angeloflove3779

Mình vừa tìm được 1 trang web xem phim rất mượt, không giật tẹo nào. chỉ cần đăng ký tài khoản bằng địa chỉ mail mà cũng không cần xác nhận mail luôn

Anh em hãy truy cập vào:

Trang này cập nhật phim mới mỗi ngày, cùng với đó là 3 chế độ xem: SD, HD và HDPlus. Đảm bảo với anh em là tốc độ load cực khủng, kể cả khi xem chế độ HD!!!

Phim bao gồm rất nhiều thể loại như: Hài hước, hành động, kinh điển, phim bộ, phim viễn tưởng..... và còn rất nhiều thể loại khác nữa!

Cùng với đó là những chuyên mục khác như Âm nhạc, Clip, IRadio, và các kênh truyền hình, tất cả đều xem được với chế độ SD và HD!

Có thể anh em vừa nhìn thấy chữ: Thuê bao 3 ngày, 10 ngày và 30 ngày, tức là phải trả tiền thuê bao mới xem được, nhưng hiện tại anh em có thể xem miễn phí hoàn toàn mà không mất 1 xu nào! Chỉ cần đăng ký tài khoản bằng địa chỉ mail và không cân phải vào mail để xác nhận, anh em có thể xem phim HD miễn phí 3 ngày. sau 3 ngày nếu tài khoản hết hạn, anh em lại đăng xuất và đăng ký tài khoản mới, với địa chỉ mail nào cũng được, chỉ cần không trùng với những mail vừa được đăng ký.

Tất cả chỉ thực hiện trong vỏn vẹn 1 phút là chúng ta vừa có 1 tài khoản mới để xem miễn phí phim HD chất lượng cực cao!

Chúc Anh em xem phim vui vẻ và có những giây phút cực kỳ thoải mái với trang phim này nhé!!!

Nhớ bấm "Thanks" và "Comment" nhiệt tình để ủng hộ tớ nhé !!!

Tuathal

làm phát thử xem thế nào, mình là mình nghiền phim hd online lắm cơ...! chêt vì cái tội ngồi xem phim...ẹc ẹc

Bedford

link chi xem k thoi neu down duoc thi hay do phai dang ky mail nhieu wa.

Neu dang ky nhieu mail to' k nghi duoc mai nao nua

12_A9

IDM bắt Được Link Nhưng Lại Không Dow Đươc ???

Có Bác Nào Biết Cách Dow Không ?

Trang này mới xây dựng mà các bác, vậy nên vẫn hơi ít phim, nhưng mà có vẻ tiềm năng lắm đấy mỗi hôm lại update thêm mấy phim, chả mấy chốc thì các bạn tha hồ mà chọn lựa phim.vả lại phim nào phải có bản HD mới được đưa vào danh sách, chứ mấy phim bm tấn vừa mới ra thì chưa có HD rồi

nguyenhuu_chien

anvantung IDM bắt Được Link Nhưng Lại Không Dow Đươc ???

Có Bác Nào Biết Cách Dow Không ? Mình có cách này nhưng hơi mất time chút. bạn dùng action để ghi lại những gì mình vừa xem trên màn hình rồi xuất ra file là ok vẫn là hd nhé!

0944456153 Mình có cách này nhưng hơi mất time chút. bạn dùng action để ghi lại những gì mình vừa xem trên màn hình rồi xuất ra file là ok vẫn là hd nhé! ùi bác ý đang muốn dùng IDM cho đỡ tốn công bạn ah, mà cách của bạn cho đến hiện tại là khả thi nhất đó.

justpur

phuonghihi506923 Chán vãi tè , xem phim k cả tua được , củ chuối Được voi lại đòi " Hai Bà Trưng "

Các chủ đề có liên quan khác