trongduc_dt

mở lên toàn thấy dissconect thôi bạn ạ Có thoát phần mềm quản lí Dcom + ngắt kết nối chưa đấy bác =='

kiss_wind_07

Có thoát phần mềm quản lí Dcom + ngắt kết nối chưa đấy bác ==' mình dùng phần mềm quản lý d-com của bác ForceF5, cái này phải dùng phần mềm của chính viettel ah bạn

Maddox

mình dùng phần mềm quản lý d-com của bác ForceF5, cái này phải dùng phần mềm của chính viettel ah bạn Trước khi sử dụng cái này bạn nên phải thoát hết mấy phần mềm đó, còn chuyện cài phần mềm nào thì không quan trọng (mà phần mềm quản lí của ForceF5 cũng là của Viettel chứ của ai).

manamanvn01

Trước khi sử dụng cái này bạn nên phải thoát hết mấy phần mềm đó, còn chuyện cài phần mềm nào thì không quan trọng (mà phần mềm quản lí của ForceF5 cũng là của Viettel chứ của ai). mở ra thì nó thế này đây bác:

[url=http://www.upanh.com/2012-11-07_225002_upanh/v/6vg2amcz3mk.htm][/url]

Achazyahu

sao của mình bị lỗi Remote Access error 680 - there was no dial tone nhỉ? mình vừa thoát quản lý dcom và ngắt mạng rồi, chạy file với admin luôn.

minh_ky

ủng hộ thank để khích lệ tinh thần như bạn mún rùi đó nha, cố gắng phát huy thêm nha bạn

Brentyn

mở ra thì nó thế này đây bác:

[url=http://www.upanh.com/2012-11-07_225002_upanh/v/6vg2amcz3mk.htm][/url] Chỉ có trường hợp là dcom của bạn đang kết nối internet thôi.

Hỏi bạn có ngắt kết nối chưa thôi.

sao của mình bị lỗi Remote Access error 680 - there was no dial tone nhỉ? mình vừa thoát quản lý dcom và ngắt mạng rồi, chạy file với admin luôn. bạn onvis giúp mình lỗi này?

nk.trung

tất nhiên là mình làm hết các yêu cầu rồi bạn ạ! Có cài Team View ko. Đưa ID và Pass qua đây em xem dùm cho

Có cài Team View ko. Đưa ID và Pass qua đây em xem dùm cho bác cho mình cái yahoo để tiện liên lạc được không, thank bác

Conall

liệu có bị vietel khởi tố không đấy, mấy trò vi phạm pháp luật dễ đi lắm

thanh_thuong_tt

E1750 vẫn dùng được cách này à tất cả người. từ trước giờ thử mấy cách thủ công mà có cái nào được đâu À có áp dụng cho gói mimax không bác top ơi........

Ouray

các bạn nên Phần mềm inbox để tránh dog vt nó lục lội các 4rom nữa đó..làm dc thì âm thầm nhé các bạn. ^^

Các chủ đề có liên quan khác