nicky_nick

Mình dùng Chrome, tuy có hơi phức tạp 1 chút nhưng kết quả thì rất tốt! Thanks bạn nhiều

duykaka54

ngobuibam không biết dùng có được không vậy có ai kiểm chứng chưa vậy vcl Có nhiều anh em chứng thực rồi đó bạn. An tâm mà dùng.

luongthien_az dài dòng quá.. Hướng dẫn rõ hơn mà bạn. Hơi dài dòng nhưng hàng ngon nên mình vất vã lắm mới post được

Ronan

cho mình hỏi về cái chuơng trình này xíu!tức là mở chrome rùi mở cái trang cần download cái file đó rùi bắt đầu mở chương trình maCr-ack5(15-4-2012) rùi đợi cho nó báo là vừa coppy mã vào file maCr-ack.txt rùi kiểm tra file đó lấy mã fai ko?? chắc có chỗ nào làm sai hay sao mà không có mã như hướng dẫn@@AE nào vừa test rùi chỉ minh với@@mình vừa coi cái video chỉ dẫn nhưng làm sơ sài quá không làm dc!

sapphires66

WingDamm cho mình hỏi về cái chuơng trình này xíu!tức là mở chrome rùi mở cái trang cần download cái file đó rùi bắt đầu mở chương trình maCr-ack5(15-4-2012) rùi đợi cho nó báo là vừa coppy mã vào file maCr-ack.txt rùi kiểm tra file đó lấy mã fai ko?? chắc có chỗ nào làm sai hay sao mà không có mã như hướng dẫn@@AE nào vừa test rùi chỉ minh với@@mình vừa coi cái video chỉ dẫn nhưng làm sơ sài quá không làm dc! Mình chỉ dẫn chi tiết rồi đó bạn. Video đó làm mình mất nữa ngày đó.

---------- Bài thêm lúc 06:10 ---------- Bài trước là lúc 06:09 ----------

Update tool lấy mã Cr-ack. AE sử dụng bình thường

q_thangdhkt

Hic. Sao mình tải về mà k mở được file ấy vậy. mình dùng win7. Mới dùng nên k biết sao nữa

Nó hiện ra cửa sổ ghi là "Windows cannot access the specified device, path, or file. You may not have the appropriate permissions to access the item"

Zeroknight Hic. Sao mình tải về mà k mở được file ấy vậy. mình dùng win7. Mới dùng nên k biết sao nữa

Nó hiện ra cửa sổ ghi là "Windows cannot access the specified device, path, or file. You may not have the appropriate permissions to access the item" Bạn đã cho phần mềm anti chặn rồi nên không thao tác được. Bạn nên allow nó

cái tool này do bạn Thắng giang ho làm ra, chủ thớt viết bài cũng phụ thuộc trên bài cảu bạn ấy. Phải ghi rõ nguồn chứ

Các chủ đề có liên quan khác