anhhungnoo1 phá được khoảng 50mb bác à

gói mimax giờ còn 30k mà bác, tính cả thuê bao tháng 10k nữa Bạn bị bop rầu ak

bị bóp từ chìu đến giờ, mình đang nghịch lại, thấy nãy giờ down cái file 450mb chưa bị rớt mạng, speed vẫn 700kb/s

okie, có lẽ lại được nữa

rainbow_luving

anhhungnoo1 bị bóp từ chìu đến giờ, mình đang nghịch lại, thấy nãy giờ down cái file 450mb chưa bị rớt mạng, speed vẫn 700kb/s

okie, có lẽ lại được nữa Mừng cho bạn, của mình voc từ qua h mà vẫn như thế

Glyn

anhhungnoo1 phá được khoảng 50mb bác à

gói mimax giờ còn 30k mà bác, tính cả thuê bao tháng 10k nữa 30k là sim Sinh viên hả, sim mình dk đầu tháng, xài tới nay vẫn chưa bị bop băng thông

anhchangxibo_cm

hiendkn 30k là sim Sinh viên hả, sim mình dk đầu tháng, xài tới nay vẫn chưa bị bop băng thông Tùy thôi bạn ơy

Adwr

anhhungnoo1 bị bóp từ chìu đến giờ, mình đang nghịch lại, thấy nãy giờ down cái file 450mb chưa bị rớt mạng, speed vẫn 700kb/s

okie, có lẽ lại được nữa Bóp gì đâu bạn. Chẳng qua là do bạn truy cập lúc số lượng truy cập của người dùng 3G nhiều quá nên thế thôi.

qthai_drt

viettell nó fix bóp băng thông theo vùng thôi.

ĐÂY LÀ BẰNG CHỨNG

cùng là 1 cái dcom và cái laptop của mình,ở nhà mình down 25mb bị bóp, vác máy sang nhà bà chị cách đó 10km down test ga?

vẫn cách hạck băng thông cũ?

vậy lí do tại sao?

tidus_3012

xindungiuanh viettell nó fix bóp băng thông theo vùng thôi.

ĐÂY LÀ BẰNG CHỨNG

cùng là 1 cái dcom và cái laptop của mình,ở nhà mình down 25mb bị bóp, vác máy sang nhà bà chị cách đó 10km down test ga?

vậy lí do tại sao?

Lý do là xa nhà thôi

Venjamin

xindungiuanh viettell nó fix bóp băng thông theo vùng thôi.

ĐÂY LÀ BẰNG CHỨNG

vậy lí do tại sao? mình tưởng bạn vừa qua đăng ký cái lỗi nt được vài chục, hay vài trăm GB free max speed rùi chứ.........hix.........vẫn phải hack cách cũ ah?

Còn Vit teo nó fix lỗi thì đúng là theo từng vùng............chỗ nhà mình bị chặn sóng lung tung, tầng 1 thì gần như không có sóng đt như mà khi hack theo cách cũ thì làm ít nhất là 3 lần là lại ngon chạy vù vù .......vậy mà đi xa cách nhà khoảng 3 km.........khu vực thông thoáng, sóng khỏe thì được 1 tẹo là out luôn.........

hoangngoctruu

anhhungnoo1 tin chắc trong box có nội dán. tui đăng bài lên, bọn nó lùng ra địa chỉ IP rùi tra số điện thoại sau đó fix thẳng tay, đưa sô thuê bao của tui vào danh sách đen

thế là từ khi đăng bài này được 30' là bị bóp. các bạn đừng như em mà chịu chung số phận nhá Chết mi chưa. ai pắt lên đây khoe hàng. Không phải anh thằng bán tranh nó chạy mất rồi. khửa khửa. Thì lại mua sim khác. Lo gì.

missu_mrhieu

Dạo này ít dùng Dcom nên không quan tâm lắm đến hack băng thông nhưng mà thấy bác dùng máy 24/24 là thấy hoảng rồi!

