Gwynn

do sóng chỗ bạn yếu thôi, nhà mình download tốc độ chỉ khoảng 100kbs thôi nhưng khi qua nhà thằng bạn ngoài bình thạnh thì lên tới 700kbs đó, yên tâm đi không phải do usb đâu

giabangcontim88

Cái này thì không thể từ trường hợp của mình mà suy xét cho người ta được. Tui D-COm 3G mấy tháng nay có vấn đề gì đâu. Xem Video, download mediafire.com toàn 700kb/s

Hehe mà dạo này Viettel giảm cước rồi. Giờ chỉ còn 30K cho 2Gb thui

Ủng hộ Viettel

hoangtuchanvit có thể là bạn đang bật ultra suft hay hotspot để vào fb, mấy cái đó hạn chế tốc độ của mạng mà, mình tin là mình đúng hic.mình đâu có bật đâu.bạn nhìn ở video thì rõ mà.vậy mới chán chứ.

---------- Bài thêm lúc 10:10 ---------- Bài trước là lúc 10:10 ----------

sauthienthu299 Cái này thì không thể từ trường hợp của mình mà suy xét cho người ta được. Tui D-COm 3G mấy tháng nay có vấn đề gì đâu. Xem Video, download mediafire.com toàn 700kb/s

Hehe mà dạo này Viettel giảm cước rồi. Giờ chỉ còn 30K cho 2Gb thui

Ủng hộ Viettel èo .bác sướng nhỉ.chả thể hiểu nổi cái mạng vt ở chỗ em nó bị làm sao nữa

D-com 3g mình cũng đang xài, nói chung tùy vị trí mình dùng ở đâu thôi, tphcm chạy phà phà...Còn vùng sâu vùng xa, chạy mệt mỏi đấy....chát chít thì ok

trinhhoa85

Post clip dùm bạn!

Rất có thể do sóng 3G khu vực của bạn đang sống yếu thôi!

Siarl

mình down tới 700-800kb mà, chắc sóng chỗ bạn yếu rồi đăng ký gói DK30 được 2Gb down tốc độ nhanh lắm mà

Beornheard

Chán thằng 3g Viettel lắm. Hôm qua đi chơi Kiếm Thế diss mạng cái làm thua môn phái. Làm hôm qua điên quá off máy ngay lập tức & mém đập nát con 3G luôn. Nghĩ lại mà mình xui thật ,mấy model khác của VietTel thì không mua mà lại mua trúng con MF 190s.

Mấy bác này chém dữ quá, lên RÌU là phải. Trong clip bác chủ thớt vừa bị bóp băng thông xuống còn 50 KB/s, vào web nhạc Chrome nó vừa load nhạc + IDM download nên còn 15 KB/s là phải

Corydon

tại mạng của bạn bị gì đó chứ không phải tại dcom đâu, nhà mình tuy sóng yếu nhưng vẫn rất ổn mà, mình down cũng tầm khoảng 400-500 kbs. mạnh tí nữa thì lên hơn 700 luôn. ping hơi cao tí chứ tốc độ rất ổn.

miss_hitle

IDM max speed khi mà nó vừa down đủ 8 hay 16 thẻ.ở đây nó mới nhận có 1 thẻ thì tốc độ này là tạm được rồi.

kuyeongthanh

vnzoompro12101 Mấy bác này chém dữ quá, lên RÌU là phải. Trong clip bác chủ thớt vừa bị bóp băng thông xuống còn 50 KB/s, vào web nhạc Chrome nó vừa load nhạc + IDM download nên còn 15 KB/s là phải mình có đăng ký j đâu mà bị bóp hả bạn. mình chỉ mua 2gb lưu lượng với 30k thôi.hic

---------- Bài thêm lúc 14:14 ---------- Bài trước là lúc 14:13 ----------

nardo Post clip dùm bạn!

Rất có thể do sóng 3G khu vực của bạn đang sống yếu thôi! thank bạn nhìu. mà làm sao post được vậy đó bạn???

---------- Bài thêm lúc 14:15 ---------- Bài trước là lúc 14:14 ----------

lolbp D-com 3g mình cũng đang xài, nói chung tùy vị trí mình dùng ở đâu thôi, tphcm chạy phà phà...Còn vùng sâu vùng xa, chạy mệt mỏi đấy....chát chít thì ok Mình ở thành phố Bắc Giang. Cũng không miền núi lắm bạn nhỉ

---------- Bài thêm lúc 14:16 ---------- Bài trước là lúc 14:15 ----------

nhatthuong Chậm hơn cả dial-up của mềnh hồi xưa thế có chán không.Mình dùng dcom e173eu 1 đấy.chán hẳn

---------- Bài thêm lúc 14:17 ---------- Bài trước là lúc 14:16 ----------

maihaclau9 Chán thằng 3g Viettel lắm. Hôm qua đi chơi Kiếm Thế diss mạng cái làm thua môn phái. Làm hôm qua điên quá off máy ngay lập tức & mém đập nát con 3G luôn. Nghĩ lại mà mình xui thật ,mấy model khác của VietTel thì không mua mà lại mua trúng con MF 190s. Mình dùng con e173eu1 đấy.cũng cùi lắm.chán hẳn.sẻ chia với ai cùng trong tình trạng như mình.hichic

dca20

Đây là link YT Bạn sẽ lấy từ đoạn sau dấu "="

JbIjU4basD0&feature=player_embedded

Rồi thêm thẻ [YOUTUBE] như dưới

(YOUTUBE)JbIjU4basD0&feature=player_embedded(/YOUTUBE)

Thay dấu () == []

Còn về Dcom Viettel , mình xài vừa hơn 3 tháng rồi, không có gì phải phàn nàn

rugenan

ah.h mình bít làm rồi.thank bạn. còn cái dcom mình vẫn thế.chuối lắm.mình test trên speedtest tối mình up lên.không chịu nổi

Parnell

kái này do nhiều yếu tố,có thể do địa hình bị cản, hay sóng khúc xạ, hay khoảng cách tới trạm phát.

Và một điều qtrọng nữa k biết ae để ý tới k,nhưng đồ mua rẻ bgiờ cũng kém. Cụ thể là dung lượng mua thêm giá rẻ của chủ thớt

Huntingtun

truongk4 kái này do nhiều yếu tố,có thể do địa hình bị cản, hay sóng khúc xạ, hay khoảng cách tới trạm phát.

Và một điều qtrọng nữa k biết ae để ý tới k,nhưng đồ mua rẻ bgiờ cũng kém. Cụ thể là dung lượng mua thêm giá rẻ của chủ thớt chán hẳn với cái mạng viettel này.có bác nào bít cách khắc phục không chỉ em với.cứ thế này đỡ làm sao nổi

Rudi

trongthinhbg_90 chán hẳn với cái mạng viettel này.có bác nào bít cách khắc phục không chỉ em với.cứ thế này đỡ làm sao nổi bạn vừa chọn mạng trên giao diện D-com là UMTS chưa?

tốt nhất là bạn nên gọi cho tổng đài 04.62500119 nhánh 3 để họ cử kĩ thuật xuống test sóng và tốc độ trực tiếp tại khu vực của bạn. lúc đó sẽ có nguyên nhân thôi. TKs.

Các chủ đề có liên quan khác