vanduongnvnv Đó là nghệ thuật cãi đấy bạn à

Ngày trước t học luật, nhưng được sang năm 2, thấy không có khả năng nên bỏ

không biết còn tỏ ra nguy hiểm

---------- Bài thêm lúc 10:03 ---------- Bài trước là lúc 10:03 ----------

Viettel chỉ dành gói cước này cho sinh viên học sinh đang dùng điện thoại hay usb 3G thôi...nên không biết cái gì thì stop lại...và nữa là gói cước này dùng cho sinh viên học sinh lướt web trong quá trình học tập, chứ không phục vụ công chuyện download game hay nhạc,phim nha

Lambn không biết còn tỏ ra nguy hiểm

Viettel chỉ dành gói cước này cho sinh viên học sinh đang dùng điện thoại hay usb 3G thôi...nên không biết cái gì thì stop lại...và nữa là gói cước này dùng cho sinh viên học sinh lướt web trong quá trình học tập, chứ không phục vụ công chuyện download game hay nhạc,phim nha
Hài Hình như anh chưa nói câu nào liên quan tới chuyện gói cước này dành cho thuê bao di động nào thì phải

ai_hoi

Viettel chỉ dành gói cước này cho sinh viên học sinh đang dùng điện thoại hay usb 3G thôi...nên không biết cái gì thì stop lại...và nữa là gói cước này dùng cho sinh viên học sinh lướt web trong quá trình học tập, chứ không phục vụ công chuyện download game hay nhạc,phim nha Nếu viettel nó cho xài 3g hoàn toàn thì cho 500MB làm gì, nếu tương tự nhau thì 2 cái tốc độ 3g với tốc độ thông thường nó phân biệt ra làm gì??

người thông minh là người biết lắng nghe ý kiến bạn àh

Dai Huu Tin em khong phai là sinh vien co dung duoc không vay Không phải là SV thì cứ nhờ bạn, em gái bồ bịch là SV đăng kí giúp. Mình thì toàn mua sim rác thôi chứ sim SV dùng nguy hiểm lắm.

kuron56

tháng này mới làm cái sim mất 60k để đăng kí, xài được 5 hôm mà không bị bóp băng thông

---------- Bài thêm lúc 10:53 ---------- Bài trước là lúc 10:49 ----------

3G mà tốc độ thế này sao nè

Agamx Bị bóp băng thông không có nghĩa là đang ở trên nền 2G các thým nhé. Đâu ai bảo là nền 2G đâu bạn, tốc độ 2G chứ , bạn chả chịu đọc kĩ gì cả !

tuanvuanhus

hiendkn tháng này mới làm cái sim mất 60k để đăng kí, xài được 5 hôm mà không bị bóp băng thông

---------- Bài thêm lúc 10:53 ---------- Bài trước là lúc 10:49 ----------

3G mà tốc độ thế này sao nè
bác vậy là ngon rồi, tui sóng 99% mà có lúc xuống còn có 250kb/s àh

LamHong_River

Viettel chỉ dành gói cước này cho sinh viên học sinh đang dùng điện thoại hay usb 3G thôi...nên không biết cái gì thì stop lại...và nữa là gói cước này dùng cho sinh viên học sinh lướt web trong quá trình học tập, chứ không phục vụ công chuyện download game hay nhạc,phim nha Bạn lại nhầm rồi gói cước này ( MIMAX ) dành cho tất cả người nha bạn , chẳng qua VT ưu đãi giảm 50% giá cước cho HS-SV thôi , và 1 điều nữa là bạn nói : " và nữa là gói cước này dùng cho sinh viên học sinh lướt web trong quá trình học tập, chứ không phục vụ công chuyện download game hay nhạc,phim nha" bạn nói câu này thì nên nghĩ lại đi , mình mà không biết mình sẽ không phát ngôn liều thế này đâu !

DT2_VIP

mình đang dùng sim hischool mà sao lúc nãy vừa đăng kí mimax lại mất 50k nhỉ. huhu

utphuong_18

boomstar9x mình đang dùng sim hischool mà sao lúc nãy vừa đăng kí mimax lại mất 50k nhỉ. huhu Vì nếu trong t4 mới ĐK thì VT vẫn trừ 40k tiền thuê bao MIMAX cùng 10k thuê bao 3G của bạn và sẽ cộng trả bạn 20k vào trước 06/05 . Thân !

Portier

từ dcom rồi.chuyên wa vnpt với megavnn basic , bt 320KB/60KB, nói chung là tạm ổn

DCOM đắt quá và chỗ mình cũng k có sóng , hic

rugenan

toankidvd2807 Vì nếu trong t4 mới ĐK thì VT vẫn trừ 40k tiền thuê bao MIMAX cùng 10k thuê bao 3G của bạn và sẽ cộng trả bạn 20k vào trước 06/05 . Thân ! thanks bạn nhé

---------- Bài thêm lúc 12:11 ---------- Bài trước là lúc 12:11 ----------

2anhcu2 ai chỉ dẫn hack băng thông với ............... google đi bạn

Freddy

đã là học sinh, sinh viên thì cái nào tiết kiệm thì xài thui, không lẽ chỉ xài wifi ở trường, về nhà thì ra tiệm cafe ngồi đồng àh, mà bác xài Mimax lâu chưa mà có kinh nghiệm "độc" quá vậy?

Các chủ đề có liên quan khác