hongthao_vn2001

em đang dùng 120k rồi mà cứ dùng hết 2g với 500m hàng tháng là ngồi khóc rồi không biết forum mình có đại cao thủ nào có cách phá băng thông không chứ download với tốc độ 6Xk/s thì ai mà chịu được !

ch0c0ly_bjbj

Agamx Phần mềm inbox nick yahoo của bạn. Mình share. có thể share mình nữa được ko?

starious_1516

Cao thủ xuất hiện rồi nhá chủ topic. Chuyên gia về 3G đấy

Agamx Phần mềm inbox nick yahoo của bạn. Mình share.

vodoi_vksk00

Agamx Phần mềm inbox nick yahoo của bạn. Mình share. Bộ có cách mới rùi hữ bác,share mình với

Teithi

quynhmai250 Bộ có cách mới rùi hữ bác,share mình với Nó bóp trên hệ thống tính dung lượng cứ 25MB là out (MIMAX), 200MB down (MCTD) thì làm sao mà có cách hả bạn? Mình chỉ share cho bạn nào ở vùng sâu, vùng xa hoặc các bạn chưa biết thủ thuật thôi. Chứ tính đến thời điểm hiện tại thì vẫn chưa có cách nào khác.

hung_Phat

Agamx Nó bóp trên hệ thống tính dung lượng cứ 25MB là out (MIMAX), 200MB down (MCTD) thì làm sao mà có cách hả bạn? Mình chỉ share cho bạn nào ở vùng sâu, vùng xa hay các bạn chưa biết thủ thuật thôi. Chứ tính đến thời (gian) điểm hiện tại thì vẫn chưa có cách nào khác. Bác còn dùng được à .

huyhoa73

mình thử mãi không được, vẫn hiển thị sóng 3g nhưng tốc độ thì "bị bóp", thử cả trên điện thoại không được

zZnh0x_ng0xZz

quaylai Bác còn dùng được à . Vẫn được bạn à.

thanhlongsp mình thử mãi không được, vẫn hiển thị sóng 3g nhưng tốc độ thì "bị bóp", thử cả trên điện thoại không được Phải cho nó chuyển từ mạng 2G sang 3G Long nhé. Thế Long đang ở Hà Nội à?

yennhu_02

Agamx Nó bóp trên hệ thống tính dung lượng cứ 25MB là out (MIMAX), 200MB down (MCTD) thì làm sao mà có cách hả bạn? Mình chỉ share cho bạn nào ở vùng sâu, vùng xa hoặc các bạn chưa biết thủ thuật thôi. Chứ tính đến thời điểm hiện tại thì vẫn chưa có cách nào khác. Cách của bạn này còn dùng ổn , bất kể nơi đâu ...Theo tui không phải nơi này còn nơi khác không ...Mà do yếu tố sóng viettel nơi đó ổn định hay kg , sóng quá yếu thì không làm được , và yếu tố cũng quan trọng là : cáp nối usb để di chuyển và định hướng được usb ,chóng nhiểu sóng do pc hay laptop gây ra . ( chỉ cần cáp nối là hiệu quả , kg cần chảo ,lon bia cả)

tuanthanh872008

Agamx Vẫn được bạn à.

Phải cho nó chuyển từ mạng 2G sang 3G Long nhé. Thế Long đang ở Hà Nội à? Lúc Bắc Giang, lúc thì ở Lạng Sơn. mấy cách đó mình cũng thử rồi, có lần được một tẹo lại bị bóp

langdu_lukhach

thanhlongsp Lúc Bắc Giang, lúc thì ở Lạng Sơn. mấy cách đó mình cũng thử rồi, có lần được một tẹo lại bị bóp Đôi lúc mấy cái thủ thuật này mình làm cũng không được. Nó vẫn ở tốc độ bị bóp, khi làm cẩn thận và nhanh tay tí mới thành công (thời gian thành công nhất khi chuyển mạng là 1-3s). Theo cá nhân mình nghĩ thì do một số nơi VT đã fix theo khu vực trên hệ thống tính cước thì có làm cách nào cũng bằng không thôi.

o0perhapslove0o

Ai tìm ra cách fix 200mb không bị bóp lại thì tuyệt cú vời ...

Theo tui không phải nhà mạng fix theo vùng miền , mà do sóng nơi đó mạng yếu mà thôi . Có lúc tui tưởng khu vục mình kg làm được , nhưng khi mua 1 dây cáp 1,5m nối usb ra xa laptop , tránh bị nhiễu sóng , đồng thời (gian) có thể di chuyển vị trí usb tìm đúng hướng phát triển nhất là fix bóp băng thông ok ngay .

tronghieuvn Ai tìm ra cách fix 200mb không bị bóp lại thì tuyệt cú vời ... VT fix trên hệ thống tính dung lượng down/up thì làm sao tìm ra cách hả bạn? Không tin thì bạn cứ Phần mềm với các bạn đã share các thủ thuật thử xem. Bạn nói do yếu tố sóng, vật cản, thiết bị gây nhiễu sóng thì mình thấy cũng phải.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
H Nâng cao chất lượng đào tạo nghề đáp ứng yêu cầu công nghiệp hoá và hiện đại hoá Thủ đô Tài liệu chưa phân loại 0
R Võ Lâm Thập Đại Cao Thủ Game 0
D Nâng cao hiệu quả áp dụng các phương pháp địa chất và địa vật lý hiện đại nghiên cứu địa chất môi trường vùng đồng bằng sông hồng và cửu long Khoa học Tự nhiên 0
D Các yếu tố tác động đến quyết định mua hàng trên sàn thương mại điện tử shopee của sinh viên chất lượng cao Trường Đại học Ngân hàng Tp.HCM, 2021 Luận văn Kinh tế 0
D Nâng cao chất lượng nghiên cứu khoa học trong lĩnh vực kế toán tại trường Đại học Kinh tế - Kỹ thuật Công nghiệp Luận văn Sư phạm 1
D Nghiên cứu kiến thức, thái độ, thực hành về các biện pháp tránh thai của sinh viên một số trường Đại học Cao đẳng Y dược 0
D TUYỂN TẬP CÁC ĐỀ THI ĐẠI HỌC CAO ĐẲNG MÔN TOÁN ( có đáp án ) Ôn thi Đại học - Cao đẳng 0
N Công ty cao su chất dẻo Đại Mỗ Luận văn Kinh tế 0
S Thực trạng và phương hướng nâng cao chất lượng đại lý bảo hiểm nhân thọ Luận văn Kinh tế 3
N Chất lượng giáo dục Đại học hiện tại ở Việt Nam - Thực trạng và những biện pháp nhằm nâng cao chất l Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác