isabel_wu

có lẽ mình nói các bạn sẽ không tin chứ mình dùng đăng kí gói mimax sau khi sử dụng hết 500Mb vẫn down dc 600kb/s bình thường thật đấy

xara_IT

bathanh1109 Dùng fá băng thông thế này cũng được. Nhưng mình có cách dùng khác hay hơn với mạng vina. không bị bóp băng thông nhưng vẫn mất tiền.(5đ/1lần truy cập mạng.Down bao nhiêu thì tuỳ miễn đừng ngắt kết nối.1 tháng mình chỉ dùng trọn gói hết 1-2 ngàn thui à. tính ra quá rẻ luôn.Nói có vẻ khó tin nhưng các bạn cũng biết vina trừ cước offline.Lợi dụng sơ hở đó mà dùng 3G giá rẻ ! bác chỉ cho em cách dùng của vina với chỗ em không dùng dươc vietten Thank bác trước [email protected]

zill_n_zill

bathanh1109 Dùng fá băng thông thế này cũng được. Nhưng mình có cách dùng khác hay hơn với mạng vina. không bị bóp băng thông nhưng vẫn mất tiền.(5đ/1lần truy cập mạng.Down bao nhiêu thì tuỳ miễn đừng ngắt kết nối.1 tháng mình chỉ dùng trọn gói hết 1-2 ngàn thui à. tính ra quá rẻ luôn.Nói có vẻ khó tin nhưng các bạn cũng biết vina trừ cước offline.Lợi dụng sơ hở đó mà dùng 3G giá rẻ ! hot vậy sao không đưa lên nhỉ

thehetoi_8x

bathanh1109 Dùng fá băng thông thế này cũng được. Nhưng mình có cách dùng khác hay hơn với mạng vina. không bị bóp băng thông nhưng vẫn mất tiền.(5đ/1lần truy cập mạng.Down bao nhiêu thì tuỳ miễn đừng ngắt kết nối.1 tháng mình chỉ dùng trọn gói hết 1-2 ngàn thui à. tính ra quá rẻ luôn.Nói có vẻ khó tin nhưng các bạn cũng biết vina trừ cước offline.Lợi dụng sơ hở đó mà dùng 3G giá rẻ ! Ngon vậy,bác share cho mình với,hôm nào unclock con E1750 xong rùi sài thử Vina như bạn xem dc hem

bathanh1109 Dùng fá băng thông thế này cũng được. Nhưng mình có cách dùng khác hay hơn với mạng vina. không bị bóp băng thông nhưng vẫn mất tiền.(5đ/1lần truy cập mạng.Down bao nhiêu thì tuỳ miễn đừng ngắt kết nối.1 tháng mình chỉ dùng trọn gói hết 1-2 ngàn thui à. tính ra quá rẻ luôn.Nói có vẻ khó tin nhưng các bạn cũng biết vina trừ cước offline.Lợi dụng sơ hở đó mà dùng 3G giá rẻ ! cái này hìnhcoi nhưtrừ cước off mà. mình vào mạng vina down tẹt ga lun mà vô check tài khoản thì chả thấy mất đồng nào ham hố down vừa 1 chặp thì không down được nữa hôm sau kiểm tra tài khoản thì là hết tiền

minh852002n

naruto493 Test trên DCOM 3G MF-190S

Từ 70Kb/s => 700kb/s

---------- Bài thêm lúc 06:32 ---------- Bài trước là lúc 06:31 ----------

Chúc các bạn thành công Tưởng cái gì chứ cái này xưa như Trái Đất. Mình vừa từng phá của Viettel gần cả trăm GB rồi ==

nho_1988

Agamx Chủ yếu lách luật để sống thôi bạn. Nếu vừa là dân luật mà còn lách luật à, vi phạm nha bạn. Hihi

love_story_0880

ngoichocodon cái này hìnhcoi nhưtrừ cước off mà. mình vào mạng vina down tẹt ga lun mà vô check tài khoản thì chả thấy mất đồng nào ham hố down vừa 1 chặp thì không down được nữa hôm sau kiểm tra tài khoản thì là hết tiền bạn batthanh1109 cũng nói là chừ cước off mà nhưng mà bạn biết làm sao để nó không bị mất nhiều tiền mới là cái quan trọng cơ

rockfan_u2

day la phan mem ket noi dcom nhan nhat2012
hoac

nonlimit

Hồi trước sài Dcom thấy tốn quá, nên kéo dây mạng về dùng. Giờ kéo rồi thì thấy giang hồ hack ầm ầm.

Chou_Chou

mình chưa sài vina nhưng nếu bạn ở trên vừa nói vậy thì mình nghĩ là kiếm 1 cái sim không có tiền sau đó dùng sim khác mỗi lần bắn vào sim hết tiền đó vài đồng để sài phải vậy không nhỉ

tj_xjnh

binsieunhan mình chưa sài vina nhưng nếu bạn ở trên vừa nói vậy thì mình nghĩ là kiếm 1 cái sim không có tiền sau đó dùng sim khác mỗi lần bắn vào sim hết tiền đó vài đồng để sài phải vậy không nhỉ Làm như chú này là đúng nè mấy bạn. Mỗi lần muốn vào mạng thì dùng sim khác bắn vào sim Vina đó vài đồng thử xem.

tieuly_hihihaha

Agamx Làm như chú này là đúng nè mấy bạn. Mỗi lần muốn vào mạng thì dùng sim khác bắn vào sim Vina đó vài đồng thử xem. thiên tài là vậy đóa a nói là hiểu liền

ai đời mấy người cứ úp úp mở mở . share không share cứ đi khoe hàng

binsieunhan thiên tài là vậy đóa a nói là hiểu liền

ai đời mấy người cứ úp úp mở mở . share không share cứ đi khoe hàng Oài..."mèo lại khen mèo dài đuôi" hả Hiếu?!

Agamx Oài..."mèo lại khen mèo dài đuôi" hả Hiếu?! mà tính ra dùng cách đó có hiệu quả kinh tế bao nhiêu đâu nhỉ :-l . mỗi lần bắn cũng mất hết mấy k cước phí bắn . 30 ngày cứ thế mà nhân lên ~~~> không ghiền

khanh_tatuan

binsieunhan mà tính ra dùng cách đó có hiệu quả kinh tế bao nhiêu đâu nhỉ :-l . mỗi lần bắn cũng mất hết mấy k cước phí bắn . 30 ngày cứ thế mà nhân lên ~~~> không ghiền Theo anh thì rẻ nhất vẫn là gói mimax với sự ưu đãi của sim rác viettel thôi.

LOVE_STORY

Agamx Theo anh thì rẻ nhất vẫn là gói mimax với sự ưu đãi của sim rác viettel thôi. haiz. nếu mà lướt web chơi game thường thường thì cũng không tốn mạng lắm. nên xài gói internet không giới hạn MINMAX hay MIU là ok roài. chủ yếu là coi film hay down load thôi

Leith

ngoichocodon haiz. nếu mà lướt web chơi game thường thường thì cũng không tốn mạng lắm. nên xài gói internet không giới hạn MINMAX hay MIU là ok roài. chủ yếu là coi film hay down load thôi Chổ bạn có thể dùng gói mimax mà không bị "bóp" à?!

Các chủ đề có liên quan khác