littledream77

Mới nhận được tin nhắn gói mimax dùng cho sim sinh viên 20k một tháng. . Bẻ khóa băng thông nữa là 30k một tháng tẹt ga luôn kìa

khuugiactinh_95

minhtan637 từ trứoc tới giờ mình cứ 50k 2 tháng cái này không phải bị fix rôi ah. tài khoản âm là không kết nối được

irvine00_54

Sao mình không có nhỉ? Dùng Dcom từ ngày đầu giờ mới biết có mấy vụ hack hay phá băng thông gì đó. Gói cước mimax 20k là thế nào vậy bạn

kiemcoiam Sao mình không có nhỉ? Dùng Dcom từ ngày đầu giờ mới biết có mấy vụ hack hay phá băng thông gì đó. Gói cước mimax 20k là thế nào vậy bạn mimax cho sim sinh viên là 20k một tháng

hoaithuong209

tài khoản âm vẫn vào web và download bình thường. mình đang dùng nek:^^!, 30k 1thang down với tốc độ 450-600kb/s. các bạn cứ yên tâm dùng Gói MIMAX vẫn bẻ băng thông bình thường. Tùy tưng khu vực tỷ lệ thành công sẽ khác nhau......

ai chỉ mình cách hack băng thông cho e137eu-1 đi.

mình làm thử theo mấy cách trên mạng mà không được. chậm lắm. kết nối bình thường thì lâu lâu lại thành 3G. lát sau lại tụt về 2G. chán

red_pumpkin_90

hjc sao e đâu cần hack j đâu. xài hết 500mb rùi mà nó có bóp đâu. down max đường truyền lun. giao động 85 - 95% tốc độ tối đa.

tháng trước e mua 1 cái sim rác 45k về đk. sáng nay thấy tk -50k không vào mạng dc. e bắn cho nó 1k thì vào mạng bình thường hihi

xài hơn tháng rùi mà hk thấy bóp băng thông j cả. thíc ghê

Torrey

hjx, tui tháng nào cũng hết 50k, âm tiền đâu có vào mạng được đâu

domdom67

angellove1888 hjx, tui tháng nào cũng hết 50k, âm tiền đâu có vào mạng được đâu Bạn dùng thấy thế nào nhỉ

Tốc độ cao hok nhỉ

Dùng như thế nào bạn

RedHot_RuaDaiKa

van.hung Mới nhận được tin nhắn gói mimax dùng cho sim sinh viên 20k một tháng. . Bẻ khóa băng thông nữa là 30k một tháng tẹt ga luôn kìa

Sao bẻ khóa băng thông mà mất 30k nữa nhỉ

Các chủ đề có liên quan khác