nuocmatcuada_89

Tình hình là e tình cờ lướt web và phát hiện ra 2 web này có đầy đủ các dashboard,dashboard update, firmware update... rất KẾT hợp để Unlock cho các chú Dcom của chúng ta! Nhưng khuyến cáo các vọc sĩ nên cẩn thận và nên tìm hiểu kỹ rồi hãy làm! Hi vọng sẽ có nhiều soft Unlock made in VN được ra đời

Weallere

Mình có cái VT1000 của Viettel không biết unlock được chưa các bạn nhỉ?

dola_dom

Mình có cái VT1000 của Viettel không biết unlock được chưa các bạn nhỉ?

Foster

ko ăn thua với E173-EU1 của Viettel

Có 1 bạn trong 4rum mình share cách Unlock cho E173 nah:

(pass diepa9k39)

có ai test chưa?

Hjx tiếc rằng con E1750 của mình vừa sửa Firmware lại trước đó rồi giờ có test cũng k chính xác nữa

Dearbourne

ko ăn thua với E173-EU1 của Viettel

(pass diepa9k39)

có ai test chưa?

Hjx tiếc rằng con E1750 của mình vừa sửa Firmware lại trước đó rồi giờ có test cũng k chính xác nữa

(pass diepa9k39)

mới làm chuột bạch test, không unlock được

tran.thikhanh

(pass diepa9k39)

mới làm chuột bạch test, không unlock được

Mình thì toàn unlock = tay con Viettel E173Eu-1 thôi. Thỉnh thoảng Minmax đạt max-speed cũng hơn 812 Kb/s. (có điều không = sim 3G được : hơn 1GB/s dơnload IDM )

Có vài cái ảnh ở đây:

Còn phần mềm thì ở ketnooi.com/forum hay gì đó chỉ tốn time tải +xóa chứ chả tích sự gì.

blood_of_dicth

Mình thì toàn unlock = tay con Viettel E173Eu-1 thôi. Thỉnh thoảng Minmax đạt max-speed cũng hơn 812 Kb/s. (có điều không = sim 3G được : hơn 1GB/s dơnload IDM )

Có vài cái ảnh ở đây:

Còn phần mềm thì ở ketnooi.com/forum hay gì đó chỉ tốn time tải +xóa chứ chả tích sự gì.

có điều không = sim 3G được

K xài sim 3g thì bác xài hàng gì??? Nhân tiện đây bạn nói các soft của VNZ k ổn thì sao bạn k thử share cách Unlock bằng tay của bạn lên lun để các bạn khác cũng xài con E173 đở khổ! Giúp ng là giúp mình mà bạn

sunny_luv_lynk

có điều không = sim 3G được

K xài sim 3g thì bác xài hàng gì??? Nhân tiện đây bạn nói các soft của VNZ k ổn thì sao bạn k thử share cách Unlock bằng tay của bạn lên lun để các bạn khác cũng xài con E173 đở khổ! Giúp ng là giúp mình mà bạn

petuyetlovekute

K xài sim 3g thì bác xài hàng gì??? Nhân tiện đây bạn nói các soft của VNZ k ổn thì sao bạn k thử share cách Unlock bằng tay của bạn lên lun để các bạn khác cũng xài con E173 đở khổ! Giúp ng là giúp mình mà bạn Chắc unlock tạm thời

phuonganh103

K xài sim 3g thì bác xài hàng gì??? Nhân tiện đây bạn nói các soft của VNZ k ổn thì sao bạn k thử share cách Unlock bằng tay của bạn lên lun để các bạn khác cũng xài con E173 đở khổ! Giúp ng là giúp mình mà bạn Chắc unlock tạm thời

Các chủ đề có liên quan khác