hakusho2512

Mình thấy có 1 số bạn vẫn chua hỉu lắm.Sau đây mình sẽ chỉ dẫn chi tiết.Trước tiên bạn phải đăng ký 1 tài khoản trên viettel portal và đăng nhập

Sau khi đăng nhập xong, các bạn vào mục " gửi tin nhắn sms" sẽ hiện ra như thế này :

Sau đó các bạn thoải mái nhắn tin sao cho còn 1 tin nhắn thôi hay hơn cũng được

Sau đó bạn click vào chỗ xem "Tin vừa gửi"

Sau đó các bạn click "Xóa" để xóa hết các tin nhan cũ đi

Và cuối cùng các bạn chọn "Gửi sms" thì hệ thống sẽ reset lại 10 tin nhan như ban đầu

P/S:Chỉ nhan tin trên trang web nha !!!!

Bạn nào làm theo các bước trên và thành công thì thank mình cái nha.hihi

Mấy bác đến nt trên web còn không biết chỗ nào, chứng tỏ từ trước tới giờ chưa bao giờ sử dụng cái này

Nếu vậy thì mình nghĩ các bạn cũng không cần thiết phải tìm hiểu kiểu nt không giới hạn này làm gì đâu

Thank bạn, bài viết hay

quynhtramqx

Mấy bạn có xài sim viettel và hay nhan tin tren web thì mình mới chỉ dẫn dc.De khi nào minh rảnh sẽ up hình chỉ dẫn cụ thể lên.Chào !!!

kate_pham3

Mobifone thì mình thấy bạn mình xài rồi, nt free nhưng được bao nhiêu tin nhắn thì không biết Còn viettel thì mới nghe luôn. Nhưng tin nhắn nội mạng chỉ 200d/tin, đăng nhập ra vô cũng mệt

vietkute1503

Dragon9x Mấy bác đến nt trên web còn không biết chỗ nào, chứng tỏ từ trước tới giờ chưa bao giờ sử dụng cái này

Nếu vậy thì mình nghĩ các bạn cũng không cần thiết phải tìm hiểu kiểu nt không giới hạn này làm gì đâu

Thank bạn, bài viết hay Trước không biết, giờ muốn biết có sao không bạn!

Dragon9x Mấy bác đến nt trên web còn không biết chỗ nào, chứng tỏ từ trước tới giờ chưa bao giờ sử dụng cái này

Thank bạn, bài viết hay Người ta không biết thì mới hỏi. bạn ngạo mạn quá. có phải cái gì ai cũng đều biết hết đâu. chủ của topic này lần sau post bài thì nên có chỉ dẫn cụ thể hơn trên cả hình ảnh nữa.

Somhairle

Đăng kí nick, xác thực số đt. vào đó mới có bạn ah!

Tiếng Việt không chịu khó tìm hiểu đi chứ,

có phải trẻ lên 3 đâu mà chỉ dẫn từng click một!

missnhoc_9x

Thank bạn, bài viết hay ngạo mạn .ai biết cũng từ không biết mà lên cả.đừng phán nt bạn ạ

huahaonam2008

MÌnh vừa thực hiện thành công. số lượng tin nhắn tiết kiệm cũng được vài tram tin nhắn trên ngày. thanks chủ thớt chia sẽ kinh nghiệm cực hay.

Thank bạn, bài viết hay ông bạn này pro nhỉ!chắc sinh ra cái biết hết tất cả đây mà

Các chủ đề có liên quan khác