Demo của MISA down ở đâu hả anh. Em tìm mãi ai có giúp mình down về với

Khà khà bản demo của misa cũng bị hạn chể nhiều, nếu chỉ là dùng thử nghiên cứu thì ok, nhưng nếu muốn dùng làm phần mềm kế toán chính thức thì nên đăng ký nhé, vì dung lượng của nó tương đối lớn tớ không thể post cũng như gửi mail cho bạn được, tốt nhất bạn vào trang chủ Misa để load nó.

Và trên đó cũng có chỉ dẫn đầy đủ hết đó.:sifone:

Chúc thành công!

Thân!

julietdeptrai

Vào trang chủ của MISA chẳng tìm thấy bản demo đâu cả:(. Sử dụng phần mền này chán quá. Quá phức tạp về phần đăng ký:confused:

thuynguyen_bmt

Để lại đất chỉ mail đi em

chị gửi cho bản vừa đăng ký

Nhưng nói trước chỉ để tham tiềmo thui chứ dùng thật thì hic hic

PMKT gì mà giới hạn mỗi loại chứng từ có 20 phiếu/tháng

chắc mỗi ngày bán hàng cho 0.7 khách

Chị đăng ký chán rùi nhưng dùng không được

Nói chung là đồ miễn phí chỉ dùng để nhìn cho bít, cho thèm thui

Nếu để học thì không tư

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Pháp luật Việt Nam về giải quyết tranh chấp thương mại điện tử đáp ứng nhu cầu của hiệp định thương mại tự do EVFTA Luận văn Luật 0
F Forex là gì? Nơi bàn luận, giải đáp thắc mắc về Forex! Kinh nghiệm khởi nghiệp 104
D Thắc mắc về vấn đề tag trên Facebook, mong mọi người giải đáp giúp ạ! InterNet 0
D Tôi đang học kiểm toán và có một thắc mắc xin được giải đáp: Khi đưa ra ý kiến sai về tình hình tài Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
M Xin giải đáp vướng mắc về hạch toán và phát hành hoá đơn hàng đại lý bán đúng giá? Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
N Nhờ Quý Hội giải đáp về trường hợp hạch toán hàng bán trả lại. Vào thời điểm tháng 11/2006, công ty Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
S Nhờ Hội giải đáp về trường hợp sau: Cty tôi có xuất hoá đơn thu tiền hàng trước 100% của khách hàng Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
B Tôi đang có vướng mắc về cách hạch toán khoản tiền thu hộ mong Quý Hội giải đáp, như sau: Công ty tô Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
T Các câu hỏi vướng mắc về kế toán được giải đáp trong cuộc Tọa đàm giải đáp vướng mắc về kế toán, kiể Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
Y Các câu hỏi vướng mắc về kế toán được giải đáp trong cuộc Tọa đàm giải đáp vướng mắc về kế toán, kiể Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1

Các chủ đề có liên quan khác