loi_lam

Xin giúp e với ạ, hiện giờ e vừa dùng rất nhiều cách để IDM hiện thanh download trên Chrome (như trong hình) nhưng vẫn không được. Hix (VỚI FIREFOX thì bình thường)

Đây là 1 số cách em làm:

Cách 1

Download bản mới nhất: CHROME 22, Và IDM 6.12 (Build 21)

Cách 2

Vào Options > General > tích vào Use advanced browser integration (nếu đang tích rồi thì tích bỏ đi và tích đánh dấu lại) > ok

Cách 3

kích vào Add browser > ok và tìm theo đường dẫn sau:C:\Users\LAP TOP CỦA EM \AppData\Local\Google\Chrome\App lication\chrome.exe

xin giúp e với ạ....hix

anhhiepvma

Bạn cài chrome trước hay IDM trước ?

Nếu cài IDM trước, nó sẽ chỉ cái addon của nó trên trình duyệt vừa cài thôi. addon đó là IDM CC

ugly_girl

Bạn cài chrome trước hay IDM trước ?

Nếu cài IDM trước, nó sẽ chỉ cái addon của nó trên trình duyệt vừa cài thôi. addon đó là IDM CC

duong_1982

Cái này mình biết làm trên Chrome nhưng thấy avatar bạn xấu quá, éo muốn giúp

huucong246

Cái này mình biết làm trên Chrome nhưng thấy avatar bạn xấu quá, éo muốn giúp potay bác này lun,biết thì giúp chủ thớt đi bác

Cái này mình biết làm trên Chrome nhưng thấy avatar bạn xấu quá, éo muốn giúp potay bác này lun,biết thì giúp chủ thớt đi bác

Gỡ thật sạch cả hai ra. Cài chrome trước sau đó cài idm. Khi cài idm nhớ tắt chrome để idm tích hợp vào chrome. Cách này sai đâu tui sưả...

mở trình duyệt GC lên, vào tuỳ chỉnh\công cụ\tiện ích mở rộng...

vào program file\internet download manager\ kéo và thả file IDMGCExt.crx vào ô tiện ích mở rộng lớn của GC

xong

Meldryk

mở trình duyệt GC lên, vào tuỳ chỉnh\công cụ\tiện ích mở rộng...

vào program file\internet download manager\ kéo và thả file IDMGCExt.crx vào ô tiện ích mở rộng lớn của GC

xong

Armstrang

Cái này mình biết làm trên Chrome nhưng thấy avatar bạn xấu quá, éo muốn giúp Thằng bựa

a

sa

s

s

s

á

a

sa

s

a

tranbinh_ha

Cái này mình biết làm trên Chrome nhưng thấy avatar bạn xấu quá, éo muốn giúp như trên

Các chủ đề có liên quan khác