Hiện giờ xóm trọ mình đang cần lắp đặt mạng, mà không biết gói cước của nhà mạng nào rẻ. mà tốc độc ổn định chất lượng. có ai biết thì tư vấn cho mình với nha.

Thank các bạn vừa giúp đỡ.

hoangthuyljnh

VNPT gói MegaBasic dành cho SInh viên tốc độ max = IDM host VN và quốc tế đều là 370KB/s....cước trọn gói và thuế là 165k/1 tháng

tho_bongcaixanh

xài mega easy đi nếu bạn dân lên mạng nhiều thì xài trọn gói không xài theo dung lượng tầm (50-60k/ tháng) còn nếu xác định từ trước là xài mạng nhiều như down film + nghe nhạc check fb thường xuyên thì mega basic. dạo này tình hình chung mạng rất chập chờn nhưng VNPT là ổn định nhất rồi

be.always

bạn ở đâu vậy, mình thấy viettel chất lượng ổn định mà giá cả cũng hợp lý, chăm nom khách hàng tốt nữa

L0v3_M0n3y

VNPT gói MegaBasic dành cho SInh viên tốc độ max = IDM host VN và quốc tế đều là 370KB/s....cước trọn gói và thuế là 165k/1 tháng gói cước này dùng thẻ đoàn viên thì chỉ mất 115k 1 tháng thui với lại lắp đặt miễn phí nữa chứ

Mansel

bạn ở đâu vậy, mình thấy viettel chất lượng ổn định mà giá cả cũng hợp lý, chăm nom khách hàng tốt nữa Nhầm rồi, công nhận là KẾT cái dịch vụ chăm nom khách hàng của Viettel thật nhưng nói chung khá là bất bình về gói mạng của nó. Luôn chặn băng thông quốc tế, chặn dã man là đằng khác. Xài VNPT còn có proxy để mở băng thông chứ còn Viettel thì chịu chết. Mình bắt rồi và đang ân hận đây!

Goodwyn

Xóm trọ SV thông thường xài theo kiểu share mạng, cước thông thường là 50k-100k/1 tháng cũng nhanh nhưng không ổn định

Các chủ đề có liên quan khác