thankclassic

Trích: Nguyên văn bởi BẢO ĐỨC Đây là 1 ý kiến tuyệt cú vời, Ban Quản Trị rất vui nghênh ý tưởng này của suynghidi. Ủng hộ hết mình cho hội IT for DKT.Đề xuất: bác muontennguoi cũng là 1 cao thủ, suynghidi mời thêm bác ấy nữa nhé.TM.BQTBẢO ĐỨC. Híc, bác Muontennguoi vừa động viên và Thúc cùi chỏ em mãi . Hy vọng tất cả người sẽ ủng hộ. Tối qua SND gặp anh hangiang (Đà Nẵng) và được biết thêm anh ấy cũng là 1 người am hiểu tin học (Dân kế viết phần mềm kế toán). Mỗi người có một sở trường riêng, tin học có rất nhiều mảng, bất phải ai cũng biết được tất cả. Chính Khách cũng có thể giúp được người khác những chuyện mà mình vừa trải qua. @All: SND cùng tất cả người lập hội IT4DKT là mong muốn có được một nhóm thành viên thường trực, Thành viên tham gia (nhà) không nhất thiết phải là cao thủ IT (vì nhu cầu IT của Dân kế (nhiều) đa số ở mức "bình dân"). Thành viên thường trực IT4DKT Hướng đến slogan : "Luôn lắng nghe, Sẵn sàng tháo gỡ! " Mời anh em nào đến trước, uống trước nào: . Anh chị em nào đến với hội và bỏ hội ra đi thì theo luật "vào 3 ra 7": Vào hội được tặng 3 chai, ra khỏi hội phạt 7 chai .

summerain203

Xin Thank Bác, huuthoai tui cũng xin không rồi đó ? huuthoai tui đồng ý là vào 3 và bỏ hội ra sẽ là bảy huuthoai tui sẽ cố gắng hết mình vì hội IT4DKT , sẽ cống hiến hết mình những gì mình biết , sẽ chia sẽ những gì mới tìm được và sẽ ngọng khi bất biết he he he nhưng huuthoai hy vọng hội IT4DKT phát triển mạnh mẻ .Nhưng mà Bác SND ơi ? Bác có thể giải thích tại sao lại gọi là hội IT4DKT được bất ạ ??Chúc Bác lập được hội anh hùng mạnh mẽ, bền lâu, vĩnh viễnTrân trọngNào không một lySao bác im lặng thế bác SND , bác có thể giải thích cho hểiu được bất Bác ?

Trích: Nguyên văn bởi huuthoai Xin Thank Bác, huuthoai tui cũng xin không rồi đó ? huuthoai tui đồng ý là vào 3 và bỏ hội ra sẽ là bảy huuthoai tui sẽ cố gắng hết mình vì hội IT4DKT , sẽ cống hiến hết mình những gì mình biết , sẽ chia sẽ những gì mới tìm được và sẽ ngọng khi bất biết he he he nhưng huuthoai hy vọng hội IT4DKT phát triển mạnh mẻ .Nhưng mà Bác SND ơi ? Bác có thể giải thích tại sao lại gọi là hội IT4DKT được bất ạ ??Chúc Bác lập được hội anh hùng mạnh mẽ, bền lâu, vĩnh viễnTrân trọngNào không một lySao bác im lặng thế bác SND , bác có thể giải thích cho hểiu được bất Bác ? Hội IT4DKT = Information & Technology for Danketoan = Hội Tin học của dân kế toán -' + '-' + '-Giống như Đội đặc nhiệm - Có nhiệm vụ đặc biệt là hỗ trợ IT Chuyên hỗ trợ IT cho anh em nhà kế. IT4DKT là chỗ phụ thuộc về tinh thần cho anh chị em nhà kế khi máy tính bị trục trặc. Hội cũng có thể làm công tác tư vấn, nâng cao hiệu quả làm chuyện thông qua ứng dụng IT. Mình nghĩ, nếu vừa là thành viên thường trực của hội thì mình sẽ: 1/ Có tinh thần trách nhiệm với hội, hỗ trợ IT cho các Mem Danketoan -' + '-' + '-> có nhiều lý do hơn để ăn ngủ cùng dân kế toán (tất nhiên sẽ đánh đổi time & công chuyện khác)2/ Sẽ có động lực học tập và thường xuyên update kiến thức IT của mình3/ Sẽ được các member iu quý hơn (sẽ được mời cafe!!! / được vợ (chồng) là Dân kế ()). Sẽ vui & hạnh phúc hơn khi đóng lũy công sức xây dựng diễn đàn. 4/ Ngoài ra, Khách có cảm nghĩ gì nữa bất nếu Khách tham gia (nhà) hội IT4DKT này?

