Syvwkh

Trang Chủ Đăng Ký :

Hỗ Trợ Đồng Bộ Hóa :

Trang lưu trữ tập tin trực tuyến phổ biến nhất hiện nay là Dropbox vừa thông báo tăng gấp đôi mức thưởng dung lượng từ 250MB lên thành 500MB/lần khi bạn mời được thêm bạn bè của mình sử dụng dịch vụ của họ. Cứ mỗi một lần giới thiệu Dropbox cho bạn bè và người đó đăng ký thì dung lượng của bạn sẽ tăng thêm 500MB sử dụng vĩnh viễn, bạn có thể mời thành công tối đa là 32 người với tổng mức thưởng lên tới 16GB. Người được bạn mời sử dụng cũng sẽ được hưởng phần thưởng này (500MB).

Trong khi đó nếu bạn sử dụng tài khoản Pro (có phí) thì mức tặng sau mỗi lần giới thiệu thành công là 1GB và tăng tối đa 32GB nếu bạn mời được 32 người. Dropbox đồng thời (gian) cũng chỉ dẫn một số cách để bạn có thể giới thiệu dịch vụ đến bạn bè của mình .

Trang Chủ Đăng Ký : Theo TheNextWeb

Cách Tự Mình Nhận 16 GB Dữ Liệu :

Yêu Cầu :

Kiên trì

SoftWare thay đổi địa chỉ MAC : ( phù hợp XP , Vista và 7 không biết có hỗ trợ không )

SoftWare Dropbox trên windows :

Cách thực hiện :

Sau khi vừa đăng ký 1 acc chính của Dropbox thì đăng nhập acc đó vào trang chủ Dropbox.com nhìn vào góc phải sẽ thấy acc của mình , sổ thanh trạng thái acc ra và chọn Settings .

Chọn mục Referral status , kéo xuống dưới cùng click vào dòng " Invite more people to join Dropbox! "

tại đây có thể gửi email , facebook mời bạn bè , hay lấy code để mời . Code ở ngay cuối .

vd của mình là

copy code đó và paste vào trình duyệt để đăng ký ( acc ảo không cần email thật , chỉ cần nhớ pass . Khi đăng ký sẽ gặp trường hợp nó Auto down dropbox về , cứ cancel không down là dc ) .

vd vừa đăng ký dc 2 : [email protected][email protected]

B2 : remove Dropbox ra khỏi máy , cài soft thay đổi MAC ( Cr-ack full luôn ) .

cách xài : bật soft thay đổi MAC , click vào Random rồi bấm vào Update MAC , cài lại chương trình Dropbox và chọn đăng nhập tài khoản , nhập vào tài khoản ảo vừa tạo trước đó ( vd [email protected] ) khi vừa đăng nhập thành công ( thấy dc khung chọn 2gb , .... ) thì bấm dấu x ngay góc tắt đi .

Rồi chuyển qua soft thay đổi địa chỉ MAC , click vào Random rồi bấm vào Update MAC , mở lại dropbox ( trong thanh Start >> All Programs >> Dropbox ) đăng nhập tài khoản ảo tiếp theo ( vd : [email protected] ) . Cứ vậy mà tự Clone cho acc MAX 16GB .

Khi vừa cảm giác đủ dung lượng thì làm như trên rồi đăng nhập lại acc chính của mình và tận hưởng thành quả .

Gawain

Nhanh thật, định viết bài thông cáo đại chúng mà bạn nhanh chân ghê. Tự mình có thể mã 16GB ko?

pinkysmile99

^^ Tất nhiên tự mình có thể max 16gb với cách đơn giản là tạo máy ảo đăng ký rồi cài đặt >> gỡ bỏ , lại cài tiếp cho acc kế ^^ . Chúc bạn nhanh chóng đạt dc 16GB lưu trữ cá nhân .

namviet_navico

bạn nào chưa đăng ký thì đăng ký bằng link này để cả m và bạn đều được 500mb nha:

12_43

bạn ơi sao mình k clone được nhỉ làm đúng theo cái này tài khoản nó toàn Ineligible

Các chủ đề có liên quan khác