zenie_love

em mới tậu ezcom vinaphone mà lên mạng tìm các phá băng thông mức cước không giới hạn khó quá. các cao thủ có thể chỉ giáo giùm em được không. Thank rất nhiều

synyoen

Chuyển sang mobifone dùng đi bạn ơi:

Để dùng max băng thông gói MIU mobifone bạn chỉ cần đăng ký gói MIU hay gói MIU của bạn chưa hết 400Mb miễn phí.

Vào công cụ hay cài đặt trên giao diện Dcom để thay đổi APN

Access Point Name: m-i090

lưu rồi khởi động lại là tha hồ dùng 3g free

pm_kute

vinaphone không làm được hả các bác. sim em còn khuyến mãi mà giờ bỏ thì phí quá

pig_lovely

cách free Vinaphone (Cho những bạn có thể Roaming từ Vina sang Mobi)

Chỉ cần sim vina còn tiền tài khoản chính, thay đổi

rồi Roaming sang Mobi là không trừ tài khoản, Down vô tư đê

roaming là sao bác Tức là bạn đang dùng sim Mobi nhưng chuyển qua dùng sóng Vina và ngược lại. 2 mạng Mobi, Vina bắt tay nhau mà. Thường thì chỗ nào sóng yếu thì sẽ tự động chuyển sang mạng có sóng mạnh hơn còn nếu KẾT thì Bạn vào chế độ tìm kiếm và đăng ký thủ công rồi chọn mạng sử dụng.

Bi_Yo

Tức là bạn đang dùng sim Mobi nhưng chuyển qua dùng sóng Vina và ngược lại. 2 mạng Mobi, Vina bắt tay nhau mà. Thường thì chỗ nào sóng yếu thì sẽ tự động chuyển sang mạng có sóng mạnh hơn còn nếu KẾT thì Bạn vào chế độ tìm kiếm và đăng ký thủ công rồi chọn mạng sử dụng. chỉ dẫn cái đi

muabuon2307

Để dùng max băng thông gói MIU mobifone bạn chỉ cần đăng ký gói MIU hay gói MIU của bạn chưa hết 400Mb miễn phí.

gói đó mấy tiền và 3g free là tốc độ nhiêu ?

sunshine_wind

gói đó mấy tiền và 3g free là tốc độ nhiêu ?

Nói thật là các bạn ngu Vl ra..share trong inbox thì không share.toàn nói ở ngoài thế này nó fix cho thì lại mếu! không hiểu các bạn nghĩ gì nữa! thiểu năng...bực cả mình! lần sau share trong inbox ý nhé

thunga_1980

vãi hàng đang dùng free vina từ sáng nay không hack đk nữa. hoá ra do mấy bác cứ share lung tung như thế này

Các chủ đề có liên quan khác