utphuong_18

E173 mình xài cả ngày vẫn ok, có hơi nóng tí, bị rớt mạng hai lần, chưa xài Mf190s, nhưng mình vẫn vote cho E173 ở chỗ vẫn hack được băng thông lại xài 3 mạng

vtuccm04

cái nào cũng tốt bác ạ ! cùi nó cất mẹ goy` ! bác KẾT cứ mua em đang sài e173eu-1 ! thấy tốt em nói bác mua cái ấy còn bác có lúa gạo thì bác mua !

atv_24h

cám ơn mấy bác chia sẽ. Chiều qua em mua cái E173 sáng nay qua viettel đổi lại MF190s hên quá nó kêu hết MF190s nên không đổi được ^^

magtarita

Chất lượng như nhau, đều có chung bệnh là chập chờn khi quá nóng, tất nhiên không phải con nào cũng bị nhưng tỷ lệ dính lỗi tăng theo thời (gian) gian sử dụng và nhà mạng nó không chịu bảo hành cái này.

Lúc trước mới ra, Viettel có mấy con MF100 và E1550 rõ tốt, nhưng giờ không sản xuất nữa, cũng có thể do 3.6 hoạt động ít nóng hơn 7.2 Mbps.

Nếu nhu cầu phải dùng nhiều, cần trâu bò thì bạn xài Datacard 3G hay Router 3G luôn á, do đặc điểm thiết kế và vận hành của nó.

Một số USB 3G cao cấp thì linh kiện chịu nhiệt tốt hơn và có thêm mạch tản nhiệt nữa nhưng giá thường cao hơn gấp đôi nên khá là hao lúa.

Abrahan

1 vote cho dcom173Eu-1 .Hehe, em cũng dang dùng D-com 173Eu-1 bác ợ, thấy khá ổn mặc dù đôi lúc em nóng muốn đập nó @@

Các chủ đề có liên quan khác