dung_hitle

Ko hiểu sao con PC xài firefox 9.0 của em cứ vào web được một lúc la đơ, đang phải xài tạm chrome nhưng quen xài firefox rồi nên muốn sửa được cái lỗi này, ai biết chỉ giùm với. windows em chạy ổn đinh, không virut và máy cấu hình cũng không phải là yếu Đã cài lại firefox vẫn không được

love.dandelion

máy mình dùng FF bản 9 bình thường. chẳng sao cả. Bật khoảng 8 tab trở lên là bắt đầu giật rồi, nhất là lại bật trang nào nhiều flash quảng cáo, xem video.

Akiba

khongvanlam máy mình dùng FF bản 9 bình thường. chẳng sao cả. Bật khoảng 8 tab trở lên là bắt đầu giật rồi, nhất là lại bật trang nào nhiều flash quảng cáo, xem video. trình duyệt nào chả vậy, quảng cáo và flash là kẻ thù không đội trời chung của người dùng internet mà

Mình cũng vậy máy cấu hình cao mà bật FF lên là bị đơ 1 lúc Process thì chỉ có 1 %,chắc không phải do cấu hình máy mà do lý do nào đấy,bị từ hôm cài cái BKAV Plus vào vì vào down avira không được nên xài tạm,giờ tháio bkav ra vẫn bị.ko biết làm sao để khắc phục @@

Ryland

khongvanlam máy mình dùng FF bản 9 bình thường. chẳng sao cả. Bật khoảng 8 tab trở lên là bắt đầu giật rồi, nhất là lại bật trang nào nhiều flash quảng cáo, xem video. Máy mình khoẻ phết bật bao nhiêu tab cũng được laptop vừa vậy PC còn kinh hơn nhưng tự mấy hôm nay nó dở chứng

nguyenvankhoi123 trình duyệt nào chả vậy, quảng cáo và flash là kẻ thù không đội trời chung của người dùng internet mà máy mình khoẻ, quảng cáo flash thoải mãi

vnloveZ firefox hay bị lỗi lắm ! Đây là lần đầu tiên mình bị lỗi FF

onlyhieu Mình cũng vậy máy cấu hình cao mà bật FF lên là bị đơ 1 lúc Process thì chỉ có 1 %,chắc không phải do cấu hình máy mà do lý do nào đấy,bị từ hôm cài cái BKAV Plus vào vì vào down avira không được nên xài tạm,giờ tháio bkav ra vẫn bị.ko biết làm sao để khắc phục @@ Mình xài Kas bản quyền lâu rồi tự nhiên nó bị chẳng hiểu sao

j4cks0n_1st không hiểu sao dạo này FireFox rất hay bị lỗi not responding đúng rùi

hungcuonga7hp Tắt tường lửa cá nhân

Khởi động FF ở chế độ vô hiệu hóa tiện ích. Để mình thử

black_cat

bạn sài ff9 beta hay bản final. mấy bữa trước mình có xài bản 9 final cũng hay bi giật vs đứng lém, bực wa reinstall lại em ý là sài ok

ra_n_bi

Thằng firefox toàn bị thế, khởi động mất tầm 5s mới lên, 5s nữa mới vào trang chủ, mà lag kinh điển

kimuyenly1210

bin_master Để mình thử Mình chỉ nêu ra giải pháp tạm thời. Mục đích để kiểm tra nguyên nhân gây lỗi ở FF.

P/S: Mình là fan của GC nhưng phải công nhận FF là trình duyệt tuyệt cú vời, FF9 stable khá nhẹ và ổn định.

huynhtrieu55

Trước đây mình cũng bị vậy. Sau đó mình chuyển xuống bản 4.0 dùng, giờ thì ổn định rồi

weattseat Dùng GC cho tiện, fire fox hay đơ tab lâu rồi. Vẫn biết là FF hay bị lỗi đơ tab (Not Responding) nhưng a vẫn KẾT dùng nó hơn các trình duyệt khác

Norwyn

HVTXXTVH Vẫn biết là FF hay bị lỗi đơ tab (Not Responding) nhưng a vẫn KẾT dùng nó hơn các trình duyệt khác

Em mê GC ở cái tích hợp google install.

Sterling

mình xài bản 3.6, thấy chả làm sao, (đùng nghĩ 3.6 cùi nhé---)

---------- Bài thêm lúc 08:14 ---------- Bài trước là lúc 08:14 ----------

HVTXXTVH Vẫn biết là FF hay bị lỗi đơ tab (Not Responding) nhưng a vẫn KẾT dùng nó hơn các trình duyệt khác đúng roài. mình cũng thế

Các chủ đề có liên quan khác