Em không có D-Com .. Con laptop của em nó có cái khe cắm sim 3G sẵn rồi.. Cắm vào là dùng được liền.. Có bác nào bẻ khóa loại này chưa ?? Giúp em với !!!

muahoangyen_08

751988 Em không có D-Com .. Con laptop của em nó có cái khe cắm sim 3G sẵn rồi.. Cắm vào là dùng được liền.. Có bác nào bẻ khóa loại này chưa ?? Giúp em với !!! Hình như con laptop của bạn là hãng HP ah? hồi trước nhớ có hãng này liên kết với Vinaphone rồi PR cho mấy cái notebook có sẵn khe cắm sim 3G ở sau khay pin....khổ cái là cứ cắm sim 3G thì không sao.....tháo ra lắp vào lại phải tháo pin nữa cũng ngại thật mà con laptop của bạn chính xác là loại nào vậy?

Ronit

anhhungnoo1 Không biết của các bạn thế nào,riêng của em vịt teo chưa bao giờ fix lỗi em dùng 3 tháng nay rồi (mua hẳn 1 sim học sinh chỉ để DK gói mimax )cứ down tẹt tèn ten, nói thật từ hôm 1-4 đến giờ, em chưa tắt máy hẳn, chỉ restart máy sau mỗi 10h sử dụng thôi (cắm máy down mà ) Còn nhớ mấy tháng trước , bị bóp băng thông , em chỉnh tùm lum trong setting , chẳng hỉu sao giờ cứ down liên tục không bị bóp nữa
Đây và video test ạ: ngon nhỉ...

puppy_s2

boy_QN92 Dạo này ít dùng Dcom nên không quan tâm lắm đến hack băng thông nhưng mà thấy bác dùng máy 24/24 là thấy hoảng rồi! thanks bạn. mình có bao h giám ngắt kết nối mỗi khi k thấy hiện tượng "bóp" nữa đâu

cứ để thế xài cho nó đã

---------- Bài thêm lúc 11:28 ---------- Bài trước là lúc 11:23 ----------

Comtp Chết mi chưa. ai pắt lên đây khoe hàng. Không phải anh thằng bán tranh nó chạy mất rồi. khửa khửa. Thì lại mua sim khác. Lo gì. mày mò 1 hồi nó lại không bóp nữa rùi anh à

kinh nghiệm là anh em cứ kiên trì thực hiện cái thủ thuật cũ, k được 1 lần thì làm nhìu lần

cơ chế hoạt động của VT là thằng nào "cứng đầu" quá => bỏ qua lun

kinh nghiệm nữa là down file nước ngoài chứ đừng down của VN, dễ bị chặn

khi tối h đang chiến file iso game 7,2 gb, xong rùi

---------- Bài thêm lúc 11:35 ---------- Bài trước là lúc 11:28 ----------

751988 Em không có D-Com .. Con laptop của em nó có cái khe cắm sim 3G sẵn rồi.. Cắm vào là dùng được liền.. Có bác nào bẻ khóa loại này chưa ?? Giúp em với !!! loại này cơ chế hoạt động cũng như dcom thông thường thôi mà bác

bác vẫn có thể dùng được cách cũ

mà bác down file driver usb 3g vina này

về cài đặt bình thường sau đó dùng cái soft này truy cập mạng chứ đừng dùng cái soft tiếng anh kia

có cái này thì nó lại tương tự như dcom bình thường rùi

em dùng sim VT nhưng vẫn kết nối bằng loại này, nhỏ gọn, giao diện đẹp hơn

Bradig

Ghost.school Kiểu này chắc mình qua viettel dùng wá Qua đy cho biết quân đội VT

nghinang2010

Vài ngày khi chủ đề fix ,hack bằng thông nguội đi là nổi lên 1 topic khác ..! người lập ra top này thuộc loại nào nhỉ ? đại lý sim viettel ? người KẾT ảo tưởng ra vẽ nguy hiểm ? Ai ngây thơ nhìn cái clip youtube tưởng thật ? lấy gì chứng minh đang dùng gói mimax hết 500mb kg bị bóp mà dow như thế ?

tui xin khẳng định hiện tại : có 2 trường hợp này :

- dùng gói MCTD khi hết 2G ,bị bóp băng thông thì fix băng thông ,mỗi lần fix như thế chỉ tải 186mb là bị bóp lại

- gói mimax thì chỉ 18mb là bóp lại ......không có cách nào khác ...

Có cách khác là do người ảo tưởng nghĩ ra với mục gì gì đó chỉ người đó hiểu mình ...

Các chủ đề có liên quan khác