xaanh22

Cách này có từ lâu nhưng chưa thấy trên vn-z0o0m, up lên cho tất cả người thử

Dùng sim rác vừa hết tiền trong tài khoản, vừa đk 3g trc khi hết tiền (sim sinh viên, uzone, MyZone không dùng được)

chuyển sang gói ezCom bằng ez gửi 888 (0đ vẫn gửi được 888)

tin nhắn báo chuyển thành công bạn rút usb cắm lại là có thể dùng được 3g

cách này hiện tại chưa fix, một số sim báo: "Dịch vụ tạm thời (gian) bị gián đoạn" các bạn thử vào thời (gian) gian khác.

cả 3 sim của mình vừa chuyển thành công, bạn nào không làm được thì nên kiểm tra lại sim,cú pháp gửi tin hay thử thời (gian) gian khác

HSPA Cách này có từ lâu nhưng chưa thấy trên vn-z0o0m, up lên cho tất cả người thử

Dùng sim rác vừa hết tiền trong tài khoản, vừa đk 3g trc khi hết tiền (sim sinh viên, uzone, MyZone không dùng được)

chuyển sang gói ezCom bằng ez gửi 888 (0đ vẫn gửi được 888)

tin nhắn báo chuyển thành công bạn rút usb cắm lại là có thể dùng được 3g

cách này hiện tại chưa fix, một số sim báo: "Dịch vụ tạm thời (gian) bị gián đoạn" các bạn thử vào thời (gian) gian khác.

cả 3 sim của mình vừa chuyển thành công, bạn nào không làm được thì nên kiểm tra lại sim,cú pháp gửi tin hay thử thời (gian) gian khác Dùng vịt teo cũng tạm rồi nên k thik mò nữa , đặt gạch ở đây khi nào có thử phát.

ngocanh18_02

hahaha bên tinhte vs gocmobie ng ta bàn nát nước hết rồi h này mới bay wa đây la làng

cách này của ông tuanphuong gì đấy nhưng vừa fix rồi mấy pác thử đi rùi mất tiền oan

kiss_wind_07

VIETTEL VINA MOBI cái nào cũng có nhưng sẽ không share vì như thế các chuyên viên VT.VN.MB sẽ biết mà fix. ai mò ra tự dùng thôi ^^

Trahern

viettel có cách nào xài miễn phí như vậy không bạn...mình có tới 2 3 cái viettel luôn...chán

Criston

cách bác có usb 3g thì VN làm nhanh chứ để VINA nó fix lỗi. có Cr-ack dc usb 3g Viettel dùng dc sim VINA ko? mình cũng mún thử

Brittain

haha, vậy là ai cũng biết cách xài miễn phí nhưng sợ nhân viên VT, MB, VN biết nên không nói ra kẻo người ta fix.

(lừa tình)

xu_nhok_9x

Nêu fix thì vina fix lâu rôi.hiên tai cách này vân dùng bình thuong .chúng nó chỉ muôn dùng môt minh nên mơi kêu fix đấy

Các chủ đề có liên quan khác

Các chủ đề có liên quan khác