Quinn

heykid thớt dung loại bao nhiêu ?Mbs vậy, của e là 7,2Mbs

---------- Bài thêm lúc 10:50 ---------- Bài trước là lúc 10:48 ----------

tốc độ tối đa của dcom loại 7,2Mbs là 921,6 kb/s à các bạn ơi, tốc độ d-com 3g có thể đến 1.2 mb/s cơ đấy, đó là ''hiện tượng '' mà tui cũng không giám tin vào mắt mình, dịp tết này nè, đi xuông Thạnh Hoá- Long An ở vùng kinh tế mới ( chắc không ai sài d-com) sóng thì hết mức và tui đã down Opera 11.6 vs tốc độ 1.2mb/s cơ đấy, tiết là cái laptop lạ quá nên không thấy cái nút chụp cho các bạn xem, dow avira 2012 ( 2gb miễn phí mà) thì tốc độ luôn nằm ở >= 1mb/s lâu lâu hạ xuống 900 kb/s nhưng lên liền, mốc cao nhất tui thấy là trên 1,2mb/s đấy

tui down thằng avira 2012 đó chưa quá 2 phút, tui đã không tin vào mắt mình luôn mà. ghê thịệt

HEO_TAMYHU

Vậy các nhà mạng nói sóng 3G làm gì nữa, làm thế này mất công, lừa khách hàng à, phải khẳng định chất lượng mới đi công bố chứ. Trong thời (gian) gian vừa qua mình thấy nhiều bạn vừa có nhiều cách để làm cho cái Dcom của mình hoạt động tốt hơn mà cái này đáng lẽ ra là công chuyện của các nhà mạng, còn không chúng ta hãy cùng nhau nói KHÔNG với 3G

milo_buffo

pokemon321 Chảo D-com độc nhất Miền Bắc, nguyên liệu :1 cái vung xoong, 1 đế đèn học, 1 dây usb

pó tay.com phục các bác

thanks các bạn đã chia sẽ kinh nghiệm

Gara

sao bài viết hay thế này mà lại rơi vào quên lãng tất cả người cùng úp vì 1 dcom 3G không rớt mạng

mình nói là không rớt mạng và không bao h rớt mạng chứ không nói là tăng tốc độ dowloa lên đến 1.2mb các bạn chưa đọc kỹ thì đừng chém

các bac cùng úp cho cái topic này được nhiều người biết đến nào

fpt68

0909096248 thằng này dùng WiFi chứ có phải 3G đâu nhìn hình chụp thì biết ngay. sóng wifi của ló net căng. Chuẩn mem.... Bác này "quên" che cột sóng wifi

bongchay

0909096248 thằng này dùng WiFi chứ có phải 3G đâu nhìn hình chụp thì biết ngay. sóng wifi của ló net căng. à cái này nói luôn là mình dùng vinaphone sóng yếu nên nó chuyển sang kết hợp với mobi nên nó mới lên được 5 cột nét căng như vậy và cũng chính lúc này dowload lên tới 1.2 mb chứ gian dối làm gì hả các bác

Các chủ đề có liên quan khác