lyxuan

Thank SND! Thế nào Khách cũng thừa hưởng một phần tài nguyên từ ý tưởng này !

Bickford

Trích: Nguyên văn bởi suynghidi Hội IT4DKT = Information & Technology for Danketoan = Hội Tin học của dân kế toán -' + '-' + '-Giống như Đội đặc nhiệm - Có nhiệm vụ đặc biệt là hỗ trợ IT Chuyên hỗ trợ IT cho anh em nhà kế. IT4DKT là chỗ phụ thuộc về tinh thần cho anh chị em nhà kế khi máy tính bị trục trặc. Hội cũng có thể làm công tác tư vấn, nâng cao hiệu quả làm chuyện thông qua ứng dụng IT. Mình nghĩ, nếu vừa là thành viên thường trực của hội thì mình sẽ: 1/ Có tinh thần trách nhiệm với hội, hỗ trợ IT cho các Mem Danketoan -' + '-' + '-> có nhiều lý do hơn để ăn ngủ cùng dân kế toán (tất nhiên sẽ đánh đổi time & công chuyện khác)2/ Sẽ có động lực học tập và thường xuyên update kiến thức IT của mình3/ Sẽ được các member iu quý hơn (sẽ được mời cafe!!! / được vợ (chồng) là Dân kế ()). Sẽ vui & hạnh phúc hơn khi đóng lũy công sức xây dựng diễn đàn. 4/ Ngoài ra, Khách có cảm nghĩ gì nữa bất nếu Khách tham gia (nhà) hội IT4DKT này? Nói chung vấn đề nào cũng vậy, nếu mình đừng ngại dấu cái dốt thì bảo đảm bạn sẽ là một con người rất thành công, trong lĩnh vực IT này lại càng phải cần thế. IT nói chung không có gì khó cả nếu bạn chịu học, chịu đọc tài liệu và thêm cái là chịu tốn trước (vọc máy nhiều hư đem sửa) thì chắc chắn bạn sẽ thành thạo thôi. Kiến thức của con người chỉ tương tự như hạt cát nằm giữa sa mạc thôi, nếu giúp được ai thì hãy cứ giúp vì, giúp ai đó có nghĩa cho mình thêm niềm vui, thêm 1 ít kiến thức và thêm được tiềm năng mày mò tìm kiếm. Hy vọng hội IT4DKT sẽ ngày càng phát triển và được tất cả người quan tâm

