cua_zop

Bước 1 : Cài đặt trình duyệt Google Chrome ở link sau :

Và theo chỉ dẫn cài đặt trên đó

Bước 2 : Chạy trình duyệt Google Chrome

Sau đó vào đường link sau : Code: https://chrome.google.com/webstore/detail/ieaebnkibonmpbhdaanjkmedikadnoje Ấn vào nút màu xanh có chữ ADDED TO CHROME và kích vào mũi tên từ màu đỏ sang màu xanh như 2 hình chỉ dẫn dưới đây. Mỗi khi mở trình duyệt Google Chrome thấy mũi tên màu đỏ thì kích chuột chuyển thành màu xanh là login vào bình thường để comment trên các trang điểm tin (nếu bị chặn). Nếu có gì sai sót xin tất cả người bổ sung và cập nhật cho các trình duyệt khác như IE, Firefox

Chúng các bạn thành công đỡ phải leo trèo nhiều!

Lưu ý : 2 đường link trên thuộc google.com chứ không phải link lạ mà sợ virus!

Nguồn: Internet

Montrell

thế cái này giúp mình làm gì hả bạn tức là có thể vô mấy trang web cấm không vào được mà không cần đổi ip hay host gì hả bạn

Sheehan

Hình như bài viết của gà thì không có trọng lượng . Cái của google thì các bạn chê, trong khi đó cài 1 loạt cái tào lao, tùm lum, lăng nhăng thì được khen . Thui post cho nhưng ai cần vậy! Ai chưa cài dùng thử làm ơn đừng lên tiếng nha. Mất công tất cả người vào ném đá tui nha

hokha2001

Đây là giải pháp nhanh và dễ nhất cho những bạn gặp khó khăn về tường lửa.

hongtam_b10

Mình thấy fake IP bằng proxy vẫn hay hơn. Đỡ phải cài nhiều add on đỡ nặng. Mà chắc ăn muốn vào trang nào cũng được (trừ khi trang đấy vừa sập).

Các chủ đề có liên quan khác