chodomyeu Chặn refer từ Vnz rồi mà. Chắc bạn chủ topic nên thông báo với Admin và Mod để báo với các thành viên khác trong forum mà chưa biết đến lỗi này của MediaFire nhé , nếu không nhiều người tưởng nhầm là tài nguyên mạng vừa bị xóa thì uổng lắm ở đâu chả bị không phải là chặn refer từ VNZ bạn nhé

phan_quynh_thu

cho minh hoi

minh chuyen wa mediafile bi loi day ma sua khong dc ai giup voi

P©tur

Đồng ý với cách 1 và 2. ĐẶC BIỆT CẤM DÙNG CÁCH 3 VÀ 4 NẾU CÁC BÁC DÙNG CÁCH 3 VÀ 4 LÀ ACC UP FILE ĐÓ BỊ KHÓA LUÔN KHỎI CÓ LINK MÀ FIX ĐỂ DOWN ĐÂU

angel_of_dead_91 Đồng ý với cách 1 và 2. ĐẶC BIỆT CẤM DÙNG CÁCH 3 VÀ 4 NẾU CÁC BÁC DÙNG CÁCH 3 VÀ 4 LÀ ACC UP FILE ĐÓ BỊ KHÓA LUÔN KHỎI CÓ LINK MÀ FIX ĐỂ DOWN ĐÂU sáng giờ toàn dùng cách 4.

Amott

Xác định nguyên nhân là mediafire chặn file có bài đăng từ các site có film xxx hay đăng nhiều soft Cr-ack vi phạm bản quyền,ketnooi.com/forum vào tầm ngắm roài...

angel_of_dead_91 Đồng ý với cách 1 và 2. ĐẶC BIỆT CẤM DÙNG CÁCH 3 VÀ 4 NẾU CÁC BÁC DÙNG CÁCH 3 VÀ 4 LÀ ACC UP FILE ĐÓ BỊ KHÓA LUÔN KHỎI CÓ LINK MÀ FIX ĐỂ DOWN ĐÂU ặc. Thế đứa nào nó vẫn dùng cái đó để get link thì acc em teo hả bác. Sao lạ vậy?

tacnep ở đâu chả bị không phải là chặn refer từ VNZ bạn nhé Bạn thử vào trang này xem có bị chặn không nhé : (forum game mô phỏng - The Sims Series ) , link down 1 file của nó đây , bạn cứ vào từ trang đấy xem :

diemtrang7588

tacnep ặc. Thế đứa nào nó vẫn dùng cái đó để get link thì acc em teo hả bác. Sao lạ vậy? Tớ suốt ngày dùng acc vẫn OK mà có sao đâu

Các chủ đề có liên quan khác