tronghieuvn Vài ngày khi chủ đề fix ,hack bằng thông nguội đi là nổi lên 1 topic khác ..! người lập ra top này thuộc loại nào nhỉ ? đại lý sim viettel ? người KẾT ảo tưởng ra vẽ nguy hiểm ? Ai ngây thơ nhìn cái clip youtube tưởng thật ? lấy gì chứng minh đang dùng gói mimax hết 500mb kg bị bóp mà dow như thế ?

tui xin khẳng định hiện tại : có 2 trường hợp này :

- dùng gói MCTD khi hết 2G ,bị bóp băng thông thì fix băng thông ,mỗi lần fix như thế chỉ tải 186mb là bị bóp lại

- gói mimax thì chỉ 18mb là bóp lại ......không có cách nào khác ...

Có cách khác là do người ảo tưởng nghĩ ra với mục gì gì đó chỉ người đó hiểu mình ... có bác chưa đủ trình ra vẻ nguy hiểm nez ta ơi

tui cũng dùng mimax mà có bị fix đâu

còn cái video chủ thớt đưa lên do độ phân giải màn hình cao nên chữ nhỏ, nhìn k rõ, k tin ông thử click chuột phải chọn xem trên trang youtube rùi phóng to ra xem, tui phóng ra thấy chữ "bạn đang dùng gói cước hischool hẳn hoi, tk gốc 0d tk KM 204 đ, lưu lượng 0kb, chủ thớt tải file 100mb vs tốc độ Tb 600kb/s và tải xong thì xóa lun

nếu k dùng tẹt thì tải xong ai nở nào xóa lun 1 file 100mb như thế chứ

đúng k nào chủ thớt

---------- Bài thêm lúc 13:53 ---------- Bài trước là lúc 13:51 ----------

mà có khi tên này là ktv viettel gài vào đấy bà con, mạng các ông lỗi tè le, đừng vào đây làm an lòng dân chúng nữa

zenki282

Tui đang dùng E173Eu-1, sim viettel đăng ký gói Mimax. Xin thưa với các bạn là hack được băng thông nhưng chỉ được 20 đến 25Mb là bị về băng thông 2G. Hiện tại mình đang ở Đồng Nai

gau_buppi

tronghieuvn Vài ngày khi chủ đề fix ,hack bằng thông nguội đi là nổi lên 1 topic khác ..! người lập ra top này thuộc loại nào nhỉ ? đại lý sim viettel ? người KẾT ảo tưởng ra vẽ nguy hiểm ? Ai ngây thơ nhìn cái clip youtube tưởng thật ? lấy gì chứng minh đang dùng gói mimax hết 500mb kg bị bóp mà dow như thế ?

tui xin khẳng định hiện tại : có 2 trường hợp này :

- dùng gói MCTD khi hết 2G ,bị bóp băng thông thì fix băng thông ,mỗi lần fix như thế chỉ tải 186mb là bị bóp lại

- gói mimax thì chỉ 18mb là bóp lại ......không có cách nào khác ...

Có cách khác là do người ảo tưởng nghĩ ra với mục gì gì đó chỉ người đó hiểu mình ... em đang là sinh viên, chủ đại lý gì đâu anh

hoatuyet_love

anhhungnoo1 em đang là sinh viên, chủ đại lý gì đâu anh Cho e hỏi bác chủ topic dùng sim sv là loại nào thế?? mình có cái sim sv mỗi tháng tặng 500mb, chả đáng gì, mình muốn đăng ký mimax 20k/tháng (chúng nó nt bảo km tháng này, bt là 40k/ tháng ý) không biết có dc không nhỉ??? hay lại phải như các bạn trong ketnooi.com/forum nói là nên mua cái sim thường 50 tk 100 dễ hack băng thông hơn??? Mong bác chỉ giáo

Các chủ đề có liên quan khác