Keandre

tình hình là tài khoản chính có 30k. tài khoản KM có 100k không biết có đăng kí được MCTD 120k của vittel không nhỉ các pồ??

cobe_doihon9150

Mình TK có 10K vẫn đăng ký MCTD bình thường vì mức cước tối đa khi đăng ký không trừ 120K luôn mà chỉ ghi nhận trên hệ thống và giám sát TK của bạn. khi bạn dùng đủ 120K hay 2GB thì hệ thống bắt đầu dừng trừ cước và giới hạn tốc độ download xuống nền băng thông 2G.

hoaithuan

naruto493 Thực ra MCTD chỉ mất 80k thôi. hôm nay khuyến mại 50% => nạp 80k =120k rồi 70k thôi, xài gói PC chỉ 100K/thang

Kelle

naruto493 Thực ra MCTD chỉ mất 80k thôi. hôm nay khuyến mại 50% => nạp 80k =120k rồi Sâu Lùn 70k thôi, xài gói PC chỉ 100K/thang

các bạn nói bé thuị

chứ bác 62500119 bên viettel bác ấy lại thay đổi quy định thì ăn cám cả lũ đó

heomay_7

Sâu Lùn 70k thôi, xài gói PC chỉ 100K/thang Rẽ thế bác,chắc hôm nào chuyển sang MCTD sài quá ,

Lúc trước nghe các bạn trong Forum nói mua sim Tomato sài Mimax dc 2 tháng,

nhưng mình chỉ sài có 1 tháng thì bị nó cắt mạng

Sài MCTD còn dc 200MB ,chứ sài Mimax dc có 25MB thì lại phải hack tiếp,nên mỗi lần

Down phim thì cực khổ quá

quynhmai250 Rẽ thế bác,chắc hôm nào chuyển sang MCTD sài quá ,

Sài MCTD còn dc 200MB ,chứ sài Mimax dc có 25MB thì lại phải hack tiếp,nên mỗi lần

Down phim thì cực khổ quá Đã rẻ hơn MCTD.

black_cat

Cứ đăng kí đi đừng nên lo lắng về TK chính hay phụ nhe bạn, cái vụ trừ TK phụ trước đã có từ lâu rồi.

Sâu Lùn 70k thôi, xài gói PC chỉ 100K/thang Gói này như thế nào vậy bạn? mình đang xài gói 120k nè.... hơi mắc hơn của bạn! bạn cho mình xin rõ hơn gói 100k ấy đi

nhutuyet1989

Down phim thì cực khổ quá mimax cũng k rẽ hơn bao mà,

hoatinhyeu_1001

Down phim thì cực khổ quá Hé hé. Hối sáng do sóng không ổn định nên bị dis thôi. Giờ vẫn vi vu bợn nhé! Để đầu tháng mua sim rác test mimax xem sao.

phuongpeony

hix nạp tiền để đầu tháng đăng kí. nếu hôm nay đăng ký thì tới ngày 23 tháng sau mấy hết à các bạn hay là hết tháng là hết vậy.

vietkute1503

Bác nào cho mình hỏi..mình đang xài gói max 120k...sắp hết tháng rồi...sang thắng sau mình có cần đăng kí lại ko???

Và Sim dcom 3g có đăng kí được gói Mimax dk ko?

trangiangdon

duy_blue88 hix nạp tiền để đầu tháng đăng kí. nếu hôm nay đăng ký thì tới ngày 23 tháng sau mấy hết à các bạn hay là hết tháng là hết vậy. Nạp tiền để đầu tháng đăng kí.Hết tháng là hết nha bạn

disney_showroom

Down phim thì cực khổ quá tk 50 50

thì bác bắn thêm 1k vào

vì mình mua 50 65 mà

---------- Bài thêm lúc 22:24 ---------- Bài trước là lúc 22:23 ----------

jincute Bác nào cho mình hỏi..mình đang xài gói max 120k...sắp hết tháng rồi...sang thắng sau mình có cần đăng kí lại ko???

Và Sim dcom 3g có đăng kí được gói Mimax dk ko? tự gia hạn

sim dcom không dk được minmax

Các chủ đề có liên quan khác