muathu0507

Vấn đề là như thế này

> Mình đang dùng windows 7-Ultimate, mình vào ff cài gchrome nó chạy setup xong rồi, nhưng mình mở nó lên thì không được, cũng không có thông báo bị lỗi hay gì hết AE nào biết thì giúp đỡ tí nha

>Thank nhiều<

Covyll

có lẽ bản cài bị lỗi, bạn thử gỡ ra rồi cài lại bản này xem sao

thuyle_hfst

Bản cài hiện tại của bạn có thể bị lỗi. Hãy gỡ hết rồi dow bản ms về cài đặt lại

tracgiahan96

Bản cài hiện tại của bạn có thể bị lỗi. Hãy gỡ hết rồi dow bản ms về cài đặt lại Mình vừa tháo bỏ tất cả từ win, registry và sau đó down bản mới về cài đặt nhưng vẫn k khởi động được. TT bó táy!!

Mình đang dùng Win7 64bit

littledream77

Bạn gỡ chrome trong máy ra rồi tải bản standaalone này về cài thử xem

yahoo_360plus

MÌnh vừa làm theo lời bạn chỉ dẫn gỡ hết tất cả, xóa cả thư mục tạm của Google. Sau đó cài đặt bản Chromestandalone của bạn nhưng vẫn như tất cả khi. Sau khi cài đặt hoàn tất con trỏ chuột đảo đảo vài vòng rồi tắt luôn, màn hình desktop k có biểu tượng Chrome, click vào biểu tượng chrome ở menu start vẫn k khởi động.

K khởi động được Chrome. Giúp ME!!!!!!!!

sunmi_nguyen

Bạn thử khởi động Chrone dưới dạng windows XP xem. Nếu vẫn không được thì cài thử những trình duyệt khác

Derrell

Vấn đề là như thế này

> Mình đang dùng windows 7-Ultimate, mình vào ff cài gchrome nó chạy setup xong rồi, nhưng mình mở nó lên thì không được, cũng không có thông báo bị lỗi hay gì hết AE nào biết thì giúp đỡ tí nha

>Thank nhiều< Bạn thử cài bản offline xem thế nào

Bentleah

google chrome không co ban cho win64bit linh tinh. t đang toàn dùng windows 64 đây. chạy chrome ầm ầm

nếu không chạy dc, bạn thử dùng bạn portable xem sao.

vitcoiyeu

Google Chrome 23.0.1243.2 Dev

=> Bản đang thử nghiệm mới nhất offline của GC , đừng lo chạy rất ổn định như bản final vậy ,giao diện thay đổi chút ít đấy . Mình toàn dùng KẾT dùng bản đang phát triển không à .( đi trước thời (gian) đại mà )

Nếu không KẾT bạn có thể cập nhật mới nhất các tiến trình phát triển của Chrome đều ở đây nhé , đầy đủ hết do đội ngũ nhà phát triển tiến hành : final, beta,dev...

chúc bác thành công !

Các chủ đề có liên quan khác