Giorgio

Trích: Nguyên văn bởi suynghidi Hội IT4DKT = Information & Technology for Danketoan = Hội Tin học của dân kế toán -' + '-' + '-Giống như Đội đặc nhiệm - Có nhiệm vụ đặc biệt là hỗ trợ IT Chuyên hỗ trợ IT cho anh em nhà kế. IT4DKT là chỗ phụ thuộc về tinh thần cho anh chị em nhà kế khi máy tính bị trục trặc. Hội cũng có thể làm công tác tư vấn, nâng cao hiệu quả làm chuyện thông qua ứng dụng IT. Mình nghĩ, nếu vừa là thành viên thường trực của hội thì mình sẽ: 1/ Có tinh thần trách nhiệm với hội, hỗ trợ IT cho các Mem Danketoan -' + '-' + '-> có nhiều lý do hơn để ăn ngủ cùng dân kế toán (tất nhiên sẽ đánh đổi time & công chuyện khác)2/ Sẽ có động lực học tập và thường xuyên update kiến thức IT của mình3/ Sẽ được các member iu quý hơn (sẽ được mời cafe!!! / được vợ (chồng) là Dân kế ()). Sẽ vui & hạnh phúc hơn khi đóng lũy công sức xây dựng diễn đàn. 4/ Ngoài ra, Khách có cảm nghĩ gì nữa bất nếu Khách tham gia (nhà) hội IT4DKT này? Em khoái nhất Điêu 3 :" được vợ (chồng) là Dân kế ()" khoản uống cafe em chịuĐề nghị bác SND nhanh chóng chọn "ngày lành tháng tốt" lên danh sách rồi họp, liên vui ...

longhaihqdl

Trích: Nguyên văn bởi BẢO ĐỨC Đây là 1 ý kiến tuyệt cú vời, Ban Quản Trị rất vui nghênh ý tưởng này của suynghidi. Ủng hộ hết mình cho hội IT for DKT.Đề xuất: bác muontennguoi cũng là 1 cao thủ, suynghidi mời thêm bác ấy nữa nhé.TM.BQTBẢO ĐỨC. Mời mãi mà chưa thấy bác Muontennguoi vào xác nhận đăng ký danh sách hội viên anh ơi. Không biết ổng còn "ham hố" dụ này bất nữa. Chắc hết tuần này em tổng kết lại giai đoạn 2, bắt đầu giai đoạn 3 - giai đoạn quan trọng - Thông qua mô hình tổ chức và kế hoạch hoạt động của hội. Làm bài bản cho chắc, chỉ lo Khách thấy lâu khai trương hội lại trách "nói mà chưa chịu làm". Nhưng cũng mong tất cả người hiểu cho: "Đời còn dài, tương lai còn rộng". Làm ly rồi tính tiếp Khách nhở

tuandungpuppy

Trích: Nguyên văn bởi suynghidi Mời mãi mà chưa thấy bác Muontennguoi vào xác nhận đăng ký danh sách hội viên anh ơi. Không biết ổng còn "ham hố" dụ này bất nữa. Chắc hết tuần này em tổng kết lại giai đoạn 2, bắt đầu giai đoạn 3 - giai đoạn quan trọng - Thông qua mô hình tổ chức và kế hoạch hoạt động của hội. Làm bài bản cho chắc, chỉ lo Khách thấy lâu khai trương hội lại trách "nói mà chưa chịu làm". Nhưng cũng mong tất cả người hiểu cho: "Đời còn dài, tương lai còn rộng". Làm ly rồi tính tiếp Khách nhở mình ủng hộ mà cứ tề tựu đầy đủ mặt anh tài của dân nhà kế mình vừa rồi cùng làm tiếp phải bất suygnhidihội sắp khai trương rồi heeeee cái này xét công ban thưởng thì suynghidi là người công đầu nha

Trích: Nguyên văn bởi suynghidi Mời mãi mà chưa thấy bác Muontennguoi vào xác nhận đăng ký danh sách hội viên anh ơi. Không biết ổng còn "ham hố" dụ này bất nữa. Chắc hết tuần này em tổng kết lại giai đoạn 2, bắt đầu giai đoạn 3 - giai đoạn quan trọng - Thông qua mô hình tổ chức và kế hoạch hoạt động của hội. Làm bài bản cho chắc, chỉ lo Khách thấy lâu khai trương hội lại trách "nói mà chưa chịu làm". Nhưng cũng mong tất cả người hiểu cho: "Đời còn dài, tương lai còn rộng". Làm ly rồi tính tiếp Khách nhở nè nè em nhớ pac SND mời em mấy ly rùi đó nha. Khi nào gặplà em đòi nợ đấy

