b0y_b4n0_o

mình vao face bị như nè.. ai biết chỉnh lại bình thường giúp mình với được hông thank nhiều lắm

---------- Bài thêm lúc 20:16 ---------- Bài trước là lúc 19:58 ----------

có ai giúp mình với hic có ai không..

vovongtinhyeu

Bạn xài mạng 3G hay sao thế ?

Xài 3G mà chĩnh host đôi khi bị thế.

Vào file host xóa hết đi .rồi tạo cấu hình mới cho 3G

kun_xynk

mình không dùng 3G. dùng mạng VNPT. Vào web khác vẫn bình thường nhưng sao face không được ak. hic. ai có thể dùng hình ảnh minh họa giúp mình không?

chỉnh lai DNS đi. DNS của goggle đó 8888 8844 la được. bị rồi nên biết. chắc ông dùng file host đúng ko? hehe thanks đi

ve_dai

ngochung14790 chỉnh lai DNS đi. DNS của goggle đó 8888 8844 la được. bị rồi nên biết. chắc ông dùng file host đúng ko? hehe thanks đi T mạng VNPT cũng bị như trên, dùng cả Chrome, FF đều bị thế.. Đổi cả DNS như trên cũng vẫn bị, ông bạn có File host mới nào không share cho cái.

berua.bega

31.13.79.7

31.13.79.7 facebook.com

31.13.79.7

31.13.79.7 login.facebook.com

31.13.79.7 apps.facebook.com

31.13.79.7 upload.facebook.com

31.13.79.7 graph.facebook.com

31.13.79.7 register.facebook.com

31.13.79.7 vi-vn.connect.facebook.com

31.13.79.7 vi-vn.facebook.com

31.13.79.7 static.ak.connect.facebook.com

31.13.79.7 developers.facebook.com

31.13.79.7 error.facebook.com

31.13.79.7 channel.facebook.com

31.13.79.7 upload.facebook.com

31.13.79.7 static.ak.facebook.com

Úp ảnh úp iếc thoải mái đê - game fb thì tẹt ga đê

thằng bạn mình hôm trước bị như vậy

bạn vào tài khoản khác thì hình như không bị

Bạn coi thiết lập múi giờ của máy đúng hanoi, bạngkok... đúng chưa, vì hôm trước máy thằng bạn mình múi giờ không đúng, sau khi chỉnh lại thì vào bình thường

Fajer

hjc. file host hình nhu trên 4rum mình có nè. hôm bữa có xài nhưng bữa trc cài windows 8. vô face không cần chỉnh dns hay host nên tui delete ui. nhưng có cài này chắc xài được. link nè . copi ùi dán nge. nhớ thanks đấy

b0y_kut3_pr0_8x

ngochung14790 hjc. file host hình nhu trên 4rum mình có nè. hôm bữa có xài nhưng bữa trc cài windows 8. vô face không cần chỉnh dns hay host nên tui delete ui. nhưng có cài này chắc xài được. link nè . copi ùi dán nge. nhớ thanks đấy Bạn này có vẻ KẾT thanks nhỉ, KẾT thanks bao nhiêu lần nữa để thanks, file host Forum nhiều thật nhưng muốn xin bạn để thanks cho bạn vui.

Phillip

vanhien202

mình vao face bị như nè.. ai biết chỉnh lại bình thường giúp mình với được hông thank nhiều lắm

---------- Bài thêm lúc 20:16 ---------- Bài trước là lúc 19:58 ----------

có ai giúp mình với hic có ai không.. bạn xem lại ngày tháng xem có chuẩn chưa

hess_cross

L.D.A reload lại 1 2 lần là hết thôi mà Không đơn giản chỉ có vậy, nó không load được thì reload vẫn thế thôi.

Các chủ đề có liên quan khác