Vâng! Một ý kiến tuyệt cú cú vời. Em rất muốn tham gia (nhà) nhưng chỉ sợ trình độ mình bất đủ thôi. Vậy thì biết sơ sơ có gia (nhà) nhập được không????
-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-
Vâng! Một ý kiến tuyệt cú cú vời. Em rất muốn tham gia (nhà) chỉ sợ trình độ mình bất đủ thôi. Vậy thì biết sơ sơ có gia (nhà) nhập được không????

lop05kt

Trích: Nguyên văn bởi suynghidi Nhằm hỗ trợ tốt hơn cho các Mem Danketoan, nay SND kêu gọi anh chị em có kinh nghiệm về IT (tin học) cùng tham gia (nhà) hội IT4DKT ( IT for Danketoan). Sau khi có danh sách thành viên (thường trực), xét "lực lượng" đủ mạnh thì SND sẽ đưa ra KẾ HOẠCH HÀNH ĐỘNG rõ hơn của hội IT4DKT. Mong tất cả người ủng hộ.Hiện tại SND có biết một số thành viên DKT cũng từng học & vọc qua IT: Augialong, Linhle, SND....v...v. SND sẽ lập và cập nhật danh sách của hội khi tất cả người đăng ký. Không biết Khách có cùng tình với ý tưởng này không? Em nhất quyết tán thành!ok mem

namdinh

Trích: Nguyên văn bởi suynghidi Nhằm hỗ trợ tốt hơn cho các Mem Danketoan, nay SND kêu gọi anh chị em có kinh nghiệm về IT (tin học) cùng tham gia (nhà) hội IT4DKT ( IT for Danketoan). Sau khi có danh sách thành viên (thường trực), xét "lực lượng" đủ mạnh thì SND sẽ đưa ra KẾ HOẠCH HÀNH ĐỘNG rõ hơn của hội IT4DKT. Mong tất cả người ủng hộ.Hiện tại SND có biết một số thành viên DKT cũng từng học & vọc qua IT: Augialong, Linhle, SND....v...v. SND sẽ lập và cập nhật danh sách của hội khi tất cả người đăng ký. Không biết Khách có cùng tình với ý tưởng này không? Nói được làm được, cùng ý cả 2 tay, Rồng mong có thật nhiều cao thủ hỗ trợ Danketoan phần này...... zô nào

togepi_151

Trích: Nguyên văn bởi suynghidi Nhằm hỗ trợ tốt hơn cho các Mem Danketoan, nay SND kêu gọi anh chị em có kinh nghiệm về IT (tin học) cùng tham gia (nhà) hội IT4DKT ( IT for Danketoan). Sau khi có danh sách thành viên (thường trực), xét "lực lượng" đủ mạnh thì SND sẽ đưa ra KẾ HOẠCH HÀNH ĐỘNG rõ hơn của hội IT4DKT. Mong tất cả người ủng hộ.Hiện tại SND có biết một số thành viên DKT cũng từng học & vọc qua IT: Augialong, Linhle, SND....v...v. SND sẽ lập và cập nhật danh sách của hội khi tất cả người đăng ký. Không biết Khách có cùng tình với ý tưởng này không? Ý tưởng rất hay, mình ủng hộ hết mình

Zin cũng đăng ký một vé, mong các anh chị em nhiệt tình giúp đỡ nhé!Chúc cho hội ta luôn luôn vững tiến!!!

d_t_kien

TD thấy hội mới thông báo mà rầm rộ quá đi, nên TD cũng muốn tranh thủ kiếm 1 vé, pác suynghidi cùng ý hông? Mà em chưa thấy Khách tham gia, hãy tham gia (nhà) đi nào.

Các chủ đề có liên quan khác